Watu wengine wananisaidia sana kuliko wa imani yangu

Watu wengine wananisaidia sana kuliko wa imani yangu

Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?
Kwanza, sio kuku saidia misaada... sema organisation au partership katika project unazo kua ume lenga..

Pili, katika project ni haki ya mtu kuamua ku kubali au ku kataa kutokana na interest anavyo ona. Ina wezekana project zako hazina maadili ya kiislam japo na ww ni muislam..

Research yako si sahihi kutoa correlation ya kukubali hizo project na link ya uislam. Ili bidi utoe evidence kama kuna sehem katika uislam una kataza hayo ulio taka kufanya nao.. kama hamna basi hizo ni personality za mtu and they have nothing to do with islam

MSISTIZO;
kua makini kutofautisha dini ina elekezaje na wale wanao jiita wafuasi wake wana fanya nn.. sio kila anae jiita mfuasi ana fata yanayo takiwa.. hapo utaweza kutofautisha UISLAM na personality za wanao jiita waislam.
 
We huna dini,kwanza ulishawabagua wakristo na mungu ndiyo anakuhenyesha kwa ubaguzi na unafiki,unaomba msaada na kuanza kuangalia dini,mufilisi wa akili.
 
Kwanza, sio kuku saidia misaada... sema organisation au partership katika project unazo kua ume lenga..

Pili, katika project ni haki ya mtu kuamua ku kubali au ku kataa kutokana na interest anavyo ona. Ina wezekana project zako hazina maadili ya kiislam japo na ww ni muislam..

Research yako si sahihi kutoa correlation ya kukubali hizo project na link ya uislam. Ili bidi utoe evidence kama kuna sehem katika uislam una kataza hayo ulio taka kufanya nao.. kama hamna basi hizo ni personality za mtu and they have nothing to do with islam

MSISTIZO;
kua makini kutofautisha dini ina elekezaje na wale wanao jiita wafuasi wake wana fanya nn.. sio kila anae jiita mfuasi ana fata yanayo takiwa.. hapo utaweza kutofautisha UISLAM na personality za wanao jiita waislam.
Mkuu nimekuelewa vizuri na wala sina mashaka na ulichofiki ila nikuilize kitu ikiwa mm nimepatwa na dharura na ninaamini unaweza nisaidia then unanipotezea nielewaje ??
 
Inategemea na aina ya miradi unayowashirikisha jamaa zako.

Isijekuwa unawaletea habari za kufuga nguruwe au kuanzisha kiwanda cha kusindika kitimoto.
 
Waislam wa Tanzania sema

kihistoria waislam wa TZ wako nyuma mambo mengi hasa organisation

ndo maana hadi leo watu wanalia na BAKWATA utasema wamezuiwa kuunda Taasisi ingine

Ukienda Uganda waislam wa huko wako juu kwa maendeleo

hata mikoa kama Kilimanjaro na Bukoba waislam wake wako better na organisations
BAKWATA inauza mali za waislam ndo kisa ponda hapendi,waislam wana taasis zao nying tu na zina maendeleo ila serekali imeamua kuitambua bakwata
 
Mkuu una uhakika gani kuwa mleta uzi ni muislam??? kama kujipambanua kupitia jf aonekane ni muislam lkn lengo lake ni kuonesha kuwa waislam hawana ushirikiano wao wenyewe kwa wenyewe, hii ni jf kutokana na uzoefu wang wa muda mfupi hapa jf huyu mleta uzi sio muislam kwani angeainisha uwekezaj anaodai yy amewashirikisha waislam wakamtosa kuanzia hapo tungejadili kwa upana zaidi
 
Mkuu nimekuelewa vizuri na wala sina mashaka na ulichofiki ila nikuilize kitu ikiwa mm nimepatwa na dharura na ninaamini unaweza nisaidia then unanipotezea nielewaje ??
inategemea umejiegemeza wapi?..wengi wenu huwa mnawaona wenzenu hawafai mnajiegemeza kule kwa jamii 'bora'..mi project zangu nashirikiana na waislam na tnasaidiana tu,wako positive 100%
 
Kwa wanaoamini katika imani, kila jambo Mungu huwa na mpango nalo. Katika uliyoyasema kama ndivyo yalivyo, tatizo ni nini? Shida ingekuwa kama hupati mtu wa kushirikiana au wa kusaidiana naye. Mshukuru Mungu kwa hao aliokupatia wa kusaidiana na kushirikiana nao. Yawezekana yanatokea hayo ili utukufu na ukuu wa Mungu upate kuonekana.
 
Mkuu hebu jaribu kutuelimisha kitu kama hiki. Mimi nina mshakaji wangu ni Alhaji, lakini anamilki nyumba kadhaa za kulala wageni (Guest houses). Je, kwenye Uislamu hili limekaaje?
Sina taaluma hiyo nahofia kutoa kauli nisiyo na reference nayo.

ila cha msingi ni kuwa tumekatazwa kufanya jambo lolote ovu au kusaidia jambo ovu kutendwa.
kama biashara au kazi zina viashiria vya uovu kutendwa basi unapaswa kuchukua hatua, ila kama unaona zipo salama Mungu ndiye anajua.
lakini zipo search engine kadhaa unazoweza kusoma wenye elimu wakielezea kuhusu viiashiria vya biashara na kazi halali. just google lawful and forbidden business / jobs + islam utaona several articles labda unaweza kupata pa kuanzia. though kufanya marejeo na kuona wenye elimu ni bora Zaidi.
 
Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?
Inawezekana unafanana nao mana tofaut ya muislam na aisekua muislam ni swala jambo la pili hili suala umelileta huku unahitaji msaada au ushaur mana cjakuelewa
 
wakristo wanazoezwa kutoa sadaka tangia wapo wadogo sana hivyo inakuwa rahisi kukua na tabia ya kutoa angalia kitu kama harusi,utakuta budget ya harusi inafika hadi milion 15 na mwenye kuoa atatoa laki 600000/- lakini mwisho wa siku watu hasa kanisa litafanya kila namna utawezesha

pia jambo lingine ni upendo utokao rohoni na sio wa mdomoni,wakristo wanaamini katika kutoa kuna baraka nyingi kuliko kupokea hata mimi mwenyewe kama sina sadaka nitafanya kila niwezalo ilimradi nimtolee bwana
Kama ndivyo yeye mbona anapenda kusaidiwa kuliko kusaidia?
 
Wadau habari zenu
Natumai mko poa baada ya pilika pilika za kutwa nzima..

Wadau leo ndo mara ya kwanza kujitokeza katika kutoa uzi.. In short nina tatizo katika mambo ya kusaidiana iwe shida ndogo ndogo au hata katika uwekezaji.... Naomba ni declare interest mimi ni muislam tatizo ninalokutana nalo ninapokuwa katika shida au nahitaji jamaa wa kufanya nao project ninapoamua kuwashirikisha jamaa wa upande wangu wa imani ambao naamini kabisa ni washikaji zangu response inakua 95% négative..

Ila nikiamua kuwashirikisha jamaa zangu wa upande wa pili wa imani wana respond vizuri sanà with high degree of positivity.. Huwa najiuliza nini tatizo au mimi ninamatatizo na upande wangu ??

Naomba ku share nanyi hili au hii inatokea in vice-versa way ?


Uislam ni issue....mimi mwenyewe ni muislam lakini jamani tuseme ukweli, jwa nini sie waislam tu wanafiki kihivi, yaani tuna chuki, wabinafsi, waongo, wafitini, wabaguzi, tuna chuki za kijinga, tatizo ni nini wakati dini yetu haiko hivyo?
 
Taasisi ikiwa strong serikali itaitambua tu
hujui history ya bakwata ndo maana unaongea bila facts.. bakwata kwanza ipo upande wa serikali wanachoambiwa na serikali wao wanatii.. back kipindi cha nyerere taasisi ilikuwa moja ya east africa more powerfull ila nyerere akaona hii itakuja kuwa msala akafuta na akaanzisha bakwata ambapo inafadhiliwa mpaka na RC... ukitaka more details soma historia
 
Uislam ni issue....mimi mwenyewe ni muislam lakini jamani tuseme ukweli, jwa nini sie waislam tu wanafiki kihivi, yaani tuna chuki, wabinafsi, waongo, wafitini, wabaguzi, tuna chuki za kijinga, tatizo ni nini wakati dini yetu haiko hivyo?
mbona mimi si hzo mambo na ni muislamu
 
Ikiwa wewe ni muislamu kama ulivyoeleza kuna jambo moja la kujiuliza kwanin wanakutosa waislam wenzio jibu ni rahisi tu kwamba inaonekana hujichanganyi wala kujumuika na wenzio katika masuala ya mbalimbali yakiwemo ya kidini kutokana na uwezo wako,kujiona wewe ni superior na wenzio ni inferior hivyo unadhan hawana msaada wowote hilo linaweza kukufanya wakutenge ktk shughuli zako binafsi pia hujaainisha kuwa ktk masuala yao unakuwa mshiriki ila kwako hawaitiki.haya ni miongoni mwa mapungufu ktk uzi wako.
 
hujui history ya bakwata ndo maana unaongea bila facts.. bakwata kwanza ipo upande wa serikali wanachoambiwa na serikali wao wanatii.. back kipindi cha nyerere taasisi ilikuwa moja ya east africa more powerfull ila nyerere akaona hii itakuja kuwa msala akafuta na akaanzisha bakwata ambapo inafadhiliwa mpaka na RC... ukitaka more details soma historia

Najua BAKWATA ni taasisi ya kiserikali

But kulalamika hakusaidii
mbona wahindi wao hawaitegemei Bakwata?
wana taasisi zao imara tu

sio kila muislam wa Tanzania aisubiri BAKWATA
 
Mnawaogopa sana Waislam. Na bado
wao hawawaogopi waislamu,kinachowaumiza ni jinsi gani watawabatiza hawa waislamu bilioni 2,
yaani hiyo ndo concern yao kubwa,kwahiyo watatumia mbinu zote ikiwemo mbinu za huyu jamaa,kudiscredit

hawa jamaa ni hopeless kesi kabisa
 
Back
Top Bottom