• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Watu wa ATL

G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,561
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,561 0
Hivi nani keshafika kwenye club ya The Foxy Lady Lounge ? nimepewa sifa zake na nimeona videos kwenye youtube
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
upo mkuu nakusalimia maalim wangu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
Hivi nani keshafika kwenye club ya The Foxy Lady Lounge ? nimepewa sifa zake na nimeona videos kwenye youtube
Huh!?!?!? Never heard of it before....
Mambo yote Body Tap, Strokers, Pin-Ups, na Magic City....
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
8,220
Points
2,000
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
8,220 2,000
sasa sisi tuliopo bongo jamani tuseme nini?

BTW Brazameni mbona umetutosa kule ukumbini?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,561
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,561 0
Uliona videos za Cheetah nini?
Daym man...yaani watu wa JF huwa mnanimaliza kabiosaa

anyway ni kweli yaani ile vid so mchezo

halafu nimeambiwa kuwa ATL nyama ni nje njee yaani kama unamsukuma mlevi vile

@
Mtu wa Pwani

kuna jamaa anaiba video zangu kisha anazipost kwenye sites za nyama za kibongo

halafu wwee naye umezidi unataka kuniambia video zote ushazimaliza?

inamaana ushaua watoto zaidi ya milioni

basi tuliza balll nitadrop mambo maypa soon
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Daym man...yaani watu wa JF huwa mnanimaliza kabiosaa

anyway ni kweli yaani ile vid so mchezo

halafu nimeambiwa kuwa ATL nyama ni nje njee yaani kama unamsukuma mlevi vile

@
Mtu wa Pwani

kuna jamaa anaiba video zangu kisha anazipost kwenye sites za nyama za kibongo

halafu wwee naye umezidi unataka kuniambia video zote ushazimaliza?

inamaana ushaua watoto zaidi ya milioni

basi tuliza balll nitadrop mambo maypa soon
Ile kitu niliiona duh ilikuwa si mchezo....!!! duh mzee na wewe unaown joint kama hiyo au ni vipi? Hivi bongo wanaruhusu kufungua club ya design hii?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,988
Points
2,000
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,988 2,000
kudadadeki mbona wanawake wana kazi????!!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,918
Members 531,434
Posts 34,439,115
Top