Wasabato, hii kitu ina maana gani?

Wasabato, hii kitu ina maana gani?

Pia ukisema Hellen White kasema kitu, vizuri kukionyesha, usijekujikuta unatembelea kwenye uzushi ulionyweshwa bila kutafakari.
Mkuu bado hujajibu swali....ninachokiona unakwepa kwepa kwa maelezo mengi...

Tunavyofahamu Ni haramu kwa Wasabato kuwa na alama ya aina yoyote....Je! Ili alama hapo ni nini...? Ina maanisha nini ...?
 
Mkuu bado hujajibu swali....ninachokiona unakwepa kwepa kwa maelezo mengi...

Tunavyofahamu Ni haramu kwa Wasabato kuwa na alama ya aina yoyote....Je! Ili alama hapo ni nini...? Ina maanisha nini ...?
nimekuomba ukawaulize familia yake, Gamba angekuwa hai angetusaidia.
Maana kanisa halijamuwekea. Kuuliza sio ujinga watakufafanulia.

Najua ukielezewa kama ninavyokuelezea wenda wameweka kama sehemu ya kuandikia kumbukumbu zao.
Utakuja na swali lingije kwa nini wameweka vigae badala ya matofali au udongo maana wasabato hawapendi mambo ya anasa.
hahaha
 
Ina maana gani sasa..? Ni lini Wasabato mmeanza kuwa na alama za misalaba...?? Mbona mbaenda kinyume na mafundisho ya EGW...?


Bado hujanipa jibu..
Wewe uliyeiita T, wewe huyohuyo unaiita msalaba.
sasa tuchukue lipi boss. unachowaza kichwani mwako au kilichopo kwenye picha?
 
Nataka kujua je! Wasabato lini mmeanza kuwa na alama...? Na hiyo alama ina maanisha nini...?
hata tiles ni alama, mbona umevutiwa na T zaidi na kuiongezea kamstari kichwani mwako ili uiite msalaba.
mkuu vipi, kuna shida au tunachangamsha genge.
 
Nilishawahi kuwa kwenye mahusiano na mwanamke wa kisabato nakumbuka nilivutiwa na pank lake nikajua nimepata mke ambae hatanipiga virungu vya saluni kumbe ndo nimepata mwanamke ambae complicator hatari yaani alikuwa anatafsiri kila kitu(kuvaa,kula,the way anavyoitafsiri biblia ni kama kiama ni mwisho wa dunia umekaribia.Nikaona cha kufia nini?
 
mwisho wa siku mkuu utakuja uwe msabato naona unawakubali sana.
Karibu kanisani sabato hii asubuhi mkuu Otorong'ong'o
sio dhambi kusali na wanadamu wenzako wasabato mkuu.
 
nimekuomba ukawaulize familia yake, Gamba angekuwa hai angetusaidia.
Maana kanisa halijamuwekea. Kuuliza sio ujinga watakufafanulia.
Hivyo unataka kuniambia kuwa hapo kwenye mazishi kanisa halikuwepo, kwamba kulikuwa hakuna wachungaji...? Na Je! Mafundisho ya Wasabato yanakuwa implemented wapi na wapi..? Kwamba muumini anaweza kwenda contrary na mafundisho ya kanisa...?hivyo ni juu yake
 
Hivyo unataka kuniambia kuwa hapo kwenye mazishi kanisa halikuwepo, kwamba kulikuwa hakuna wachungaji...? Na Je! Mafundisho ya Wasabato yanakuwa implemented wapi na wapi..? Kwamba muumini anaweza kwenda contrary na mafundisho ya kanisa...?hivyo ni juu yake
ukiweka na fundisho, utaonekana unaongea mambo ya maana.
fundisho kuhusu T maana mimi silijui. nadhani hata hao wachungaji hawalijui,
Lakini pia wasabato msibani huwa hawaongei na nawaconcentrate na maiti bali ninyi mlio hai, maana wafu hawajui lolote.

Hata mkitelekeza maiti wachungaji watakuja kuongea na walio hai na kukumbusha maagizo ya Mungu bila kujali amewekewa T, X, Y au Z achilia mbali msalaba.
 
Achana nao hao mkuu Otorong'ong'o macomplicator ambao wameanza kungeuka wenyewe na kujigawa kuwa wasabato masalia ma wasabato wa kizazi kipya. Ipo siku tuu wataufuata msalaba
 
ukiweka na fundisho, utaonekana unaongea mambo ya maana.
fundisho kuhusu T maana mimi silijui.
Sijaongelea fundisho kuhusu T...naongelea mafundisho ya Wasabato kwa ujimla kwamba ni haramu, ni upagani kuwa na alama yoyote ndani au nje ya kanisa....na nimeshihudia makaburi mengi ya Wasabato yapo plain tuu...

Sasa ndio nauliz je! Muumini kwa matakwa yake anaweza kwenda contrary na mafundisho na makatazo ya Ellen G White..?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom