Wasifu wa "cheater" waujua?

Wasifu wa "cheater" waujua?

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
219,502
Reaction score
911,255
Katika hesabu hii kokotoa mtu wako akipata zaidi ya sita ya huu wasifu basi jua yuko hatarini au tayari keshaibwa.............

1) Kama ana hulka ya kuiba basi kurudia inakuwa siyo kazi kubwa kwake...........

2) Kama hana shughuli za kumshughulisha basi kuiba vya wengineo inakuwa nayo ni shughuli inayohitaji mipango na muda wake.........

3) Kama ana moyo wa kuthubutu basi kudokoa humpa changamoto ya kujaribu.............aone kulikoni au hivi anakosa nini kule?

4) Kama ni teja wa kumiminiwa "misifa" basi atanaswa hukohuko....bila ya masihara.

5) Kama anahusudu mali basi wenye nazo watamvuta naye atavutika...............

6) Kama jamaa yake anamwachia mapovu tu na hampandishi vilima vya usambara basi ujue kiu yake itamtuma amtafute yule ambaye atamfikisha atakako kufikishwa...........................

7) Kama ana historia ya kuwa na wengi na hachagui basi baadhi yao "zilipendwa" wakibisha hodi itabidi awafungulie mlango.................wakati mwingine ni kwa ajili ya kukumbushia tu maana kuna kusahau hata ilikuwaje........enzi zao!

8) Kama starehe za bwerere hazimpiti kando basi hukohuko atavuna alichopanda.....

9) Kama kwa vikali ni mwenyewe basi akilegea na masharti atayalegeza.............bila ya zengwe lolote lile...........

10) Kama kila wakati huchangamkia urafiki na wale wa "opposite sex" ujue kuyamaliza pia yawezekana.............

11) Kama ana sababu lukuki za kutokuwa na wewe basi ujue analake jambo........

12) Kama kila wakati hupenda kujibu maswali ambayo hujamuuliza elewa anafukia mashimo huyo ili ukisikia udhani kuwa hakuna ishu maana tayari mwandani wako alikwisha kukujuza........................kumbe ni geresha zake tu za kukuhadaa udhani hakuna ishu kumbe ipo na imechachamaa........

N.B:-
wa kwako kama amepata zaidi ya sita ujue uko hatarini......chukua hatua acha kulalamika.........lol
 
mie mtu huyo ananichokoa hasa roho yangu,sijui inakua ni hulka yake manake hata umfanyeje habadiliki....

promiseme anapata maksi ngapi kwenye hili jedwali kabla sijatoa ushuri wowote ule? Mtathimini hapa.......
 
Mkuu no. 6,7 na 8 naona kama ndo zimetulia vile coz hayo yapo na yanatokea.
Big up kwakulijua hilo naamini itakuwa nafasi yangu sasa kumchek mwenzangu.
 
Nampa Maksi 8 kwenye 10

promiseme nimeongeza point ya 11 na 12 kama nako anapata angalau moja huyo ni confirmed cheater................labda nijuze kwenye hilo...........
 
Mkuu no. 6,7 na 8 naona kama ndo zimetulia vile coz hayo yapo na yanatokea.
Big up kwakulijua hilo naamini itakuwa nafasi yangu sasa kumchek mwenzangu.

Small Chagga Boy hizo siyo nzuri kabisa........................kuteleza ni sekunde tu fuatilia kwa ukaribu wa ziada......................mambo hapo siyo shwari kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Mkuu Rutta,

Wengine hata huwa hatufuatilii hayo mambo kwa sababu hatutaki kujipa ugonjwa wa moyo...

Kila mtu bwana anamjua mwenzi wake...kuanzisha uchunguzi kama ICT bila sababu naona kama nikujiletea matatizo zaidi.

Tena ukizingatia kuwa, la kuvunda halina ubani!!

Babu DC!!
 
Mkuu Rutta,

Wengine hata huwa hatufuatilii hayo mambo kwa sababu hatutaki kujipa ugonjwa wa moyo...

Kila mtu bwana anamjua mwenzi wake...kuanzisha uchunguzi kama ICT bila sababu naona kama nikujiletea matatizo zaidi.

Tena ukizingatia kuwa, la kuvunda halina ubani!!

Babu DC!!

Dark City ukiona hivyo ujue majibu unayo huhitaji utafiti wowote ule.ridhika na khali au do something..........
 
Henge ipo kazi.chukua hatua kwa haraka okoa jahazi.

mkuu bahati mbaya sana sijaona mwanamke ambaye hapendi kusifiwa hakika mkuu hayupo, NATURE YA MWANAMKE NDO MAANA WENGI WANAPENDA KUPENDEZA ILI WASIFIWE, sioni tatizo kwa hilo!
 
Back
Top Bottom