Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Zungu au Chenge ndiyo watu wenye busara.
Hii nchi iko tofauti sana.. Wanaofaa kuwa viongozi ndio wanaongozwa!

Wale wanaofaa kuwa spika na naibu spika ndio wenyeviti.. Ukiachilia mbali makashfa ya yake, Chenge amekuwa akiongoza vizuri mno, Zungu ndio alifaa kuwa Spika!
 
  • Thanks
Reactions: mij
Dah...haya bwana.....
Si umeona mzee! Mimi sisemagi uongo. Ndugai ana usafi gani? Moral authority anaitoa wapi? Ni kwa vile analindwa na mamlaka, lakini huyo Mungu hana upendeleo!
 
Hii nchi iko tofauti sana.. Wanaofaa kuwa viongozi ndio wanaongozwa!

Wale wanaofaa kuwa spika na naibu spika ndio wenyeviti.. Ukiachilia mbali makashfa ya yake, Chenge amekuwa akiongoza vizuri mno, Zungu ndio alifaa kuwa Spika!
Kabisa mkuu kuacha huyu babu mshenzi.
 
apeleke uchawi wake huko.

Huyu Ndugai ni bingwa wa bias leo anajifanya mwema sana mnafiki mkubwa huyu.

"Ni marufuku wabunge wa CCM kwenda kumsabahi Lema huko Magereza" By Mwenyekiti wa CCM
Umemaliza
 
Sijawahi kuona mbunge wa ccm ametolewa nnje
Wala sijawahi kuona mbunge wa ccm akitukana n'a kuchukuliwa hatua bila shaka adhabu zote pâle bungeni ni kwa ajili y'a wapinzani tu
Kwa mtindo huu kuna haja gani kuhudhururia kwenye futari za majaliwa n'a spika ndugai au tulia Akson ?

Éden kimario
Wanazingatia kanuni,sheria na maadili ya bunge
 
ubaguzi aliuanza na anauendeleza yeye...kitendo cha kutaka wapinzani wakubaliane Nao kinguvu na kubuni namna ya kuwalazimisha hâta kwa kuwanyima maendeleo ni ubaguzi tosha!! Kutishia kuwapiga kwa kutumia vikosi maalumu na kuwanyanyasa na kuwafukuza vibaya bungeni ni vitendo vya kinyama sana!!
huyu mtu anachuki mbaaaya na anapaswa kutengwa na hâta akileta vijichekesho wapinzani wasicheke!! Hafai...hafai
"SPIKA WANGU NI ZUNGU"
T SHIRTS ZINAPATIKANA PRESS YOUR ORDER NOW!!
 
Source ya yote haya ni wewe Spika Job Ndugai mwenyewe..

Wewe ndio unaeleta huu mgawanyiko bungeni na mpaka wabunge wa upande mwingine wameamua kuwa wapinzani kwelikweli..

Acha kulia lia..
Be fair kwa wote.

Am sure (kwa mfano) kama Mkiti Mussa Zungu angekuwa ameandaa futari na kuwakaribisha wabunge, wote wangeudhuria..!!

So Ndugai angalia nyendo na matendo yako kwa wapinzani na hasa Chadema then jiulize why??
Si ninasikia kuna mwenyekiti wa chama fulani aliwaambia wabunge wa chama chake kumtembelea mbunge wa chama kingine aliyeko gerezani ni usaliti?Hao nao wangebambwa na wenyeviti wao ingekuwaje kwa mfano?
 
Teh alitaka kuwahonga watu madikodiko...wakali wakaingia mitini.
Hiyo futari ale na wabunge wa ndiooo.
 
NACHUKUA NAFASI HII KUWAPONGEZA SANA WABUNGE WA UKAWA KWA KUSUSIA FUTARI ZA KINAFIKI ZINAZOANDALIWA NA WANACCM WOTE AKIWEMO JOB NDUGAI .

WITO - WAENDE MBELE ZAIDI KWA KUSUSIA KILA JUMUIKO LINALOHUSIANA NA CCM , IKIBIDI KUTOKUSHIRIKI HATA MISIBA YAO , ANGALIENI UNYAMA ANAOTENDEWA MH MBOWE , ANGALIA ALIYOTENDEWA LEMA , MEYA WA UBUNGO , LIJUAKALI , METHEW NK , MSIANGALIE KARIBU ANGALIENI MBELE .
 
Na huko ndiko tunakoelekea...
Mitaani hii hapo itajibu muda so mrefu.
Unapandikiza chuki halafu unategemea kuvuna??
Haiwezekani.
Yalimkuta Ndugai anajua mwenyewe.
 
Huyo ni bingwa wa unafiki. Yaani haoni anavyonyanyasa wapinzani bungeni? Anataka wakale futari ya masimango?
 
Back
Top Bottom