Washika dini wana IQ ndogo kuliko wasioshika dini?

Washika dini wana IQ ndogo kuliko wasioshika dini?

Huyo mimi simfahamu, ila nnachofahamu njia ya kwenda mbinguni ni moja. na NJIA HIYO NI YESU PEKEE.

"...Tomaso akamwambia, Bwana, sisi hatujui uendako; nasi twaijuaje njia? Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima, mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya Mimi." YOHANA 14:5-6.
Kwahiyo nawe unaamini kwamba utaenda minguni?
 
mkuu ina maana wewe huna dini...ama wewe ni miongoni mwa wenye IQ kubwa?
 
Kwahiyo nawe unaamini kwamba utaenda minguni?
Sio kuamini tu, bali pia ninajua kuwa mimi ni wa mbinguni. Ikiwa wewe bado hujajua hilo, unajichelewesha mkuu, njoo kabidhi maisha kwa Bwana Yesu uwe na uhakika wa maisha haya na yale yajayo (after physical death)
 
Sio kuamini tu, bali pia ninajua kuwa mimi ni wa mbinguni. Ikiwa wewe bado hujajua hilo, unajichelewesha mkuu, njoo kabidhi maisha kwa Bwana Yesu uwe na uhakika wa maisha haya na yale yajayo (after physical death)
Kasome kwanza Luka 12:32, Ufunuo 14:1-3, Zaburi 37:29 na Yohana 5:28-29 kisha urudi hapa. Maana inaonekana hata hujui kuwa idadi ya watakatifu watakaoingia mbinguni ni wangapi
 
Kweli, unakuta mtu anataka kifo cha mende tu, ukimwambia geuka ivi, anakwambia biblia haijasema ivo.
 
Kasome kwanza Luka 12:32, Ufunuo 14:1, Zaburi 37:29 na Yohana 5:28, 29 kisha urudi hapa. Maana inaonekana hata hujui kuwa idadi ya watakatifu watakaoingia mbinguni ni wangapi
Nimepasoma pote mkuu, lakini sijajua umesimamia nini ktk hayo. Where is your point?
 
sio wote. Wakatoliki wengi ni vichwa wewe. wacheck Watakatifu wachache tu: Agustino, Thomas Akwino, Yohane Paulo II na wengine kibao. Mapapa, Makardinali, Maaskofu, Mapadri, Mashemasi, Watawa kibao tu.
Waishi bila kutegemea sadaka..bwahahahaaaa..
 
Hawa jamaa wasioamini dini/mungu wao ndiyo wanaongoza kwa kufungua threads humu,inavyoonekana hawa jamaa wana tatizo.

Kwenye maisha ya kawaida tunashirikiana vizuri wote kwa pamoja ila wakija humu hujieleza kuwa wao tu ndiyo wasomi,wao tu ndiyo wenye IQ kubwa,wao tu ndiyo wenye kuleta maendeleo hapa duniani.

Yani wakianza kuongea humu utasema wao wapo upande mwengine wa dunia na sisi tunaishi upande mwengine kabisa na dunia wanaoishi wao.
 
Sio lazima,ila maelezo uliyoyatoa kwenye post yako yanahitaji mifano.
EG.jpg
Hiyo ni picha ya mfiadni aliyeuwawa na mchungaji wake baada ya kumwekea hiyo spika na kisha kumgandamiza kwa kuikalia juu yake.

Mchungaji aliwaambia waumini kuwa anauwezo wa kufanya hivyo na kwa uwezo wa Mungu hatokufa wala kudhurika.Matokeo yake muumini alikufa.....Tukio hilo lilitokea SA mwezi wa nane mwaka huu, hata hivyo mchungaji alimlaumu marehemu kwa kudai kwamba hakuwa na imani ya kutosha ndio maana alikufa.......Unaona jinsi wafia dini walivyo na IQ ndogo?
 
  • Thanks
Reactions: JMF
Sikuhiz watz siwaelewi akiamka asubuhi tuu na hangover zake anaanza kufanya utafit kitandan kwake....... akilimaliza analeta JF
 
sio wote. Wakatoliki wengi ni vichwa wewe. wacheck Watakatifu wachache tu: Agustino, Thomas Akwino, Yohane Paulo II na wengine kibao. Mapapa, Makardinali, Maaskofu, Mapadri, Mashemasi, Watawa kibao tu.
Sijui alikula maharagwe ya wapi yuleeeee, tulikua tunamuheshimu sanaaa, mpuuuzii yuleee. ..........ni naniii aliyekuloga
 
Idadi ya watakaoingia mbinguni
Neno la Mungu liko wazi khs idadi ya wataongia mbinguni. Ni wengi mno hata hapana awezae kuwahesabu, watu wa kila taifa, na kabila, na jamaa, na lugha,...... Soma vizuri UFUNUO WA YOHANA 7:9-
 
dini ni imani na wengi tunazaliwa na kukulia kwenye imani hizo. tafiti zinaonesha watu wenye iq kubwa wakiwa watoto ndio wa kwanza kufuata mafundisho ya dini. wanapokuwa ndio tatizo huanza. iq kubwa inakupa nafasi ya kuhoji na kutafakari. wana toka kwenye imani wapokosa majibu kwa maswali yao mengi ya ' kwa nini' na 'kwa vipi' kutoka kwenye dini na kwa jamii.
 
sio wote. Wakatoliki wengi ni vichwa wewe. wacheck Watakatifu wachache tu: Agustino, Thomas Akwino, Yohane Paulo II na wengine kibao. Mapapa, Makardinali, Maaskofu, Mapadri, Mashemasi, Watawa kibao tu.
Mapadre wa Shirika la Jesuits....These are the most intelligent people....

Most notable Universities in The World are Church owned varsities
 
View attachment 433535Hiyo ni picha ya mfiadni aliyeuwawa na mchungaji wake baada ya kumwekea hiyo spika na kisha kumgandamiza kwa kuikalia juu yake.

Mchungaji aliwaambia waumini kuwa anauwezo wa kufanya hivyo na kwa uwezo wa Mungu hatokufa wala kudhurika.Matokeo yake muumini alikufa.....Tukio hilo lilitokea SA mwezi wa nane mwaka huu, hata hivyo mchungaji alimlaumu marehemu kwa kudai kwamba hakuwa na imani ya kutosha ndio maana alikufa.......Unaona jinsi wafia dini walivyo na IQ ndogo?
Endelea kutoa mifano,maana tunataka kuona tofauti ya wenye dini na wasiokuwa na dini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom