Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Shamba langu mmevamia na kuharibu bila kunishirikisha,halafu eti nijumuike na nyinyi,huu ni ufala
 
Ila huyo Spika ndo aliyataka haya yote, na hii bado usishangae wakuja kususia misiba ha ha ha.Ndo mtajua ukubwa wa tatizo.
 
Tusipokuwa makini , naiona chuki ya kiwango cha juu kabisa ikimea kwa kasi sana katika awamu hii. Nimejiuliza sana kwa nini hii hali imezidi hasa kipindi hiki.

Tabia ya kubaguana , kuoneshana ubabe, kukamatana hovyo hovyo, kuhalibiana mali , na mambo mengineyo vimechangia sana chuki hii.

Watanzania tusikubali kuhalibu nchi yetu eti kwa sababu ya vyama vya siasa. Tujifunze kuendesha nchi kwa kufuata sheria na taratibu tulizojiwekea sisi wenyewe. Tunapozivunja taratibu hizi kwa maslahi ya kikundi fulani tutakuwa tunapalilia chuki katika jamii yetu.

Kama tunaona tumeshindwa kuvumiliana katika mfumo huu vya vyama vingi , basi tukae pamoja tutafute mfumo mwingine wa kutawala nchi hii. Vinginevyo tukiendelea hivi tutafika mahali taifa litachafuka ,kwa sababu hakuna kundi litakalo vumilia kuonewa milele na milele.
 
wapinzani waliogopa unaweza ukaenda Kyla ghafla ndungaee akawaamuru Askali awatoe
 
Chadema wanachukia sana uislam si shangai Mbowe na Lissu kuwashauri wasihudhurie futari...lengo lao ni kuendeleza chuki dhidi ya Uislam
Cheki huyu naye nani kakuambia futari ni ya waislam au jina la chakula ndilo limekubabaisha, usipende kukariri vitu.
 
Spika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
Sina uhakika kama sijakutukana bila sauti
 
kwa hali inavyoendelea napendekeza kuwe na mabunge mawili

asante
 
Alitaka wale futari hili aje kuwatangaza et ooooh mnasusia vikao vya bungeni lakini futari mbona amuisusii...
Akili za maCCM wanazijua wao.
Kweli mkuu huko nyuma iliwahi kutokea sikumbuki nani aliandaa (Naibu Spika?) lakini walikuja kushushuliwa bungeni, CCM hawana kidogo ni kuwapeleka wanakotaka twende, hongera wabunge wa upinzani mwendo huo huo hadi watakapotambua madhara ya ubaguzi.
 
Naona wapinzani bungeni wanateswa sana kama kweli spika anataka kukaa nao basi wasipende kuwaonea au kuwatesa hakuna kisichokuwa na mwisho hapa duniani jamani kumbukeni pia maneno ya Mungu wakati mwingine
 
Wapinzani wanataka utawala wa Kabila moja; wameamua kupiga kura zao kihivyo. Hawajali maendeleo au umoja, wanayaka ukabila. Yeyote ambaye hataki ukabila, anajikita kwenye taifa, hawampi kura - angalia Binti wa Sokoine alivyotemwa, Mwanri na Waziri Mbarawa.

Watasusia watapinga na kubeza kila kitu; lakini ni wachache. Maeneo yaliyosahaulika ni wengi zaidi, wawaacheni wajifurahishe.
 
Amesahau kuwa mla kunde usahau lkn mtupa maganda hawezi kusahau,yeye anavyowatendea wabunge wa upinzani anaona yupo sahihi?
 
Ni akina nani waliobanwa kla kona?? Nadhani unazungumza kinyume chake....Na watu wakshindwa hoja utawambua tu kwa lugha yao ya matusi na kejeli....Yaani hata lugha unayotumia katika andiko lako hili inaonyesha namna tatizo lilipo...Unatumia lugha isiyo ya heshima...Ipo kazi kubwa kuwaelimisha watu kama nyie...Kwamba tabueni matusi, kejeli siyo mtaji kabisa....jenga hoja yako usikike.
Hujui waliobanwa? huoni wanaotumbuliwa, huoni wazee wa escrow kuna mwana UKAWA humo, Nape ni UKAWA, Kitwanga je, muhongo, list ni ndefu.
 
apeleke uchawi wake huko.

Huyu Ndugai ni bingwa wa bias leo anajifanya mwema sana mnafiki mkubwa huyu.

"Ni marufuku wabunge wa CCM kwenda kumsabahi Lema huko Magereza" By Mwenyekiti wa CCM
Na huu uwe mwanzo wa kuwafundisha hawa ma ccm kuwa wapinzani tukiamua tunaweza
 
Source ya yote haya ni wewe Spika Job Ndugai mwenyewe..

Wewe ndio unaeleta huu mgawanyiko bungeni na mpaka wabunge wa upande mwingine wameamua kuwa wapinzani kwelikweli..

Acha kulia lia..
Be fair kwa wote.

Am sure (kwa mfano) kama Mkiti Mussa Zungu angekuwa ameandaa futari na kuwakaribisha wabunge, wote wangeudhuria..!!

So Ndugai angalia nyendo na matendo yako kwa wapinzani na hasa Chadema then jiulize why??
Tatizo lake anatekeleza maagizo kutoka juu
 
Kutengana huku kutazaa makubwa usije ukashangaa mkoa unaobaguliwa sana ukaomba kutoka kwenye JMTz uwe huru kufanya maendeleo yake na kuachana na vijembe
Kweli kabisa, isije kuwa regionalism
 
Back
Top Bottom