- Thread starter
- #21
Tutatoka wenyeweYaani ulitegemea JWTZ wawasikilize nyinyi nyumbu kweli??
Tutatoka wenyeweYaani ulitegemea JWTZ wawasikilize nyinyi nyumbu kweli??
Leo balozi wenu alienda kwenye bunge la EU na barua ya uchumba analia eti katumwa na rais Samia wakamwambia hatumtambui huyo Samia. Go away.Toka tarehe 9 ili mlielie tena ICC kama mnavyolia sasa.
Nchi ikishakombolewa jeshi nalo lifumuliwe kama itakavyokuwa kwa jeshi la polisi.Jwtz wana safari ndefu sana kwa sasa Ivi mpaka kufanya Iman yao irudi tena kwa wananchi wao
Wewe ni mmoja waoWasije ata mtaani kuuza sura
Let’s meet on the ground, we’re all game. Tutawapokea mtakavyokuja.Toka tarehe 9 ili mlielie tena ICC kama mnavyolia sasa.
Nani kakuambia vijana hawafanyi kazi.Maisha mazuri hayaji kama ndoto tu,
Yanakuja kwa kufanya kazi.
Vijana tusidanganywe kuwa maandamano ndio njia ya kutupatia maisha bora.
Hata aje nani kama kazi hufanyi maisha yako yatabakia vile vile.
Na ngamia atachinjwa atakapoelekea.Let’s meet on the ground, we’re all game. Tutawapokea mtakavyokuja.
Vipi kuhusu kutekana, vipi kuhusu freedom of expression, vipi kuhusu haki ya kuchagua unachokikubali, vipi kuhusu equal opportunities na mambo mengine mengi tu.Maisha mazuri hayaji kama ndoto tu,
Yanakuja kwa kufanya kazi.
Vijana tusidanganywe kuwa maandamano ndio njia ya kutupatia maisha bora.
Hata aje nani kama kazi hufanyi maisha yako yatabakia vile vile.
We’re all game, tutakutana. Tushajuana kila mmoja atakuja alivyojipanga. Msisahau zile parades zenu za kufagia barabara for your preparations na mikwara before the game.Na ngamia atachinjwa atakapoelekea.
Safari hii sijawasikia wakisema D9 itakuwa siku ya usafi, mikwara ya kizamani sana.We’re all game, tutakutana. Tushajua kila mmoja atakuja alivyojipanga. Msisahau zile parades zenu za kufagia barabara for your preparations na mikwara before the game.
Siku yule mzee wa Msoga akisalimiwa, tutaanza kuheshimiana. Maana ni kama vile anaona hii Tanzania ni mali yake, na sisi wengine ni kama wadudu tu, ndo maana tunauliwa kama Panya.Hao JW hatuwataki ila twajua wapo mmoja mmoja wapo upande wetu watafanya kile wawezacho kupambana na mauaji
Watu wenyewe wanaowasema hawafanyi kazi ndiyo hao wanaopanga kuwafanyia rations kwa kuwauzia liters mbilimbili za fuel, ndiyo mafundi wanaowatengenezea magari yakuharibika, watu hao wanaosema wafanye kazi ndiyo wanaowajengea nyumba zao. Clearly they’re living in a luxury world yaani kila anaye-struggle wanaamini hafanyi kazi.Nani kakuambia vijana hawafanyi kazi.
Hasira za kupoteza dola zinakutessa. Mlifikiri mtafanya upuuzi kwenye uchaguzi kisha watanzania watasahau sasa imekuwa kinyume chake.Sitegemei nyumbu kudanganyika tena na nyinyi keyboard warriors. Hatujaona hata mmoja aliyepigwa risasi au hata kukamatwa kati yenu wapiga story wa humu JF. Acheni kuwadanganya watoto wa watu wamesamehewa sitegemei tena wakasikiliza utoporo wenu.
Walikuwa wanasema eti watanzania ni wajinga watalia siku mbili watasahau this time is different hawaamini wanapigwa nje ndani jana ilikuwa EU kuna rungu kwa Trump linakuja.Hasira za kupoteza dola zinakutessa. Mlifikiri mtafanya upuuzi kwenye uchaguzi kisha watanzania watasahau sasa imekuwa kinyume chake.
Huko nje pia mnapigwa spana kila kona kwa ushetani wenu na mtaanyokaa tu safari hii.
Ni kama inachekesha ila ni aibu kubwa sanaLeo balozi wenu alienda kwenye bunge la EU na barua ya uchumba analia eti katumwa na rais Samia wakamwambia hatumtambui huyo Samia. Go away.
Utakuta huyu naye eti ni mjeshi...🤣🤣Toka tarehe 9 ili mlielie tena ICC kama mnavyolia sasa.
Ndio maana una stroke ya ubongo...Maisha mazuri hayaji kama ndoto tu,
Yanakuja kwa kufanya kazi.
Vijana tusidanganywe kuwa maandamano ndio njia ya kutupatia maisha bora.
Hata aje nani kama kazi hufanyi maisha yako yatabakia vile vile.