Watu wengine wananisaidia sana kuliko wa imani yangu

Watu wengine wananisaidia sana kuliko wa imani yangu

Uislam ni issue....mimi mwenyewe ni muislam lakini jamani tuseme ukweli, jwa nini sie waislam tu wanafiki kihivi, yaani tuna chuki, wabinafsi, waongo, wafitini, wabaguzi, tuna chuki za kijinga, tatizo ni nini wakati dini yetu haiko hivyo?
Inawezekana familia yenu imelaaniwa manake Waislam tunajuwa dini yetu inatufundisha nini na misaada tunaitowa sana tu hata juzi bukoba tumewasaidia sana bila kuwauliza dini yao.
 
ila kiukweli tuache utani kwa hili naunga mkono hoja baadhi ya waislam hatuko vizuri hasa uwakute wale wa chuoni kama chuo changu una disco hakuna anaejali
 
Inawezekana familia yenu imelaaniwa manake Waislam tunajuwa dini yetu inatufundisha nini na misaada tunaitowa sana tu hata juzi bukoba tumewasaidia sana bila kuwauliza dini yao.


Here we go again, sijasema chochote kuhusu familia yangu.....nimesema haya kutokana na kushuhudia lawama wazitoao wenzangu misikitini na zingine kushuhudia mie mwenyewe.
 
si miongoni mwa matarajio ya jukwaa hili. matusi kamwe hayawezi kuwa sehemu ya mijadala ya kiistaarabu. yakupasa ujifunze kuongea kwanza, kabla hujatoa kauli mbaya kwa iman za wenzio

Aliyosema jamaa si tusi ila ni ukweli mtupu sema tu wengi wetu hawapendi kusikia ukweli ukisemwa dhidi yetu waislam.
 
mi nashangaa watu wanaolalamika kwenye huu uzi waislam hawasaidii.. Imaan media wamechangisha kupitia radio na tv yao more than 200 million kwa ajili ya bukoba alaf ww unakuja kukurupuka kuwa waislam hawasaidii.. msaada co lazima ukitoa uonekane maana huo ndo utakuwa unafiq. unatoa kwa kujionesha.. na kama mtu hana usimlazimishe akupe kama vile wafanyavyo baadhi ya watu kwa kuweka kiwango cha chini cha sadaka katika nyumba za ibada zao..
 
strong in what sense labda kwa mfano?

Taasisi iwe na shule zake na hospitali zake mfano
serikali itaacha vipi kutoitambua?

Aga Khan mbona wanatambuliwa na hawaambiwi wajiunge na Bakwata?

Taasisi zipo nyingi tu za kiislam hasa za wahindi

na waswahili hakuna kinachowazuia kuanzisha taasisi zingine
siolazima Bakwata
 
Wahindi waislam wote wana taasisi zao

Kama wewe huitegemei Bakwata basi hupaswi kuilalamikia kabisa
hebu nitajie taasisi za hao wahindi maana naona umekazania wahindi ka vile wanakulipa...
 
Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?
Subiri mwezi mtukufu tutakusaidia tupate thawabu
 
Hapana, ukweli ni kwamba inategemea wanaokuzunguka una ukaribu nao kiasi gani, binafsi mimi nasaidiwa na Waislam kuliko wakristo na ndugu zangu wa Damu, hii ni kwa sababu ya ukaribu nilionao, pia tabia nayo inachangia kama unatabia nzuri lazima watu wa Dini tofauti na yako wakupende hii ndiyo inayonitokea hata mimi, yaani sina tabia za kihuni na hapa nilipo asilimia kubwa ya rafiki zangu ni waislam na kuna huyu mmoja huwa ndiye ananiweka wazi kabisa kwa kuniambia, "NAMUHESHIMU SANA MAMA YAKO KWA MALEZI ALIYOKULEA, YAANI UMELELEWA VIZURI HUNA TABIA ZA KIHUNI". (mimi nimelelewa na Mama yangu Mdogo) Sababu MAMA na BABA Mzazi wote walishatangulia)
 
hebu nitajie taasisi za hao wahindi maana naona umekazania wahindi ka vile wanakulipa...

Ismailia wana Aga Khan
Bohora wana taasii yao yenye hospitali ya Burhani na shule zao
kuna Wayemen wenye shule na hospitali ile ya Aljumaa
zipo taasisi nyingi tu
unaijua Al mutanzir? iko chini ya Bakwata?
 
lakini kuanzishwa kwake kuna ulteriol motive ambazo zinaathiri maendeleo,so malalamiko kuwepo si ajabu

Bakwata ina nguvu sababu hakuna taasisi ingine ya waislam waswahili yenye nguvu
ikiwepo Bakwata itakufa yenyewe

Na hakuna kinachozuia isiwepo taasisi hiyo ingine
 
Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?
kama ni kweli jua hivi: waislamu ni watu kama watu wengine nao wanaweza kuwa na weakness zao hivyo usije ukahitimisha kama baadhi ya watu humu kwamba waislamu au uislamu una tatizo katika socialization. Nakuhakikishia kwamba kuna waislamu wanaofuata dini kisawasawa watakuwa pamoja nawe katika kila hali. Karibu ndugu
 
Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?

kwa kuna kwangu sijaona kosa lolote labda tatizo hapa ni mtoa mada hakutambua hulka za upande fulani, nadhani angetumia busara tu kwa kuwasifu na kuwashukuru wanaomsaidia na pia hata kuwataja imani ya "BILA KUWA LINGANISHA NA WEZIO WA UPANDE WA PILI KWA NENO "KULIKO" HILI NDILO LINALOWAKWAZA SANA"
 
Ismailia wana Aga Khan
Bohora wana taasii yao yenye hospitali ya Burhani na shule zao
kuna Wayemen wenye shule na hospitali ile ya Aljumaa
zipo taasisi nyingi tu
unaijua Al mutanzir? iko chini ya Bakwata?
siezi nikaanza kukuelezea hicho maana hata ukiachana na wahindi hata waswahili pia wana taasisi nyingi tu.. ipo The Islamic Foundation,, Ansaar Muslim,, The African Foundation,, Islamic propagation centre na nyingine nyingi tu.. ila mimi ninacholalamikia ni bakwata kusimamia upande wa serikali badala ya matakwa ya waislamu
 
Ni wewe na mimi ila wengi wetu ni majipu....angalia mashehe wanavyopingana vikumbo misikitini na vijiweni kisa tu kila mmoja wao anataka awe juu ya mwenzake ili apate msaada.
pale kkt dodoma,kama cjakosea,mwaka 2007 palkua na zogo la uongoz,lusekelo kuna siku kawapga majungu wenzake wanaolilia madaraka wakat kuhubiri hawawez
 
Kosa lako, unafikiri waislam hatufundishwi hayo.
kama kuna mambo yamesisitiziwa katika uislam ni kufanya ihsani (neon la Kiswahili hisani)
unaanzia kwa wazazi wako wawili, waislam wenzako, jirani zako (jirani mkristo unapaswa kumtendea mema kuliko muislam wa mbali), hata wanyama.
lakini kama utachunguza jinsi Ramadhani ilivyo, ule ndio mwezi mmoja waislam wengi wanareflect mafundisho ya dini yao. jamii za kiislam zinapaswa ku-behave kama uonavyo wakati wa ramadhani na Eid, pungufu ya hapo ni changamoto za kibinadamu, na kwa kuwa waumini wa kweli si wengi kama sisi wenye majina ya seifu na juma wengi mnadhani kuwa sisi ni wakatili.
Eid zote symbol nambari 1 ni kutoa na kuhakikisha hakuna muislam anaona siku hiyo ni mbaya kwa kuwa amepungukiwa na mali.
Nimekuelewa ndugu yangu

Asante tupo pamoja

Sent from mTalk
 
Uislam ni issue....mimi mwenyewe ni muislam lakini jamani tuseme ukweli, jwa nini sie waislam tu wanafiki kihivi, yaani tuna chuki, wabinafsi, waongo, wafitini, wabaguzi, tuna chuki za kijinga, tatizo ni nini wakati dini yetu haiko hivyo?

Toa shahada ili niamini kama kweli wewe ni muislamu.
 
Back
Top Bottom