Ndugu yangu MshikaChuma wewe unasumbulia aidha na "ujinga/uporini" au na mahaba kwa Dr. huyu fake. Shoplifting ni tabia na wala sio lazima ni kwasababu ya dhiki. US na Ulaya kuna celibrity na ma-bilionnaire kibao lakini wana tabia ya shop lifting wanapo kwenda kwenye malls. Huyu Mh. aliiba matauro ya hoteli sio kwamba hana uwezo wa kuya nunua bali ana tabia ya udokozi. Mtu mwenye tabia ya aina hii hawezi kuwa trusted kupewa public office kwenye enyi za wenzetu wanaofuata ethics za uongozi.
Kudanganya/kusema uongo kuhusu elimu ni kosa la jinai, hata hapa kwetu ambapo ethics za uongozi tumeziweka pembeni. Refer kesi ya Kihiyo Ubungo. Ukijumlisha mambo hayo yote mawili yanamuondelea sifa ya kuwa kiongozi. Kudhihirisha jinsi alivyo notorious offender wa kuchakachua elimu CV yake yote imejaa utata tangia O level hadi hiyo Dr yake.
Kujiunga CDM ahaiwezi kwasababu anafahamu huko hakuna nafasi kama umechachacua elimu, hilo linaweza kuvumiliwa CCM, kwasababu ni mojawapo ya sera isiyo rasmi ya CCM!