Watu wangu wanaangamia kwa kukosa Maarifa

Watu wangu wanaangamia kwa kukosa Maarifa

Mkuu umeeleza wazungu ni hybrid kama walivyo wanyama tunaofuga siyo viumbe wa asili na dini hizi za ukristo tunazosali na mafundisho yake yameletwa na hao wazungu ambao umeeleza kiasili ni hybrid, msimamo wako juu ya hizi imani za dini pamoja na mafundisho yake ni upi? Au unaungana na Kiranga kuwa hakuna Mungu kutokana na kuwa waliotuletea dini na imani za kimungu sio binadamu wa asili?
Binadamu wa asili ni nani na kwa nini yeye si hybrid?
 
Wanaangamizwa na siyo wanaangamia.

Means they are forced to perish !
 
Mkuu umeeleza wazungu ni hybrid kama walivyo wanyama tunaofuga siyo viumbe wa asili na dini hizi za ukristo tunazosali na mafundisho yake yameletwa na hao wazungu ambao umeeleza kiasili ni hybrid, msimamo wako juu ya hizi imani za dini pamoja na mafundisho yake ni upi? Au unaungana na Kiranga kuwa hakuna Mungu kutokana na kuwa waliotuletea dini na imani za kimungu sio binadamu wa asili?

Mkuu kwa hapa naomba niweke ulinganifu wa Mizani kwani maswali ni mengi na majibu yapo wazi sema naogopa kuyaweka bayana sio kila jambo ni la kuzungumza. lakini in short kuna kitu kinaitwa Law of Pendelums ambapo kuna mamlaka kuu za kiroho zinaitwa Over Souls kazi yao ni kukusanya roho pamoja na nafsi ( loyalty) kutoka kwa wanadamu in exchange wame promise kuwapa wanadamu protection na kuna wafuasi wa kibinadamu na mawakala ambao ni wachungaji mashekh makuhani marabi ambao kazi yao ni kukusanya watu kwa ajili ya hao masters wakuu ( kufanya recruitment) Hizi over Souls ni roho za kale sana na zamani sana kiasi zimekuwa kubwa sana na zina feed human energy and emotions toward them. Kwahiyo huwezi kuwa neutral lazima uwe na kundi fulani la kukutambulisha ili ukifa uende kwa master wako aliye kupa baraka hapa duniani.
 
Mkuu kwa hapa naomba niweke ulinganifu wa Mizani kwani maswali ni mengi na majibu yapo wazi sema naogopa kuyaweka bayana sio kila jambo ni la kuzungumza. lakini in short kuna kitu kinaitwa Law of Pendelums ambapo kuna mamlaka kuu za kiroho zinaitwa Over Souls kazi yao ni kukusanya roho pamoja na nafsi ( loyalty) kutoka kwa wanadamu in exchange wame promise kuwapa wanadamu protection na kuna wafuasi wa kibinadamu na mawakala ambao ni wachungaji mashekh makuhani marabi ambao kazi yao ni kukusanya watu kwa ajili ya hao masters wakuu ( kufanya recruitment) Hizi over Souls ni roho za kale sana na zamani sana kiasi zimekuwa kubwa sana na zina feed human energy and emotions toward them. Kwahiyo huwezi kuwa neutral lazima uwe na kundi fulani la kukutambulisha ili ukifa uende kwa master wako aliye kupa baraka hapa duniani.
nafatilia vizuri post yako na majibu yako, binafsi sioni umuhimu wa maisha ikiwa ni kuzaliwa kuzaa na kufa..naomba nisaidie nawezaje jifunza napataga nakala chache bado dots zangu nashindwa kuziconnects kabisa.
 
Mkuu kwa hapa naomba niweke ulinganifu wa Mizani kwani maswali ni mengi na majibu yapo wazi sema naogopa kuyaweka bayana sio kila jambo ni la kuzungumza. lakini in short kuna kitu kinaitwa Law of Pendelums ambapo kuna mamlaka kuu za kiroho zinaitwa Over Souls kazi yao ni kukusanya roho pamoja na nafsi ( loyalty) kutoka kwa wanadamu in exchange wame promise kuwapa wanadamu protection na kuna wafuasi wa kibinadamu na mawakala ambao ni wachungaji mashekh makuhani marabi ambao kazi yao ni kukusanya watu kwa ajili ya hao masters wakuu ( kufanya recruitment) Hizi over Souls ni roho za kale sana na zamani sana kiasi zimekuwa kubwa sana na zina feed human energy and emotions toward them. Kwahiyo huwezi kuwa neutral lazima uwe na kundi fulani la kukutambulisha ili ukifa uende kwa master wako aliye kupa baraka hapa duniani.
Interesting, so who is your master mkuu?
 
Hizi conspiracy theories hazina utofauti na wale jamaa wa istiqama
 
Point yangu ipo wazi kwa mtu mwenye kufikiri. Kuna kitu amekiona hapo ambacho kinaweza kumpa maarifa ya kumsaidia au kubadilisha mfumo wake wa maisha.
Unataka mtu abadilike aweje?

Awe tarzan?
 
Unataka mtu abadilike aweje?

Awe tarzan?

Labda ndo ilipaswa iwe hivo kwani hata matatizo ya ajira yasingekuwepo haha mtu asingesema nikipata kazi ndo nitaoa hahaha
 
Kuhusu kifo nitakuletea chapisho maalumu kuhusiana na Soul Travelers ( wasafiri wa nafsi) kuna watu hawafi bali wanabadilisha kutoka mwili mmoja kwenda mwingine nafsi moja inahamia kwenye mwili mpya lakini akili za mtu ni zileze na ufahamu wake ule ule pamoja na kumbukumbu zake. Tuombe utulivu wa nafsi tu.
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji849]
 
Dah nimejikuta nipo na ma spy wawili, nawatupia nyma kumbe wapo kazn, daaaah..JF bnView attachment 1684009
20210123_105008.jpg
JPEG_20210123_105132_1347178609111148078.jpg
 
Ukitoa thread kama hii usituache juu juu tu....! Tupe na solutions? Hivi unafikiri kwa maisha haya utakua unatoa wapi nyamapori? Na utawezaje kukwepa kula ugali wa mahindi, mchele na ngano...?
 
Ukitoa thread kama hii usituache juu juu tu....! Tupe na solutions? Hivi unafikiri kwa maisha haya utakua unatoa wapi nyamapori? Na utawezaje kukwepa kula ugali wa mahindi, mchele na ngano...?

Solution inakuja mzee,,,
 
Back
Top Bottom