Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,024
- 59,684
Weka picha zao
Rose mhando mbaya haina ubishi!Hawa waimba kwaya wazur sana na wepes kuwagegeda......
Kaolewa na pastor fulani na wana watoto watatu, majike mawili dume moja! Sijajua kama wameongeza watoto au la![emoji3] [emoji3] [emoji3] kwan kaolewa mkuu nilikuwa namvizia japo anaonekana age go
Labda nikuulize, Nabii Mussa katika muktadha wa kuwakomboa wana wa Israel kutoka Misri kwenda nchi ya ahadi Kaanani, ambayo kwa jiografia ya sasahivi ni Israel na maeneo ya Palestina.
Inaelezwa kuwa safari yao baada ya kuvuka bahari ya shamu, iliwachukua muaka40 kuifikia hiyo nchi ya ahadi ambapo hata Mussa mwenyewe hakujaliwa kufika!
Safari inayoongelewa pale ni kama kutoka Ubungo hadi Chalinze ama Mlandizi.
.
Aliyesema kutamani ni kuzini sio mimiKutamani siyo kuzini. Kutamani kumeumbwa ili kutufanya binadamu tuingiliane, kuzaana, kuongezeka na kuijaza dunia ya Mungu kwa mapenzi yake.
Sitakubaliana na wewe kusema kutamani ni dhambi, bali kuzini ndiyo dhambi.
.
Duu ngumu kumeza ie ntakula kwa machoKaolewa na pastor fulani na wana watoto watatu, majike mawili dume moja! Sijajua kama wameongeza watoto au la!
Kaolewa na pastor fulani na wana watoto watatu, majike mawili dume moja! Sijajua kama wameongeza watoto au la!
Mhh kama mambo yenyewe ndo hivi itakuwa taaabusasa mkuu tutawaowaje bila kuwatamani kwanza?
Weka picha yake ya sasa.