• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wapinzani watambue kuwa Uchaguzi Mkuu utafanyika Tanzania na sio nje

CalvinKimaro

CalvinKimaro

Senior Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
199
Points
250
CalvinKimaro

CalvinKimaro

Senior Member
Joined Sep 11, 2017
199 250
UCHAGUZI MKUU UTAFANYIKA TANZANIA NA SIO NJE!

Ukitizama vyama vya CHADEMA na ACT unaweza kudhani uchaguzi mkuu utafanyika Ulaya na Marekani! Utadhani watakaopiga kura ni wazungu, benki ya dunia, BBC, VOA, DW, Amnesty International, n.k. Yaani wamewekeza nje! Wanafanya kampeni nje! Na huu ndio mwaka wanaita wa mageuzi!

Lissu yuko nje na hataki kurudi japo aliahidi mara tu madaktari wake watakapomruhusu atarudi! Zitto naye kahamia nje na ukimsikiliza anaanza hadithi za Lissu! Usalama! Huyu naye siku si nyingi tutasikia sirudi mpaka nisindikizwe! Akiwa Toronto alitamka eti hamuogopi Magufuli! Sijui Magufuli kamtisha lini? Lakini anasema haogopi huku anadai anahisi atakamatwa akirudi! Labda atakamatwa ili aulizwe ni lini Magufuli alitaka amuogope?

Sasa Mzee wa Kiberiti naye alitaka asepe! Kakwaa kisiki cha mahakama. Mangi Makene anadai alikuwa aende kibiashara lakini badala ya mfanyabiashara kulalamika anayelalamika ni msemaji wa chama! Wanatoa siri ya safari! Sio ya kibiashara!

Niwakumbushe tu wakati nyie mmehamishia kampeni mpaka na vikao nje ya nchi wenzenu wa chama kikuu na vingine wanahangaika na wapiga kura!

Tulidhani hiki ni kipindi mngesaka wanachama, kuhuisha madaftari yenu ya wanachama, kujenga ofisi, kutongoza wa CCM nao wahamie kwenu (hata mkiwanunua si mbaya), mngekubaliana namna ya kuachiana majimbo na nani agombee wapi, nani awapeperushie bendera, mikutano wakati wa kampeni ifanyikie wapi (sio kila mahali panafaa), n.k.
Siku mkikumbuka shuka mtakuta mna malaria plus plus!
 
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
1,383
Points
2,000
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
1,383 2,000
Hiyo tetesi hapo ni ya Nini? Naomba nielewe hilo Kwanza ya kuelewa kilichomo kwenye mada
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,824
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,824 2,000
ANC wakati inamshikisha adabu kaburu ukiacha viongozi kama Mandela na baadhi waliokuwa jela wengine wengi walikuwa nje ya nchi kwa sababu Makaburu walikuwa wauaji, wabambika kesi na wasiojali utu wa wengine. Tabia ambazo CCM ya sasa inazo.
Kuhusu wapiga kura, wapinzani wanao wa kutosha Ila kwa sababu hawako hadharani mnadhani hawapo.
Hebu angalia maadhimisho ya CCM 43 jinsi yalivyokuwa, ilikuwa ni furaha ya mashaka kwa viongozi tuu lakini hao muwaitao wanyonge hakuna aliyeonyesha mvuto na kinachoendelea. Hivyo weka Tume huru ya uchaguzi uone CCM inavyogeuka historia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,513
Points
2,000
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,513 2,000
Utafikiri siasa za vyama vingi zimeruhusiwa tena
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,769
Points
2,000
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,769 2,000
hela za uchaguzi zote nazo zitatoka ndani eeh
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,388
Points
2,000
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,388 2,000
Kuokoa gharama, itabidi ccm ifanye ule mchujo wake wa kupata wagombea, baada ya hapo, waliopita ndiyo watangazwe kama madiwani, wabunge na Rais.

Pesa iliyokuwa ielekezwe kwenye uchaguzi, ipelekwe kujenga SGR na Stigler Gorge.

#tukovizurimsiogope.
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
1,270
Points
2,000
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
1,270 2,000
kwani ratiba ya mikutano imeishatolewa? au hukusikia wakati bunge linahairishwa alivyosema mtendaji mkuu wa serikali? acha kujisahaulisha . Hapa nyumbani kazi hiyo bado!!
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,463
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,463 2,000
Hakuna Kimaro mwenye akili za kuunganishiwa.. Kilichoandikwa ni ushahidi wa ninachosema..
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
12,076
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
12,076 2,000
Hayo unayotaka wafanye hapa ni kupitia jukwaa gani litakaliheshimiwa na awamu ya tano ?!. Utaendesha hizo campaign kwa wapiga kura unaowasema kimya kimya ?!. Kwamba hujui makamanda na na DC wameagizwa nini !!. Wewe kama ni ccm usiwachagulie wapinzani wako njia ya kupita.
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
1,270
Points
2,000
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
1,270 2,000
Mleta mada umewagusa pabaya hawa vijana wa ufipa.
Wanataka ikulu kutokea nyumba ya kupanga!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndivyo inavyokuwa, hata wewe ulianzia kwenu ndio ukaenda kwako au vinginevyo ulitoka kwenu ukapanga kwao ndipo ukaenda kwako. Kwa siasa napo ni hivyo tu!! Acha wapange watarudi kukiwa tayari
 

Forum statistics

Threads 1,405,579
Members 532,049
Posts 34,489,805
Top