OLESAIDIMU
JF-Expert Member
- Dec 2, 2011
- 19,139
- 9,575
Kama vipi unayatia mafuta mkuu!
Ya nini kolestro.....!!!?????
We yaloweke kama magumu kuiva!!!!!
Kama vipi unayatia mafuta mkuu!
peleka jukwaa la mapishi. loh
hahahhaaaaaa maharage haya haya!!!!ni fumbo hilo husninyo
hahahhaaaaaa maharage haya haya!!!!
ni fumbo hilo husninyo
mie sipendi mafumbo. anaficha ficha nini sijui.
hahahahaha fumbua bhana acha uvivu
aaaa usiseme hivyo, siku hizi yanaonjwa sana tuhahaha acha uongo elli
maharage haya tangu lini yakaonjwa
aaaa usiseme hivyo, siku hizi yanaonjwa sana tu
hahahhahahhaaa asante Mpwakwa akili ya kawaida huwezi kuelewa anamaanisha nini....