Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Na bado yapo magumu zaidi yatawafika, analialia kususiwa futari?? Ale mwenyewe hiyo haramu yake, kaitafuta kwa mikono haramu ale mwenyewe
 
Sijawahi kuona mbunge wa ccm ametolewa nnje
Wala sijawahi kuona mbunge wa ccm akitukana n'a kuchukuliwa hatua bila shaka adhabu zote pâle bungeni ni kwa ajili y'a wapinzani tu
Kwa mtindo huu kuna haja gani kuhudhururia kwenye futari za majaliwa n'a spika ndugai au tulia Akson ?

Éden kimario
Mkuu aliwahi kutolewa yule mbunge wa Kigamboni CCM, ingawa kwa kiasi kikubwa spika amekuwa na uonevu mkubwa sana kwa wabunge wa upinzani na wakati mwingine bila sababu yoyote ya msingi. Pia amekuwa mtu wa vijembe na mipasho visivyo na tija
 
Spika wa Bunge Mhe. Job Ndugai ameonyesha kuumizwa na kitendo cha baadhi ya wabunge wa upinzani kutojumuika pamoja na wabunge wenzao katika masuala ya kijamii ikiwepo kususia futari iliyokuwa imeandaliwa na Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa.




Ndugai%20Job%20.jpg

Spika wa Bunge Mhe. Job Ndugai

Kufuatia jambo hilo Ndugai amewaomba viongozi na wabunge kwa pamoja kuachana na mambo ya kujitenda kwani yanaweza kuleta athari kubwa ambazo hakuna anayehitaji, na kudai kama kuna mambo ambayo yanakwaza basi viongozi hao wanapaswa kukaa pamoja na kumaliza mambo hayo.

"Tumekuwa tukiandaa baadhi ya hizi shughuli siku ile ya bajeti tulipata nafasi ya kupata futari iliyokuwa imeandaliwa na Waziri Mkuu na wageni wote waliokuwepo, mabalozi tulihudhuria pale na ilikuwa imeandaliwa kwa wema kwa kweli. Leo (jana) pia na mimi nimepata nafasi ya kuandaa kama nilivyowataarifu lakini nikajifunza kitu kimoja ambacho sikupenda kukisema lakini ngoja nikiseme hapa kidogo, kuna baadhi yetu wengine wamekatazana rasmi kutohudhuria shughuli kama hizi, sasa mimi sitaki kuingilia uhuru wao, wana haki kufanya hivyo kama wanaona ni sawa lakini mimi mwenzao ningependa kuwashauri tu hasa viongozi wanaofanya mambo hayo kutazama tena njia zao, yako mambo mengine ni ya kijamii tu, ukifika mahali kiongozi unaanza kuwazuia watu hata mambo ya kijamii ujue unaenda mbali kidogo" alisema Ndugai

Spika wa Bunge aliendelea kutoa malalamiko yake dhidi ya vitendo vya baadhi ya wabunge wa upinzani kususia shughuli hizo za kijamii ambazo zinawaweka pamoja na kusema

"Hili bunge linavyoendeshwa labda wabunge wa kambi mbalimbali mnaweza msielewe bunge hili linaendeshwa katika mawasiliano mbalimbali ya sisi kwa sisi endapo kuna jambo linakwaza mpaka linasababisha hata watu wasipate futari kwa pamoja basi ni vizuri viongozi wa pande zote tukakaa tuzungumze na kuondoa vikwazo hivyo kama vipo maana mimi sijui kama vipo lakini kama havipo ni vizuri tuwe tunajumuika kwa pamoja, maana sera hizo zikienea na hakika kabisa na pande zingine nazo zitaanza na hakika matokeo yake italeta mipasuko ambayo hakuna anayehitaji hapa" alisisitiza Job Ndugai

Ndugai alisema kuwa yeye anatambua kuwa wanamjibu na kufanya wanayoyafanya lakini Mungu anajua kuwa wanachokifanya si busara kwa kufanya hivyo na kusema kuwa katika mwezi huu mtukufu wanapaswa kusameheana, kuombeana, kutoa mikono upande wa pili na kufanya ibada kwani si mwezi wa chuki na kubaguana.

Source: EATV

Ndugai, sijui anathani huwa hatuoni ama kusikia! Mwenye macho haambiwi tazama, yeye ndio mchawi na kisha anajiloga mwenyewe!
 
Sasa kamsaidie kula futari, kwani ni lazima?
Spika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
 
Spika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
Nafutari ale mwenyewe. [emoji23] [emoji23]
 
Wao wanachowafanyia wapinzani kinapendeza?
 
Chadema wanachukia sana uislam si shangai Mbowe na Lissu kuwashauri wasihudhurie futari...lengo lao ni kuendeleza chuki dhidi ya Uislam
 
Sisi tulioko nje tunaona ubaguzi uliopo kwenye kuendesha shughuli za kila siku za bunge. Nashangaa sana kama kiongozi mkuu wa bunge hazioni.
Nimefurahi leo kaona mapungufu yake.
Kuonewa sio lazima upige kelele. Maana kimya nacho kina mshindo mkuu.
 
Spika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
wewe jitathimini sio kila kitu unashabikia. Ukweli uonaonekana kabisa black n white.
 
Hivi huyu jamaa ni mzima kweli kichwani? Mkuki kwa nguruwe tu ...... Hicho cheo mbona iko siku kitamtoka?? mbona hawajifunzi hawa watu? Kweli Tz tuna safari ndefu sana lakini ukweli ni kwamba tutafika tu.
 
wewe jitathimini sio kila kitu unashabikia. Ukweli uonaonekana kabisa black n white. I AM SURROUNDED BY IDIOTS kwa sauti ya ........ the lion ...............

Nionavyo mimi wewe ndiye unayepaswa kujitathimini pamoja na wale wenye mawazo kama yako ya kupinga each and every thing...Inabidi mjitathimini kama kweli mnaitembea haki nchi hii kwa kushabiikia vitendo vya kipuuzi bungeni, na kulalamika kila muda na kujiona kuwa ni nyie tu mnaojua mambo na kwamba wale wasiiokubaliana na nyie etii "hawajitambui"...Ni lazimamheshimu mawazo ya wenzenu...
 
Source ya yote haya ni wewe Spika Job Ndugai mwenyewe..

Wewe ndio unaeleta huu mgawanyiko bungeni na mpaka wabunge wa upande mwingine wameamua kuwa wapinzani kwelikweli..

Acha kulia lia..
Be fair kwa wote.

Am sure (kwa mfano) kama Mkiti Mussa Zungu angekuwa ameandaa futari na kuwakaribisha wabunge, wote wangeudhuria..!!

So Ndugai angalia nyendo na matendo yako kwa wapinzani na hasa Chadema then jiulize why??
Mkiti Mussa Zungu angelikuwa ndiyo spika, bunge lingeendeshwa kwa uweledi mkubwa sana!! Jamaa namkubali sana kwa busara zake. Pamoja na mapungufu yake kipindi cha kura, but he is far better!!
 
Mheshimiwa Ndugai hana shida tatizo ni wabunge WA upinzani kutofata utaratibu na nafikiri kwa mpinzani mwenye akili timamu kuna haja ya kumshukuru mheshimiwa spika maana anatekeleza majukumu yake ipasavyo na kingine wapinzani walikuwa wameziea kupiga kelele kwamba mambo hayaendi vizuri sasa mheshimiwa Rais amenyosha mambo yote yako vizuri hivyo wapinzani wanashindwa waseme mini sasa wameona kutafuta kiki ni kuvunja taratibu bungeni ili watolewe nje kusudi waaminishe wananchi kwamba hawatendewi haki kitu ambacho ni kigumu kwa. sasa maana hata wao wenyewe wanaona kazi ya Rais kwa vitendo lakini pia hii inadhihirisha wapinzani hawana nia nzuri na taifa Mimi nafikiri kufanya kosa si kosa kosa ni kurudia kosa wananchi wasiwarudishe hawa watu piga kijani kuanzia kwenye mitaa vijiji kata jimbo mpaka kwa Rais maendeleo yaje kwa haraka maana hata watu wanatuchelewesha na pia nashindwa kuelewa kwamba uwakilishi WA mbunge unakuwa wapi maana kama anaweza kutumwa kuwakilisha wananchi maelfu alafu anatoka nje kipindi cha kujadili hoja za msingi inauma sana wananchi chagueni CCM chaguzi zijazo maana ndo chama pekee chenye dhamira ya dhati na taifa letu CCM Hoyeeeeeee Magufuli Hoyeeeee Kinana JUU Chapeni kazi HAPA KAZI TU Ndugai Chapa Kazi kelele zao tumeisha zizoea
 
Mi nashauri Bungeni kuwepo na kamati ya kuwahudumia wapinzani maji na makabrasha mengineyo. Wahudumu wawe wapinzani. Hali ishachafuka.
Hayo Maji wala chochote wasiguse wala kushirikiana na SHETANI Mwana mlaaniwa.

Wapinzani kuweni makini sana na hawa mabaradhuli, wanawaitia futari kwa nguvu?
Eti Ndugai anasikitika!!
Muuwaji huyo msije mkaenda kwenye huo upuuzi wake.

Wahudhurie wenyewe kwa sababu wanatosha na inatakiwa sasa upinzani wawe na shughuli zao za kijamii separate na hawa mashetani.

Huo ubaguzi anaoufanya huko ndani ya bunge haya ndiyo matokeo yake
Hii inaitwa utavuna ulichopanda
 
Back
Top Bottom