Wazee hapa unaongele wenye miaka mingapi?Leo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Wanazeeka sema visindano vya kunyoosha ngoziLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Swadaktaaaqqchizcom tumtaje na wasira???
Itakuwa uongo wa vioo hajaujua 🤣🤣Kwa hiyo nyie hamzeeki
Ova
🤣🤣🤣 mbona kwa jazbaUgumu wa maisha na Maradhi ni sababu ya kuzeeka kwa jazba
Steve nyerere mtoe kwenye hii listiSteve nyerere
Hamprey polepole
Joseph kasheku (Musukuma)
Juma Kaseja
Mwinjuma muumini
hapana Kikwete anajiachia aonekabe babu sababu yeye si ndiye kama baba wa taifa kwa sasa, lakini akiamua aende saloon alafu akutane na wale wa dada wanaojua kutengeneza , mbona ataonekana kijana.Mtoe kwenye hilo kundi uzee unaonekana kabisa tafuta picha yake muangalie shingo
Kabla ya huko kote hapa jirani tuNaanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Walimu wangu wa shule ya msingi. Yaani kila ninapoonana nao, nawaona wapo vile vile tu..!!Leo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Umri wa Dully na uhakika hampishani sana,Dully Sykes
Umemwona kwa karibu?Jayaya Mlisho Kikwete anaonekana bado ana nguvu as if ana miaka 50
Hahahaha, umri ni namba sio umbo, namba za umri zimeongezekaMussa Hussein tangu enzi ya Uswazi yuko vile vile
Dah Emmasting, ikikumbuka Uganda 2009 ,tuko vijana