Rafiki nimefichwa na mziki![emoji16][emoji16][emoji16]
asante,inawezekana hata ww ukapata rafik wa jinsia tofauti,mkaheshimiana,mkapendana na mkasaidiana sana,mkawa tayar kujitoa kwa lolote na msiingie kwny mapenz,hili sisi tumeliweza na tunafrahia sana sanaaaa askwambie mtui wish aisee
hongereni
Kumbe friends with benefits mkiwa na hamu mnanjunjana?? Miii ctakimimi nina bahati mbaya kwa kweli!! Rafiki zangu wakike wanaishiaga kuwa friends with benefits...means tukiwa na hamu tunanjanjuana tu!!
tukipeana heshima itashuka na hatutasaidiana tena kwa moyo,kulana haitatokea
pamoja jombaaa,Haina noma mkuu..
mkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (41 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
Kushibana na rafiki wa kike inahitaji akili kubwamkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (41 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
Akishakupiga kizinga hafaiNgoja nianze kutafuta humu humu
Ila tatizo Vizinga vingi na hiv sina kitu nahisi tutazinguana baada Ya masaa matatu mbele.
uko sahihi,nimefupisha mambo mengi sana na mengi nmeyaacha sjayaongelea,nadhan nitamwomba akubali kwa nia njema niifungulie uzi hii kitu,akikubali nkapata muda nitashare hii experience yetu,sisi saiv ni zaid ya ndugu,sijaongelea mambo mengi sana ktk ushuhuda huoTaratibu Members Msifikirie Mtoa Ushuhuda Ameanza Rahisi Ni Mlolongo Mpaka Mtu Unakuwa Huna Hofu Naye Huwezi Kuzoa Tu
Siyo Rahisi Mtu Akope Millions Sita Akupe
Tazama Umbali Mrefu Huo
Lazima Wamepitia Mengi Sana Na Sasa Hao Siyo Marafiki Ni Ndugu Ambao Huwezi Kujua Hadi Waseme Wametokea Mbali
Kusaidiana kupo lakini usigeuke ombaombaMatonya ndio anakuaje.?
Kwako rafiki muaminifu asiye geuka matonya wala matobolwa.
typing mistake tu mkuu,ni mia nne kumi na moja,sio arobaini na moja,asante,kdgo iwe 42 chabrumasio 41kj ni 411kj
Labda uwe mzeee.Mimi tuwe marafiki siwi matonya[emoji3][emoji3]
mi mbona sijakutaka? Au sijakuelewaKumbe friends with benefits mkiwa na hamu mnanjunjana?? Miii ctaki
Tena ngumu sana.Uwe na urafiki wa kushibana na mtoto wa kike halafu usipatwe na hisia za kimapenzi hata siku moja??..Hii ngumu
Mziki una nguvu sana rafiki![emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndo mnavyosemaga....yaaani hamtakagi kabisa kukubali mmefichwa na rafiki wa kike