Bila kumtafuna urafiki hauendiWazee, Jitahidi Uwe na Japo MARAFIKI WA KIKE kadhaa ambao mtashibana na Kusaidiana bila Mahusiano ya Kimapenzi.
Utakuwa umesolve mambo mengi unayosumbuka nayo.[emoji276][emoji276][emoji276]
We jamaa weee...wachana na ulaku hahaaaMm hapo ya kutokuingia kwenye mambo mengine ndo nashindwaga,yaani nitembee na muwa kama fimbo,dah,ngoja nijaribu
Sasa hivi ukimpata rafiki miezi kadhaa anakutongoza!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mm hapo ya kutokuingia kwenye mambo mengine ndo nashindwaga,yaani nitembee na muwa kama fimbo,dah,ngoja nijaribu
You do??i wish aisee
hongereni
Tuanzie hapo kwanza hahahaahahahhaKwanza kabisa kabla hatujakukubalia urafiki tunataka tujue unafanya kazi gani?? Tunataka tujue unaendesh gari gani
utaishia kuula tuTatizo ni pale utakapoamua kutumia muwa kama fimbo ya kutembelea.
Good question.Mke wako akiwa na urafiki wa hivi na mtu mwingine utauchukuliaje?
Mie mpaka nimewaonea wivu!
Na sie tuwe marafiki jamani...Wivu wa nini eti?
Hahaha hahahaAiseeee
Apia
Wewe kidogo unaelekea ila bado hujanipa ng'ombe wangu!Mpaka kwa Sanchez??
Mbona wewe hadi leo hauna hisia za kimapenzi nami?Uwe na urafiki wa kushibana na mtoto wa kike halafu usipatwe na hisia za kimapenzi hata siku moja??..Hii ngumu
Kila kitu ni makubaliano na mipango, ukiona anakutongoza na wivu wa ajabu ajabu jua huyo alikuwa hana lengo la urafiki!Na asipokutongoza unamuona kama fala hivi au unaanza kwa na wivu kwa mpezi wake, hili ndio tatizo lenu wengi
Hahaha hahahaWivu wa nini? ??
Rafiki yako nipo nimejaa tele!!wewe tu na hofu zako[emoji23][emoji23]
Huna website yeyote yenye link inayo support donation. Nikufanye uwe milionea we mama. Hahaha na hili utalichukulia kima sihara kama kawaida yako.Na sie tuwe marafiki jamani...
Wenzetu wanapeana mpaka millions!
Hahaha hahaha hahahaHuna website yeyote yenye link inayo support donation. Nikufanye uwe milionea we mama. Hahaha na hili utalichukulia kima sihara kama kawaida yako.