Kula makande yalotiwa karanga inaleta usingizi sana!hebu tupieni picha hapa tufanye analysis wakati anaongea macho yalikuwaje?kope za juu zilikuwa bado zipo juu,au zimeshuka nusu jicho,au zinashukaaa halafu mic ikipulizwa na upepo ikanguruma zinapanda ghafla juu,baada ya muda kukitulia zinaanza kushuka tena taratiibu..ah si unaona nishaanza observation kabla ya kuanalyse na kupostmoterm..aargh!nisameheni nimeamka asubuhi nimekuta viroba viingi pembeni ya kitanda najaribu ku-do research nani kavinywa...hikh..hikh..aah,kumbe mimi!basi tunakwenda sawa na huyu babu yangu,tofauti yetu yeye anatumia alternative dosage but results are the same,kubwabwaja ovyo! hebu ni-logout!