Watu weusi waliwakosea nini Waisrael

Watu weusi waliwakosea nini Waisrael

Ninashangaa kila aliyepost kuhusu huu uzi,uwezo wake wa kufafanua,kulijua na kufahamu neno umetoka kwa Mungu mmoja mwenye uwezo na nguvu zote, kama ndivyo nini kinafanya kuwe na utofauti juu ya ufafanuzi wa uzi huu????
 
Arabic propaganda! Isaka adui yake namba moja ni Ishameli mwana wa zinaa aliyetaka kupora haki yake ya urithi! Huo ndio ukweli hayo mengine propaganda za kutaka kutafuta support za kijinga! "Bwana akiwa upande wao ni nani atakuwa juu yao"?
Ama kweli chuki ujinga,kwa mdomo mpana kabisa unasema Ibrahim baba wa imani alizini,shikamoo mkristo.
 
Semeni watu wote lakini msithubutu kumdhihaki baba wa Imani, huyu ni kipenzi cha Mwenyezi Mungu
 
Nani amekwambia wao ndio baraka yetu.
Tangu vizazi vyao vya unabii vitoweke hakuna tena baraka kutoka kwao cha msingi kitabu wanachotumia ndio hicho ukitumiacho wewe kwa hiyo shika hayo yaliyomo kwenye kitabu na usiamini wao ndio baraka.
 
Kuna jambo linanishangaza sana juu ya waisrael wa leo hata ukiangalia tu kimazingira inakuwa ngumu kukubali inawezekana vipi katikati ya bara Africa kukawa na nchi yenye wazungu tupu au katikati ya bara la Ulaya kukawa na nchi yenye watu weusi tupu leo inajulikana wazungu wanapatikana bara lipi na wazungu wa US wanajulikana walitoka wapi kwani US na Canada wazungu wote wametoka Ulaya hata wazungu wa Africa kama zimbabwe na South Africa inajulikana walikuja kutoka wapi pia hata watu weusi wate wa US na Ulaya inajulikana walitoka Africa wakaamia ulaya na US ktk biashara ya Utumwa pia hata ukiangalia Africa ya kaskazini kuna jamii ya Arabs kama Misri ,Libya,morocco tunisia ukiangalia wale ni arabs tupu na wle waliamia kutoka middle east kwani misri ya kale ilikuwa ni ya watu weusi sasa kinachonipa tabu iweje katikati ya waarabu kukawa na taifa la wazungu israel waangalie waisrael wa sasa wanatofauti gani na wazungu?? cc Benjamin Netanyahu sijawai kuona jamii yeyote yenye nywele za Bronde zaidi ya wazungu tu mtu anitajie duniani ni jamii gani yenye nywele za Bronde maana duniani kuna jamii 4 za watu white,Black,Mongolians,Arabs watu wote dunian lazima utakuwa na nasaba ya jamii hzo kati ya hzo nne japo ktk jamii zote mtu mweusi akizaa na jamii hzo mtoto anahesabiwa ni mweusi tu
 
Arabic propaganda! Isaka adui yake namba moja ni Ishameli mwana wa zinaa aliyetaka kupora haki yake ya urithi! Huo ndio ukweli hayo mengine propaganda za kutaka kutafuta support za kijinga! "Bwana akiwa upande wao ni nani atakuwa juu yao"?
BWANA akiwa upande wetu nani aliye juu yetu.
 
Waisrael wanasema mtu hawi myahudi mpaka mama yake awe myahudi, je hii ina maanisha watoto wa Musa siyo Wayahudi?, maana mke wa Musa Ziporah siyo myahudi.
 
Ndugu zangu, tunakakiwa tuache kufuatilia dini za wengine. Christianity and Islam zote zimetokea africa. Hatukuweka jina, lakini ilitokea kwetu. Tunatakiwa tusome historia yetu vizuri. Sisi waafrica are very spiritual people, more than anybody in the world. Lakini tatizo letu atujui historia yetu.

Unaweza ukasikiriza hapa changamoto. Christianity before christ.


critical analysis of Islam
 
Ndugu zangu, tunakakiwa tuache kufuatilia dini za wengine. Christianity and Islam zote zimetokea africa. Hatukuweka jina, lakini ilitokea kwetu. Tunatakiwa tusome historia yetu vizuri. Sisi waafrica are very spiritual people, more than anybody in the world. Lakini tatizo letu atujui historia yetu.

Unaweza ukasikiriza hapa changamoto. Christianity before christ.


critical analysis of Islam

Nimeipenda sana
 
Waisrael wengi wako Afrika na wachache tu ndio wameenea duniani. Hivo walio israel ni watu ambao wana mpango wa kuhadaa dunia kwamba wao ni wayahudi na kumbe sio. Hivo wanawachukia waafrika maana sisi ni ndugu wa damu na wayahudi na tunafanana hadi rangi na wayahudi hivo kutuchukia ni hofu tu kuwa tunaweza kuamua kuwatoa na kuwarudisha wenye nchi na inawezekana wanawatafutaga wayahudi orijino ila tumewaficha ndio maana wanatuchukia ss
 
Arabic propaganda! Isaka adui yake namba moja ni Ishameli mwana wa zinaa aliyetaka kupora haki yake ya urithi! Huo ndio ukweli hayo mengine propaganda za kutaka kutafuta support za kijinga! "Bwana akiwa upande wao ni nani atakuwa juu yao"?
Umenena ukweli. Hawa ni vibaraka wa mwarabu wanaotaka kutuingiza kwenye mtege wa kitoto ili nao tuwashabikie. Akili zao za kitoto sana. Alipoanza kuandika tu nilijui kuwa ni jamaa wale wa kuvaa makanzu ( Vibaraka vyam mwarabu) na propaganda zao.
 
Mbona hawa waisrael hawatupendi? Tuliwakosea nini? Mbona wanatuchukia sana sisi weusi? Tatizo ni lipi? Tutabarikiwa na nani ikiwa wao ndio 'Baraka'? Tafadhari kwa anayejua chanzo cha ugomvi wetu atujulishe ikiwezekana tukawaombe msamaha nasi tupewe 'Baraka'. Swali langu ni kwanini hawatupendi na tuliwakosea mini zamani.
Hatuna kosa lolote tulilowakosea mbweha wale...sisi ni miungu...wamejilaani wenyewe...na mwisho wa laana yao umefika kwa kuyachafua mambo matakatifu
 
Hatuna kosa lolote tulilowakosea mbweha wale...sisi ni miungu...wamejilaani wenyewe...na mwisho wa laana yao umefika kwa kuyachafua mambo matakatifu
Sisi tunawabariki wao..soma malaki 4
 
Ninashangaa kila aliyepost kuhusu huu uzi,uwezo wake wa kufafanua,kulijua na kufahamu neno umetoka kwa Mungu mmoja mwenye uwezo na nguvu zote, kama ndivyo nini kinafanya kuwe na utofauti juu ya ufafanuzi wa uzi huu????
Uongo wa myahudi aliyechakachua maandiko matakatifu
 
Waisrael wengi wako Afrika na wachache tu ndio wameenea duniani. Hivo walio israel ni watu ambao wana mpango wa kuhadaa dunia kwamba wao ni wayahudi na kumbe sio. Hivo wanawachukia waafrika maana sisi ni ndugu wa damu na wayahudi na tunafanana hadi rangi na wayahudi hivo kutuchukia ni hofu tu kuwa tunaweza kuamua kuwatoa na kuwarudisha wenye nchi na inawezekana wanawatafutaga wayahudi orijino ila tumewaficha ndio maana wanatuchukia ss
Hauko mbali na kweli... kiyahudi katika linguistics category asili yake Ni Africa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom