Washikaji tafuteni marafiki wa kike

Washikaji tafuteni marafiki wa kike

Basi sitaki lawama baadae aseee pita hapo...
 
Nishamjua tayar uyo madam ambae nyumba yao ilitaka kuuzwa[emoji16][emoji16] na aliniambia kabisa kuwa wewe umetokea mkoa Fulani unaenda kusimamia shoo yote...... Hongereni Sana kwa urafiki wenu
hahahaaaa,anaitwa nani???ukipatia hata herufi ya mwanzo ya jina lake nakupa zawadi,I mean what I say
 
Nishamjua tayar uyo madam ambae nyumba yao ilitaka kuuzwa[emoji16][emoji16] na aliniambia kabisa kuwa wewe umetokea mkoa Fulani unaenda kusimamia shoo yote...... Hongereni Sana kwa urafiki wenu
hahaaaa,taja jina lake moja tu,ukipatia vocha ya 50k inakuhusu
 
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (411 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
Naomba kujua kama wote mpo single au la.

Na unaweza ukamruhusu mkeo akawa na 'rafiki' ka wewe?
 
Ili mdumu zaidi ni vizur mlane kwanza hata mara 2 au 5 kisha huo urafiki utakuwa poa sana vinginevo lazima tu mmoka kati yenu alianzishe kuomba mgegedano
 
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (411 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
safii!
 
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (411 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
HAYO NI MAONO KUHUSU ALIYESTAHILI KUWA MKE WAKO.
 
NakubalianA na mleta hoja 100%. Mimi ninao 3 wa nguvu. Mmoja huyu tumeshibana hadi tunajiita pacha.
Shida yake n yangu yangu yake
 
Uko zako porini huko, barabara ina mchanga wa kutosha, umetembea umbali fulani, miguu imeanza kuchoka inahitaji support, well ukapita sehemu wanauza miwa, ukachukua zako mua mmoja na ukabadiri matumizi, ukaufanya kua mkongojo wa kutembelea ili ku support miguu yako isichoke zaidi. Baadae unakumbuka kwamba, ukichoka sana, mwili unahitaji glucose, ingredients za glucose, sukari ipo na wewe mkononi unao mua, miwa ndio inayotengenezaga sukari pale Mtibwa na Kilombero, sasa unajiuliza, niule hu mua ili nipate nguvu za kutembea au niendelee kuufanya mkongoja? Miwa nayo isipoliwa inaanzaga dharau, anyway, mie mzee, ngoja niishie hapa
 
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (411 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
Huyo sio rafiki tena.
Huyo ni ndugu yako wa damu toka nitoke
 
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (411 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
huwezi ukatumia muwa kama fimbo ya kutembelea..lazima utaula tu...sijui mimi tu ndio mroho..
 
Back
Top Bottom