Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Nawafahamu personally, ni wanyenyekevu sana nilikutana nao pale Nelson Mandela Arusha mwaka 2014 wakiwa wamemaliza degree ya kwanza Havard na serikali iliwaweka pale maana ni taasisi ya utafiti huku wakisubiri kuendelea na masomo yao huko Havard
 
Ukipata jibu la hili swali unitag

PCM tunaiita Science one. Ukisoma hii kitu unaweza soma degree yeyote duniani. Huenda kwakuwa wengi wanaosoma PCM ni vichwa hivyo wanachagua tu PCM kwakuwa ni lazima uchague huwezi soma masomo yote ingawa yote unayaweza. Wakati tunachaguliwa kusoma PCM, tulikuwa tunaweza masomo yote. Kwenye suali hili, mimi nlisoma PCM na jamaa mmoja anaitwa Steven Makinya huko Tosamaganga. Huyo jamaa alitokea Seminary alikuwa kichwa sana. Mission ilimleta asome PCM ili akafundishe kwenye shule zao. Alipata A kwa PCM. Hakupelekwa hata jeshini badala yake alipelekwa Germany kusoma engineering. Nasikia hakumaliza engineering alimtia mimba mtoto wa Kizungu wa Kijerumani. Conspiracy theory zinasema kwakuwa alikuwa genius Wazungu walimsakizia ili ashindwe na afukuzwe na Wamissionary na walifanikiwa. Bada ya kufukuzwa akasoma medicine na kwa sasa is one of the prominent medical doctor in Germany. Huyu jamaa alitokea Mafinga Seminary, search utapata taarifa zake na wale tuliosoma wote Tosa mtaniunga mkono. So ukisoma PCM unaweza soma chochote, mimi leo si engineer bali nina MBA, MPM, MSc kwenye mambo mengine kabisa
 
Huyo wa PCM halafu medicine akirudi huku haki ya nani Ndalichako hatamkubali!! Medicine bila Biology kwa Ndalichako haikubaliki. Angalia tu vijana wa CBG walivyozinguliwa!! Bora hao vijana wabaki huko huko tu!!
Huyo aliyesoma MD akiwa amemaliza degree ya kwanza alipelekwa kwenye hispitali fulani kufanya surgery kama sitakosea amefanya 18 successfull
 
[emoji39] [emoji39] [emoji39]
 

Attachments

  • 20171229_135642.jpg
    20171229_135642.jpg
    97 KB · Views: 52
Hawa si tulidanganywa kuwa wanafanya kazi kituoni cha anga za juu kinachomilikiwa kwa pamoja Na nchi mbalimbali?
Ndo hawa wale waliodanganya watanzni eti hadi mmoja akadai ni kati ya binadamu wa kwanza kufika mars wakati hakuna binadamu aliyefika mars.
Wakawa wanasema wanataka onana na rais enzi za jk na vyombo vya habar vikawapa promo.
Watz kwa kudanganywa jamani
 
Huyo aliyesoma MD akiwa amemaliza degree ya kwanza alipelekwa kwenye hispitali fulani kufanya surgery kama sitakosea amefanya 18 successfull
Hiyo story ya enzi za jk ilikuwa uongo mtupu na vyombo vya habari vikaiVaa. Huyo mwingine akadanganya anafanya kazi NASA na ni kati ya binadamu wa kwanza kufika mars wakati hakuna binadamu aliyewahi kanyaga mars.
Wakadai hawataki ongea na vyombo vya habari mpaka waonane na jk
 
Hiyo story ya enzi za jk ilikuwa uongo mtupu na vyombo vya habari vikaiVaa. Huyo mwingine akadanganya anafanya kazi NASA na ni kati ya binadamu wa kwanza kufika mars wakati hakuna binadamu aliyewahi kanyaga mars.
Wakadai hawataki ongea na vyombo vya habari mpaka waonane na jk
Sidhani kama wao walitunga hizi story itakuwa ni watu wengine maana wao ni vijana wanyenyekevu sana wasio na majivuno na wanapenda kuongea na mtu yeyeote. Ni vichwa kwakweli ukiongea nao
 
Nachojua walipelekwa kutembelea huko Mars na magazeti ya Tanzania yakaandika kuwa na watanzania wa kwanza kwenda huko
walipelekwa kutembea huko mars na nan?
mbona watanzania tunapenda kudanganyana hivi?
 
WaMarekani ndio wameshawachukua hivyo. Tz inakosa wataalamu.
 
Nawafahamu personally, ni wanyenyekevu sana nilikutana nao pale Nelson Mandela Arusha mwaka 2014 wakiwa wamemaliza degree ya kwanza Havard na serikali iliwaweka pale maana ni taasisi ya utafiti huku wakisubiri kuendelea na masomo yao huko Havard
Maana yake walikuambia wenyewe kuwa mmoja alienda kwenye sayari ya mars?
 
Back
Top Bottom