Wasabato, hii kitu ina maana gani?

Wasabato, hii kitu ina maana gani?

Taarifa nilizozipata ni kuwa Huo msalaba uliokatwa katikati, wakati wa kuagwa pale Lugalo Msalaba huo ulikuwa kamili kabisa....

Wadau wanashangaa kwann umekatwa
kumbe tunajadili stori za mabarabarani.
ulikuwa hauna haja yakukurupuka kuanzisha uzi bila kuwa na taarifa halisi.
sasa humu huwa hatujadili mambo ya kukisia au dhania. Tafuta hizo picha wewe au wapigie ndugu zake wakutumie ulete tujadili mkuu.
wengine sio wapiga ramli, hatuwezi kubashiri au kujadili kana kwamba hao uliowasikia walikuambia ukweli au mlikuwa mnapiga zogo.
 
Usitufanye wote matahira huku ndani sawa! Hakuna msabato anayezikwa na juu ya kaburi kukawekwa msalaba....

Huko ni kwenda kimyume na mafundisho ya muasisi wa SDA Bi Ellen g White
mkuu naomba msaada wa mafundisho hayo maana mimi siyajui . naona umekomaa tangu page ya kwanza ila huyaweki
 
Ni ngumu kuelewa lkn nadhani ni utambulisho wa kaburi. Najua wasabato wanapinga sanamu, sina hakika kama wanapinga hata alama ya msalaba. Kama ni kweli basi wameichanganya au wameanza kuacha kile walichokuwa wanakiamini.
Zamani walikuwa hawaruhusu hata kucheza wakati wakiimba, siku hizi nao wananesa japo kidogo. Wameanza kubadilika! Ni vigumu kupingana na wakati.
 
Ndio nilichouliza, hicho kitu kama Msalaba uliokatwa kwa juu ukafanya herufi kama T ni kitu gani ..??
Nadhani tuiite ni alama, sawa na mawe yanayosimikwa kwenye makaburi kuonyesha mahali alipozikwa mhusika.
 
ndug unafikiri kuwa ELLEN G WHITE ni mwnzilishi wa kanisani hilo
Labda nikuweke sawa katika hili...

Kwataarifa yako hata huyo Ellen Gould White sio mwanzilishi wa SDA....Yeye alikuja kudandia treni ambayo wenzake walikwisha ipanda... Baada mbaya Bibi huyu akawashinda kete akanyakua usukani yeye..

Waanzilishi knadikndaki wa SDA ni hawa wafuatao

1. William Miller
2. Joseph Bates
3. Hiram Edson na kina John Snow....

Na Champion wa Sabato kuwa ni Jumamosai alikuwa ni Joseph BAtes... Je! Wajua ni kitu gani Ellen G White alimfanyie mzee wa watu...????

Usitake nifunguke hapa maana sina muda
 
Nadhani tuiite ni alama, sawa na mawe yanayosimikwa kwenye makaburi kuonyesha mahali alipozikwa mhusika.
Na Ndio maana nikawauliza Wasabato wote... Mafundisho ya muanzilishi na Champion number moja wa Usabato Bi Ellen g white alikataza kuweka lalama yoyote au kitu chochote kwenye nyumba zake za ibada.... Sasa hiyo uliyoamua kuuita alama imewelkwa hapo kwa mamlaka ya nani...?
 
sawa na mawe yanayosimikwa kwenye makaburi kuonyesha mahali alipozikwa mhusika.
Unataka kumaanisha Obelesk ile ambayo imsimikwa kwenye kaburi la Muanzilishi wa Usabato Ellen G White... ??? Ambapo tunafahamu kabisa Obelesk ulikuwa ni upagani wa kule misri na Ufreemason ....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom