Acha kujipa matumaini yasio na msingi,huyo Mungu alisha msaidia nani?
Mbona wote wanashida?hz faraja zako nizakijinga
Sent using
Jamii Forums mobile app
Nikijaribu kukufkria ndugu naona kabisa kuwa ww ni mmoja ya watu waliopoteza matumaini. Labda tu nikukumbushe jambo juu ya hii comment yako ili ujue Mungu hafanyiwi dhihaka.
Nadhani kuna historia za baadhi ya watu Duniani waliowai kuongea ujinga kama wako then yaliyowakuta yamebaki historia na funzo kwa wengne, km ujawasikia basi ni hawa
1. Mtengenezaji wa meli ya titanic: mwenzio aliojiwa vp juu ya uimara wa meli akasema hata Mungu mwenyewe hawezi kuizamisha. Nadhani wote tunajua nn kilitokea
2. Mpuuzi mwingine Azuza (mwanamuziki) huyu alikuwa mbrazil, cku yupo jukwaan kwenye show akawasha fegi anavuta then kawasha nyingine kairusha juu anasema hiyo yako Mungu vuta, nadhani pia tunajua kilichomtokea km ujui itafute history yake
3. Bwege mwingine John lennon (the beatles member): yupo front af camera anajigamba "ooh kundi letu maarufu kuliko Jesus... Mara ukristo utapotea duniani", hajachukua days nyingi akafa. Af leo kuna bwege flan(lil wayne) anaimba eti "if i die today remember me like John lennon" sasa cjui kivp akumbukwe maybe huwa wanaimba wakina tayari wapo high kichwani
4. Christine hewt: Huyu mama alikuwa mwandishi, nae cku karopoka "nimesoma vitabu vingi duniani ila cjaona kitabu kibaya km Bible" nae akuchukua round nyng
5. Tancredo: Hiki kilikua moja ya vyuma vilivyowai kushinda urais kwa kishindo huko Brazil, na huo ushindi wake ulikuwa hivyo baada ya maneno yake aliyotoa kuwa "km nikishinda urais kwa kura 500k basi hata Mungu hawezi kunitoa kwenye kiti cha urais", unadhani nn kilifata....
Sasa me nkwambie tu ndugu yangu, usione fahari kutoa comment ya hivyo ukidhani eti unafurahisha watu au kutaka watu wa comment kukutukana no! Na ndo mana kila mtu kapita pemben wala haja deal na ww. Km huwa unasoma vitabu basi tafuta kitabu kinaitwa "CHANGE YOUR THINKING CHANGE YOUR LIFE" ila mwandishi kdg nmemsahau maana nilisoma mda kdg, hicho kitakufunua na kukubadilisha ktk hiyo hali uliyonayo.
#munguakusaidie
Sent using
Jamii Forums mobile app