Wastani ni dk 5.4 kwa wanaume (6x6)


jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
6,143
Points
2,000
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
6,143 2,000
Duh, nina watoto 3 na mama yoyo, ka schools fees kako kamoja, wa 1 keshaanza, wa 2 yuko (varisity) mwaka 2 na kamkopo kake, kuna bills za maji, umeme kila mwezi, mazagazaga kila wiki, petroli, mchele, unga, maharage kila wiki, dinner kwa mama kila mwezi, kuendeleza miji, magari kuharibika, michango ya ndoa, misiba na ya vyama vya kusaidiana, swala la nguo na boots kwangu siyo issue sana, ila mama yoyo lazima atupiwe ka perfume na kazawadi isizidi miezi 3, biashara haiendi kama zamani, tunachumia tumbo tu, msaidizi shamba, home na kwenye biashara wasisahauliwe, repairs bomani za hapa na pale hasa baada ya mvua kama hizi kutuharibia maboma, yote haya yavuruga kichwa...
Sasa wajameni hizo goli kumi na dk 90, au kumpa mama yoyo haki yake baada ya dk kadhaa mbona naona ni maumivu na mateso kwangu?!
Labda wenzangu pamoja na majukumu kama yangu mko fit zaidi...
 
kibumbu master

kibumbu master

Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
46
Points
125
Age
29
kibumbu master

kibumbu master

Member
Joined Nov 28, 2016
46 125
Mm nikiwa na demu mpya nachelewa ila demu wa zamani nawahi lkn cyo km gwajiiboy mm natembea dkk 3.5---5.5 nawashusha wazungu
 
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
1,805
Points
2,000
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
1,805 2,000
Ukisoma hizi comments utagundua kua sisi wabongo tupo vzur sna kwenye habar za ngono tu na sivinginevyo

Siamin bwana viatu vya samaki anavyochambua jinsi anavyopiz kama vile yeye ni akina michael owen wa uingereza
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
874
Points
1,000
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
874 1,000
wagonjwa wanajifaliji acha wanaume tusimamie kucha naona mpaka cheo cha udaktari mmejipa nyinyi maada katika sekta ya afya kuna tatizo linaitwa premature ejaculation ni tatizo katika matatizo ya uzazi kama nyinyi hamtaki kukubali endeleeni na dakika zenu tano , lakini usiombe demu wako akakutana na msimamia kucha.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,973
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,973 2,000
Duh, nina watoto 3 na mama yoyo, ka schools fees kako kamoja, wa 1 keshaanza, wa 2 yuko (varisity) mwaka 2 na kamkopo kake, kuna bills za maji, umeme kila mwezi, mazagazaga kila wiki, petroli, mchele, unga, maharage kila wiki, dinner kwa mama kila mwezi, kuendeleza miji, magari kuharibika, michango ya ndoa, misiba na ya vyama vya kusaidiana, swala la nguo na boots kwangu siyo issue sana, ila mama yoyo lazima atupiwe ka perfume na kazawadi isizidi miezi 3, biashara haiendi kama zamani, tunachumia tumbo tu, msaidizi shamba, home na kwenye biashara wasisahauliwe, repairs bomani za hapa na pale hasa baada ya mvua kama hizi kutuharibia maboma, yote haya yavuruga kichwa...
Sasa wajameni hizo goli kumi na dk 90, au kumpa mama yoyo haki yake baada ya dk kadhaa mbona naona ni maumivu na mateso kwangu?!
Labda wenzangu pamoja na majukumu kama yangu mko fit zaidi...
Haaa nimecheka kwa sauti hadi nimeshtua watu..
 
athuman zungu

athuman zungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
374
Points
500
athuman zungu

athuman zungu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2016
374 500
Mi nilikua ninahofu kwamba nina upungufu wa nguvu za kiume kutokana na nyeto ya muda mrefu ila niliacha na sikukutana na mwanamke kwa muda nilikua napiz ndotoni

Sasa siku moja nikapata mwanamke(Ex) tukakubaliana kufanya tendo katika mawazo niliwaza sana leo naenda kuumbuka nitakua na nguvu kweli

Siku ya kwanza appoitment ikafail hofu ikapungua siku ya pili ivo ivo ya tatu ndo tukafanikiwa kukutana

Tulikua sehemu iliyotulia nyumba haikuwa na watu/ mwingiliano wowote ule, kwanza tulikaa tukazoea mazingira huku tunapiga story na kucheka mixer kushikana kawaida mpka kimuhe muhe cha kusex kikawa level


Then tukaingia bed baada ya mim na yeye kuanza kuhitaji kweli, ajabu siku iyo sikula chochote zaidi ya maji tu

Nikaongeza romance hamu zikapanda wakati uo nishasahau hofu
Nikazama la kwanza nahis ilikua ni 14min hiv ndo likashuka ila ajabu bado nikaendelea kama dk5 hiv ndo ukanywea

Naye alifika sababu nilizonotes
Wakati nafanya circular motion alinibana kama mtu mwenye dege dege kama dk hiv then akaniachia, baada ya kitendo icho hamu ikamkata ananiuliza vip bado

Nilifanikiwa kutekeleza kama 3 hivi mwisho akakinai la nne akaniacha imesimama hataki tena
hyo circular motion ndo kama ile ya gwajiboy au!??
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
9,721
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
9,721 2,000
Utafiti ulifanywa huko marekani mwaka 2015 unaonyesha kuwa 75% ya wanaume hutoa wazungu ndani ya dk 2 .

Na wastani ni dk 5.4. Utafiti huo unaonyesha ni wanaume wachache sana ambao walizidi dk 13 .

Usidanganywe eti una upungufu wa nguvu za kiume.. jiamini upo vizuri.


Pia wanawake acheni kuwapa hofu wanaume, toeni ushirikiano.

Hakuna mwanaume mwenye upungufu .
Kuku mwenyew akigusa tu waya wew unataka dakika tano kwani pale unalima
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,275
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,275 2,000
Mmhh,hii tafiti utarudisha moyo kwa wanawake waliokuwa wanafikiri wapenzi wao wamepungukiwa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,658
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,658 2,000
Kwa marekani sawa hayo kuwatokea...

Sababu ni wao pia wanaongoza duniani kwa kua na idadi kubwa ya wanaofariki wakiwa wanapiga punyeto...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,006
Top