M2mwembamba
JF-Expert Member
- Feb 23, 2014
- 2,509
- 1,132
Hata angekuwa mimi nisingekanyaga
Mtaalamu wa kucharaza watu bakora ageuka mtoa ushauri..!
Ndo huyo anaongea... Maajabu ya duniaapeleke uchawi wake huko.
Huyu Ndugai ni bingwa wa bias leo anajifanya mwema sana mnafiki mkubwa huyu.
"Ni marufuku wabunge wa CCM kwenda kumsabahi Lema huko Magereza" By Mwenyekiti wa CCM
Huyu mzee analaana, apeleke ushirikina wake mbali.apeleke uchawi wake huko.
Huyu Ndugai ni bingwa wa bias leo anajifanya mwema sana mnafiki mkubwa huyu.
"Ni marufuku wabunge wa CCM kwenda kumsabahi Lema huko Magereza" By Mwenyekiti wa CCM
Zungu au Chenge ndiyo watu wenye busara.Angesimama na kumwambia hayo maneno ya busara mwenyekiti wake ningeona kweli anaumizwa!
Mpaka hata misiba na sherehe watengane itakuwa vizuri sana.ubaguzi ndio sera ya chama cha mapinduzi awamu hii walionywa kwenda kumjulia hali Lema alipokuwa gerezani kisongo raisi wao aliwaomya kujumuika na wapinzani kwa lolote lile
Umesema point mkuuyaani waende halafu waanze kuwabagua huko kwenye futari kama wanavyobaguliwa bungeni ktk uchangiaji wa masuala mbalimbali,wapo sahihi kabisa,naamini wangekwenda zama za makinda au marehemu sitta,ila sio huyu mwenye hulka za jazba,unafiki,mihemko,kukosa busara ya uongozi,kutopenda kusikiza wengine hasa kama si wa upande wake
Mbona ana lalamika sasa? kuleni futari yenu mwenyewe, hakuna haja kushirikiana kwenye jambo lolote(Misiba na sherehe). Wapuuzi nyinyiSpika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
Tena wazidishi haswa.Wabunge waupinzani endeleeni kufanya hivyohivyo tena kwa huyo mjinga.
Mpumbavu kabisa
Angeweza hata kuwa wekea sumuMwenyewe dhamira inamshitaki.
Ndo kilichobaki hicho mjinga kabisa.Tena wazidishi haswa.
Kabisa mkuu, hata huku mtaani inatakiwa CCM wafanye yao na wapinzani kivyao.Ingewezekana wakaweka na pazia mjengoni kama daraja la business na economy kwenye ndenge ingekuwa pouwa sana hata salamu hakuna. Mambo muhimu yenye tija kwa taifa hafikilii umuhimu wa wapinzani. Futari unakula ndani ya masaa 24 umeshaitoa chooni. Lakini kuna mambo ya mustakabali wa taifa kwa vizazi vya sasa na vijavyo huwa haoni umuhimu wao.
Hii ni njia sahihi ya kuonesha hasira bila kuumiza watu.