Watu wote mliojiua nikawasema vibaya naomba mnisamehe sana

Watu wote mliojiua nikawasema vibaya naomba mnisamehe sana

Please PM tukusaidie
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.

Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.

Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.

Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.

Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.

Roho yangu inaniuma sana.

Nami naweza tangulia muda wowote.

Nitawaletea kinachoendelea

Asanten

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu bado na wasi wasi kwa mkuu MAYALA alafu nimepata taarifa kuna kijana kajichoma kisu huko maeneo ya tegeta wakuu nani mwenye mawasiliano na mayala kimya chake ni wasi wasii kidogo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama una buku 10 Piga mvinyo lakini pia kama sio mtumiaji jitahid kukaa na watu changamka hasa walev ukikaa nao unasahau shida zote Ila pia kanisani ndo kimbilio sahihi zaid waone viongozi wa dini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hakuna kiumbe anamuomba ana muomba Mungu kama mimi dunian

Mungu ni mashaid

Nimekuwa ni mtu wa kuteseka tu hakuna msaada wala matumain

Sent using Jamii Forums mobile app
Boss unaweza kujiona una shida kubwa sana kama hujaona wenye shida bado.

Ushauri wangu ni mdogo sana, nao ni "usijikweze zaidi ya kuwa mwanadamu". Ayubu pia alikuwa anapitia kwenye mambo magumu nadhani hata 1/10000 hujaifikia na akasema aliyosema. Lakini Mungu alikuwa kimya. Unaweza kudhani alikuwa katili. Lakini mwishoni mwa kile kitabu anahojiana na Ayubu, kimsingi akimwonyesha Ayubu kuwa yeye kama Mungu anajua kila kitu na anaweza kila kitu. The fact kuwa ameacha Ayubu apitie alichopitia anajua anachokifanya.

So nakushauri urudi kwenye unyenyekevu. Usimtishie Mungu kujiua, wala kwa aina yeyote ile. Ujue kuwa Mungu anajua anachokifanya hivyo ni vyema kutafuta kukaa sawa na Mungu kuliko kuanza kumtishia Mungu au kujipa haki fulani. Angalia mahusiano yako na Mungu yakoje. Kama yako sawa, endelea mbele, ukijua kuna mwisho mzuri mbele. Kama kuna walakini, rekebisha then songa mbele.

Bwana Yesu akurehemu!
 
NB: Hakuna justification yoyote ya kujiua. Kuna mambo huwa yanakuwa magumu sana. Ila hayadumu milele. So kuvumilia ndio njia sahihi na sio kujiua.
 
Mkuu jipe moyo haya yote ni mapito,muombe sana mungu atakuondolea hii hali inayokukabili kwa maana kwake hakuna linaloshondikana.Jipe mda hta mwezi mmoja kabla hujafanya hayo maamuzi magumu mkuu tafadhali sanaaa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Subiri kidogo nikupe dili. Uza figo kuna watu wanahangaikia roho zao we unataka kujiteketeza
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.

Ndugu zangu naomba kusamehewa sana juu ya ndugu zetu waliojiua ambao mimi nilikuwa nawakejeli sana na kuwaona kama wajinga.

Kumbe walikuwa wako sahihi kabisa.

Kuna mambo magumu sana ambayo wanadamu tunapitia mpaka unabaki unashangaa hakuna hata msaada kutoka popote pale ambao unaweza pata.

Toka unazaliwa unaishi kwenye shida mpaka unakua na mpaka kifo kinakuchukua kwa shida.

Roho yangu inaniuma sana.

Nami naweza tangulia muda wowote.

Nitawaletea kinachoendelea

Asanten

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaman tuwe na kauli nzur ili kumpa mtu tumain lakesho Mana ukiwa huna kitu alafu hakuna hope mzee n ngumu Sana kuiona kesho.

Huyu jamaa tangu Friday n hajaonekana humu tuombe watu wawe na Iman kiukweli, mie NI muhanga ninamatatizo kibao na majanga lakini huwa ninanopoomba siachi kuwaombea na wengine ambao siwajui ili wapate
Screenshot_20200226-215235.png
 
Mkuu jipe moyo wiki ijayo muda kama huu hautakuwa kwenye hali hii uliyonayo sasa, kwa namna yoyote ile

Sent using Jamii Forums mobile app
Amina mtumishi.Naungana na wewe kumueleza ndg yetu mzuri Mayala B kwamba kwa Jina la Mwenyezi Mungu YAHWEH,ataondokewa na shida zake zinazomsumbua.
YAHWEH maana yake ni MIMI NIKO.Mungu yupo,ataendelea kuwepo,mamlaka yote ni yake.Vitu vyote vipo sababu yeye yupo.Sisi tupo sababu aliyetuumba yupo,anaona na anajali.

Mayala kwa jina la Mungu aliye hai utaendelea kuwepo,utafanikiwa kwa wakati uliopangwa,na roho ya kukata tamaa itaondoka ndani yako kwa Jina la YAHWEH aliye hai,utaendelea kuwepo.Kila mara unapojiita nafsi yako kwa kusema MIMI Mayala,ujue hilo neno MIMI limebeba uzito mkubwa,ni neno lenye connection na aliyekuumba.Hivyo haupo peke yako.Kama hujawahi kuamini,basi ngoja uone,tunakuombea na utaona uwepo wake MIMI NIKO ndani ya maisha yako,Amina.🙏
 
Back
Top Bottom