Wasioamini uwepo wa Mungu watazidi kuongezeka

Wasioamini uwepo wa Mungu watazidi kuongezeka

Kuamini hakufanyi kitu kuwa halisi, hata zamani waliamini dunia ipo katikati na vyote vinaizunguka, galileo akaja kusema hivyo vyote ndio vinazungukia jua viongozi wa dini kwa ushirikiano na utawala wakannyongelea mbali

Sijui aliyeleta imani ni nani, mtu anatilewa hospitali anapelekwa kwenye maombi apone, anakufa bado watanzania wanaendelea na imani inaponya na huku wamethibitisha mtu amekufa kwa imani hyo hyo.
Mungu ni dhana za kufikirika sawa na shetani mbingu na kuzimu. Hizi ni plan za wajanja wajanja fulani kikundi fulani kutafuta ugali. Hawana tofauti na kikundi cha ccm kuaminisha watu wao ndio watawala wakitoka wao ni hakuna amani wala maisha
 
Kuamini hakufanyi kitu kuwa halisi, hata zamani waliamini dunia ipo katikati na vyote vinaizunguka, galileo akaja kusema hivyo vyote ndio vinazungukia jua viongozi wa dini kwa ushirikiano na utawala wakannyongelea mbali

Sijui aliyeleta imani ni nani, mtu anatilewa hospitali anapelekwa kwenye maombi apone, anakufa bado watanzania wanaendelea na imani inaponya na huku wamethibitisha mtu amekufa kwa imani hyo hyo.
Mungu ni dhana za kufikirika sawa na shetani mbingu na kuzimu. Hizi ni plan za wajanja wajanja fulani kikundi fulani kutafuta ugali. Hawana tofauti na kikundi cha ccm kuaminisha watu wao ndio watawala wakitoka wao ni hakuna amani wala maisha
Hofu +ahadi hizi ndio nguzo kuu za imani , watishe halafu wape ahadi ya jambo fulani
 
Kushindwa kwako kumuelewa MUNGU na hali zilivyo duniani hakumfanyi kuwa hayupo.

MUNGU wetu aliye nje ya muda YUPO kabla hata ya huo muda kuwepo, na atakuwepo milele.

Chunguza watu wengi wanaomkataa MUNGU, wanakataa viwango vyake..

Also they think they are better than their creator: wana akili zaidi, wana Upendo sana. Yani bora wao ndo wangekuwa MUNGU things would've been so much better!

Na kwa taarifa yako ukishamkataa MUNGU hiyo akili ya kumuelewa na kuelewa neno lake hutoipata kamwe.

Utalisoma neno kama unasoma Four Figure. Utaona maruweruwe tu.

Utajaza vitabu kuchambua neno la MUNGU na itakuwa ni uji tu wa sembe: hakuna kitu.

Wanaomtegemea Polepole awaokoe neno la MUNGU lishasema wamelaaniwa.

BTW ni MUNGU kamchukua au ni hao wasiomuamini MUNGU wamemchukua?

Embu chambua data vizuri.

Ndo uone matumizi ya free will: people freely choosing to hurt innocent people.

The LORD calls for the endurance of his saints as the opposers of GOD practice their free will.

Our ultimate reward is not in these 80 years of life.

What do you think GOD will do to these evil people on the day when everyone will account for all they did?
 
Hofu +ahadi hizi ndio nguzo kuu za imani , watishe halafu wape ahadi ya jambo fulani
Utashangaa unaambiwa mungu ni wa upendo ila ukisoma mambo ya hyo mungu ni mauaji na visasi, maagano na viapo, mateso.

Unaambiwa alikuwepo anajua yote ila hakujua kama eva alikula tunda, wala hakujua kama watakosea, bado maandio yanaishia nusu kaini alioa nani huko kwenye mji.

Utashangaa unaambiwa umuhofu mungu wakati yeye unaambiwa anakupenda japo anakuua na ukidai njaa anakuulia mbali.

Sasa unabak kujiuliza, hii tegemea mungu halafu naumwa na nakufa maana yake nini, sijui yesu alikufa kwaajili ya mateso yangu, shida na dhambi mbona bado njaa ipo, magonjwa vile vile na uzinzi.

Unabaki unajiuliza aliyeweka standard kuwa kulala na mwanamke au mme nje ya ndoa ni kosa na linaitwa uzinzi ni nani kama sio standard za jamii fulani tu, ila ajabu inasemwa mungu (divine) ndio aliyesema uzinzi ni dhambi, aliyesema watawala wamepewa mamlaka na mungu ni nani kwanini hawana ushahidi wowote wa hayo mamlaka zaidi ya kutumia jeshi kuua watu.

Yaani baba paroko akiumwa anaenda hospital ila wewe tegemea imani. Sasa kama hamuamini mungu wake atamponya anaenda kwa daktari muislamu amtibu na anakunywa dawa za waparestina bado haitoshi kudhihilisha kuwa mungu uwezo wake ni mdogo na ni unafiki.

Nafikiri mtu mwenye akili timamu anaend
 
Mimi nafikiri hatuhitaji kuishi kwa kmani, tunahitaji kuthibitisha kweli hiko tunachokiamini kipooo.

Bora kujua mungu yupo anajidhihirisha kupita mambo ya kiasili, yaani yeye ni mazingira na vyote vilivyopo, na anajidhihirisha kupita nguvu za sumaku, gravity, wind, thermal etc
Mimi nakubaliana kabisa na spinoza aliposema mungu sio mfu ni active power that exist and manifest through natural powers of gravity, magnet etc
The god of spinoza

Naamini dini ikiondoka kwenye jamii, watu warafunguka akili wataenda mbali na shida zitaisha kwenye hii dunia. Mtu anaacha kuuza pombe apate hela eti mungu amekataza, amekukataza lini eti baba paroko ndio amesema.

Hyo mungu kwanini haongei na wote anaongea na baba paroko tu. Kwani baba paroko ana antena kichwani we huna. Think of this
Maisha ni uhalisia zaidi sio theoretical, kisichoweza kuthibitika hakipo.

Kulia na kelele hakujawahi kuwa jibu la njaa, ni jitihada ya kulima kwa akili, kupika na kula
 
Polepole alisema yeye haogopi kudakwa analindwa na Mungu wa mbinguni.

Halafu kadakwa.

Bado mnaamini Mungu yupo?

Za kuambiwa changanya na zako.
Mkuu ningeshangaa sana kama nisingekuta umeweka kambi kwa huu Uzi, mana ndo nyuzi zako izi Mkuu
 
Hao ulio wataja kwanza kabisa hawaamini uwepo wa Mungu, kama kweli wana amini uwepo wa Mungu hawawezi kufanya ukatiri kiasi hicho.
Hivi jaman kina Rostam,Jakaya na Samia si ni Waislamu safi kabisa au?
 
Mimi nafikiri hatuhitaji kuishi kwa kmani, tunahitaji kuthibitisha kweli hiko tunachokiamini kipooo.

Bora kujua mungu yupo anajidhihirisha kupita mambo ya kiasili, yaani yeye ni mazingira na vyote vilivyopo, na anajidhihirisha kupita nguvu za sumaku, gravity, wind, thermal etc
Mimi nakubaliana kabisa na spinoza aliposema mungu sio mfu ni active power that exist and manifest through natural powers of gravity, magnet etc
The god of spinoza

Naamini dini ikiondoka kwenye jamii, watu warafunguka akili wataenda mbali na shida zitaisha kwenye hii dunia. Mtu anaacha kuuza pombe apate hela eti mungu amekataza, amekukataza lini eti baba paroko ndio amesema.

Hyo mungu kwanini haongei na wote anaongea na baba paroko tu. Kwani baba paroko ana antena kichwani we huna. Think of this
Maisha ni uhalisia zaidi sio theoretical, kisichoweza kuthibitika hakipo.

Kulia na kelele hakujawahi kuwa jibu la njaa, ni jitihada ya kulima kwa akili, kupika na kula
Hii point
 
Wewe mlokole gani muoga hivi?
Ingia rodini na panga kamtafute Rostam ya kukute, sio unabwabwaja humu kila siku....
Hapo ndio utajua kuwa huyo mungu wako yupo au hayupo....
Hivi duniani kuna mtu katili kuliko mimi na mwema kuliko mimi ...Polepole yupo salama tu zaidi ya purukushani za kumkamata hakuna anacho teswa.....leta mil200 niwaondoleeni samia
 
Au inatakiwa watu wateseke kiasi gani ndio Mungu aje kuwasaidia??
View attachment 3485166
Umefika hapo kwa kuwa ulikuwa na matarajio mengine na kilichotokea ni tofauti “Expectation is the root of heartache.”
Suala la imani ni suala la mtu binafsi. Upo huru kuamua katika unachokiamini au kutoamini.
Tatizo kubwa kuwa tusijiingize kwenye matatizo halafu tukamsingizia Mungu aje kutuokoa.
Kila mtu atavuna alichokipanda.
 
Umefika hapo kwa kuwa ulikuwa na matarajio mengine na kilichotokea ni tofauti “Expectation is the root of heartache.”
Suala la imani ni suala la mtu binafsi. Upo huru kuamua katika unachokiamini au kutoamini.
Tatizo kubwa kuwa tusijiingize kwenye matatizo halafu tukamsingizia Mungu aje kutuokoa.
Kila mtu atavuna alichokipanda.
Kwa maelezo yako ulivyoandika na kama kweli una Mungu wako unamuamin basi huyo Mungu wako ni M'babe sana
 
Kwa maelezo yako ulivyoandika na kama kweli una Mungu wako unamuamin basi huyo Mungu wako ni M'babe sana
Ukiwa mwema Mungu ni mwema kuliko unavyofikiria na ukijifanya mbabe basi Mungu ni Mbabe kuliko unavyofikiria.
Imani ya Mungu ni kutafuta baraka na kukubalika kwa matendo yetu kwa wananadamu wenzetu, mnaweza watu tofauti mkatenda tendo moja lakini kila mtu akapata majibu tofauti na tendo hilohilo kutokana na nia yake.
 
Back
Top Bottom