Watu wangu wanaangamia kwa kukosa Maarifa

Watu wangu wanaangamia kwa kukosa Maarifa

H

HILO NI KWELI ,NA NDO MAANA TUNAELEKEZWA USILALE NA PAKA NDANI HUONA KILA KITU NDANI YA TUMBO BILA KIZUWIZI NA ANAWEZA TAMAN AKAKUMALIZA
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]sasa paka mbona ndio bingwa wa kulala ndani na kujilaza juu ya sofa
 
Ukitoa thread kama hii usituache juu juu tu....! Tupe na solutions? Hivi unafikiri kwa maisha haya utakua unatoa wapi nyamapori? Na utawezaje kukwepa kula ugali wa mahindi, mchele na ngano...?
Hii ya vyakula Ni kweli kabisa wazungu wanaleta hybrid ya vyakula mbalimbali, mfano mzuri ni maharage aina ya kipapi, tofauti kabisa na maharage aina ya kablanket tuliyokua tinatumia kitambo, haya aina mpya yana gesi na yakipikwa yanakuwa meusi.
 
Binafsi kuna jambo naling'amua hasa kwenye vyakula.
Huenda kuna ka ukweli fulani.

Wanasema ukikumbwa na matatizo ya kiroho (kulowezwa) utakua wa vuguvugu kwa akina vibuyu (utarudia asili yako) na wanena kwa lugha (kuogopa moto kutozikwa nao baada ya kifo chako).

Bibilia pia ilitufumba, haikutuweka bayana ni maarifa yepi tunayokosa.?

Mkamate elimu usimuache aende zake. Ni elimu kuhusu nini?

Au ndio vitabu vilivyonyofolewa bibliani vimetabanaisha hivi vitu?

Tukijuacho ni sawa na hatujui kitu.
Tuiishi furaha tuamini yupo tukienda huko tukimkuta sawa tukimkosa haya, kuliko kinyume chake.
 
Hivi ni kwel ukila nyama yq chui au nyat ina nguv za miujiza

Sijasema ina nguvu za miujiza inakuongezea ufahamu haidumazi uwezo wako wa kufikiri Labda nikuulize swali kwanini kwenye zile nyota 12 kuna nyota za ngombe mbuzi na kondoo na simba wote hao ni wanyama fake hawaliwi kwanini kusiwe na nyota ya swala au nyati au tembo
 
Husomi neno la Mungu ndio maana hata unaogopa mchawi.
Mwanzo 1:24-25
24) Mungu akasema, Nchi na izae kiumbe hai kwa jinsi zake, mnyama wa kufugwa, nacho kitambaacho, na wanyama wa mwitu kwa jinsi zake; ikawa hivyo. 25) Mungu akafanya mnyama wa mwitu kwa jinsi zake, na mnyama wa kufugwa kwa jinsi zake, na kila kitu kitambaacho juu ya nchi kwa jinsi yake; Mungu akaona ya kuwa ni vyema.

Wakufuga usilazimishe kumkuta msituni.
Hayawezi maisha ya uko.
Mungu alifanya wa kufuga toka kuanza kwa Adamu

Hebu tuthibitishie kama kweli Mungu alifanya wanyama wa kufuga toka mwanzo wa dunia
Supportive evidence please
 
Hebu tuthibitishie kama kweli Mungu alifanya wanyama wa kufuga toka mwanzo wa dunia
Supportive evidence please
Evidence nimetumia andiko la biblia. Hujasoma hadi mwisho ?

Mwanzo 1:24
[24]Mungu akasema, Nchi na izae kiumbe hai kwa jinsi zake, mnyama wa kufugwa, nacho kitambaacho, na wanyama wa mwitu kwa jinsi zake; ikawa hivyo.
 
Evidence nimetumia andiko la biblia. Hujasoma hadi mwisho ?

Mwanzo 1:24
[24]Mungu akasema, Nchi na izae kiumbe hai kwa jinsi zake, mnyama wa kufugwa, nacho kitambaacho, na wanyama wa mwitu kwa jinsi zake; ikawa hivyo.

Hio biblia ulikuwepo wakati inaandikwa
How sure are you biblia imeandikwa na nani?

Nitakuelewa ukisema kwa imani tu ila kutuhakikishia kwamba unacho kiamini wewe ndio chimbuko la mwanzo wa dunia tupe ushahidi

Mimi naamini Kuna theories nyingi kuhusu mwanzo wa dunia hii ya Mungu ni moja wapo,lakini what if kuna possibility dunia ilianzia kwa theory nyingine
Am open to all theories,not fixed to any since sina evidence
 
Evidence nimetumia andiko la biblia. Hujasoma hadi mwisho ?

Mwanzo 1:24
[24]Mungu akasema, Nchi na izae kiumbe hai kwa jinsi zake, mnyama wa kufugwa, nacho kitambaacho, na wanyama wa mwitu kwa jinsi zake; ikawa hivyo.

Tueleze pia kuhusu wanyama hao wa kufugwa kutumika katika nyota 12 mfano nyota ya ngombe mbuzi na kondoo na kwanini mbuzi ni alama ya shetani
 
Tueleze pia kuhusu wanyama hao wa kufugwa kutumika katika nyota 12 mfano nyota ya ngombe mbuzi na kondoo na kwanini mbuzi ni alama ya shetani
Kila nyota inasababu zake kwanini imepewa jina fulani.
Mfano nyota ya ng'e ..... Mtu mwenye nyota ya ng'e anatabia baadhi the same na ng'e ndio maana wataalaumu wa nyota wakaipa jina hilo kua nyota hiyo itaitwa nyota ya ng'e.

Nyota ya kaa au samaki ina sababu zake pia, uhusiano upo ndio kati ya kaa na vyota hiyo uko angani.

Inshort sijausoma umamajusi sana, kwani hauna faida sana. Ila nina ufahamu kwa mbali sana.

Ila swala la kwamba Mbuzi ni alama ya shetani hiyo si kweli.
Labda usema wapi wanasema mbuzi ni alama ya shetani.
 
Back
Top Bottom