Wasanii wa kike wa gospel wenye mvuto

Wasanii wa kike wa gospel wenye mvuto

Ifuatayo ni orodha ya waimbaji wa kike wa muziki wa injili kwa mujibu wa tathmin nilioifanya geto kwa miezi sita sasa
1. Christina shusho
2.jenifa mgendi
3.martha mwaipaja
4.Martha baraka
5.bahati bukuku
6. Nester sanga
7.pst Beatrice halla
8 Beatrice mhone
9 frola mbasha
10......................
Shusho namkubali sana, kimuonekano, kisauti etc!
Mamuonea gere mme wake!
 
Hizo namba umepanga kutokana na mvuto wao ? Utamwekaje Beatrice Muhone chini ya Martha Mwaipaja ?
 
Khe [emoji15] hivi kweli watu wanamsifu Mungu wewe unaangalia mvuto
Mungu kaumba macho acha yaone na wengne tuna macho ya roho yapo kama x ray yanaona hadi mifupa
Khe [emoji15] hivi kweli watu wanamsifu Mungu wewe unaangalia mvuto
Mungu kaumba macho acha yaone na wengne tuna macho ya roho yapo kama x ray yanaona hadi mifupa
 
Kutamani mwanamke yeyote hata kama ni sister wa missioni siyo kosa wala dhambi, ndiyo maana wanaolewa, chanzo ni kutamaniwa!
Nani au mafundisho gani yanakataza kuwaangalia kwa jicho la pili wanawake wazuri wawapo stejini?
Wengine tunavutiwa na kwaya za Gospel kwa ajili ya urembo wa wanakwaya wanavyojishebedua na kujikwatua! Isee ni wazuri!
Hii inafanana sana na mwanamme mtu mzima kwenda kushangilia netball.
Unadhani anakuwa anafurahishwa na kushabikia nini pale, ufungaji wa magoli na pass?
Kuangalia mwanamke mrembo kuna raha yake. Na hili Mungu aliliweka mahsusi kwa mapenzi yake, wala siyo dhambi bali ni sunna.
Well said mkuu
 
mbona wachaga sijawaona hapo? Au wao hawaimbagi gospal
 
wew sijui ni dini Gani ila biblia imeandika.....
Yesu alisema ukimwangalia mwanamke kwa kumtammani, umeshazini naye moyoni
Tuwe wakweli ndg yangu, tuuweke kando unafiki. Tunahubiri na kuvilaani vitu tunavyovipenda na kuvihusudu sisi wenyewe.
Maandiko yanasema kama ulivyoandika. Lkn maandiko ya dini ni mafumbo yanayohitaji tafsiri. Si kila andiko limenyooka kama hadithi za alfulelaulela.
Labda nikuulize, Nabii Mussa katika muktadha wa kuwakomboa wana wa Israel kutoka Misri kwenda nchi ya ahadi Kaanani, ambayo kwa jiografia ya sasahivi ni Israel na maeneo ya Palestina.
Inaelezwa kuwa safari yao baada ya kuvuka bahari ya shamu, iliwachukua muaka40 kuifikia hiyo nchi ya ahadi ambapo hata Mussa mwenyewe hakujaliwa kufika!
Safari inayoongelewa pale ni kama kutoka Ubungo hadi Chalinze ama Mlandizi.
Je kwa hali ya kawaida hapo unaweza kutembea hata wiki1?
Yote yaliyoandikwa kwenye vitabu vitakatifu ni mafumbo yanayohitaji tafsiri.
Kutamani siyo kuzini. Kutamani kumeumbwa ili kutufanya binadamu tuingiliane, kuzaana, kuongezeka na kuijaza dunia ya Mungu kwa mapenzi yake.
Sitakubaliana na wewe kusema kutamani ni dhambi, bali kuzini ndiyo dhambi.
Hivi wachumba zetu kabla ya kuanza mchakato wa ndoa na hata kabla ya kumsemesha, hatua ya kwanza huwa ni kumtamani na mengineyo kufuata.
Kutamani na kupenda ni vitendo ndugu, ndiyo maisha tunayoishi, hayakwepeki.
 
Ifuatayo ni orodha ya waimbaji wa kike wa muziki wa injili kwa mujibu wa tathmin nilioifanya geto kwa miezi sita sasa
1. Christina shusho
2.jenifa mgendi
3.martha mwaipaja
4.Martha baraka
5.bahati bukuku
6. Nester sanga
7.pst Beatrice halla
8 Beatrice mhone
9 frola mbasha
10......................
tupicha mkuu
 
Ifuatayo ni orodha ya waimbaji wa kike wa muziki wa injili kwa mujibu wa tathmin nilioifanya geto kwa miezi sita sasa
1. Christina shusho
2.jenifa mgendi
3.martha mwaipaja
4.Martha baraka
5.bahati bukuku
6. Nester sanga
7.pst Beatrice halla
8 Beatrice mhone
9 frola mbasha
10......................
Watu kama nyie ndio mnaotamani hadi wanaowahubiria muokoke
 
Back
Top Bottom