Wasukuma acheni ulimbukeni kwenye mapenzi

wasukuma????????????????????????????????????????????????????????????
 
Mkuu Molembe, huo sio ulimbukeni, ndio kupenda kwenyewe huko, na haswa huyo mwanamke kama ni cheupe, tuko tayari kufanya chochote in the name of love, tukipenda, tumependa, hata mimi, kwa wanaonijua in reality, nilikuwaga na benzi, nimehonga, sasa natembelea bajaji, nilikuwa na nyumba tena ghorofa Mbezi Beach, nimehonga kwa cheupe fulani, sasa naishi kwa Mtogole na sijutii, hadi leo hadi kesho, sijilaumu!. Ndio zetu.
P
 
[emoji23][emoji23][emoji23]wambie kabisaa
 
Wasukuma wote si sawa, acha ukabila.
 

Aaah we jamaa nenda clinic ya akili wahi mapema not for that extent[emoji18]
 
Natamani ningeolewa na msukuma,Wasukuma wanajua kupenda,sio hawa wahutu wa Burundi,usiombe uolewe na mhutu
Asante mama. Tumefundishwa kuwajali wanawake na wake zetu.

Mimi mke wangu kupata shida wakati nina uwezo wa kum spoil spoil na kum pet pet naona kama sijakamilisha kitu muhimu sana katika maisha.
 

Hahahaha Mayala naona umenizidi mimi nimehonga ka helicopter kangu kwa mmarangu mmoja mwezi uliopita tu sasa natembelea bodaboda!! Lakini natafuta pesa ninunue Dreamer-Liner karibu....!!
 

Hahahaha Mayala naona umenizidi mimi nimehonga ka helicopter kangu kwa mmarangu mmoja mwezi uliopita tu sasa natembelea bodaboda!! Lakini natafuta pesa ninunue Dreamer-Liner karibu....!!
 
Kumbe wewe jirani yangu huku kwetu Kwamtogole!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…