Agricola Gerald
Member
- Nov 25, 2015
- 93
- 6
- Thread starter
- #41
he he he mbea weye kumbeee , basi bana uyo mkaka bna ni booonge la player,, babaake ana cheo cheo tu but haishi huku, huku yupo mamaake so ye akaamua kupanga si mbali sana na kwao, pita pita zake akaopoa bonge la dem yani ni kisu hatari mtoto wa kichaga, ye alikuja tu huku dar kufanya Kazi za ndani.. ni mzuri mnoo basi jamaa faster akamuwahi kidogo mimba basi ilikua inampelekesha hadi kuna siku akamtukana hadi boss wake ndo kikawa chanzo cha kuondoka na kuanza kuishi na mshikaji, kumbuka hamna anayejua kwao kitu chochote madai yao walikua wanasuburi ajifungue ndo wajitambulishe, ila mshkaji alimgusia mamaake .
kujifungua mdada akapata complications mno akafariki bna maskini yule Dada jamani daaa. balaa ndo lilipoanzia, alidata yule kaka, nimechoka kuandikaaa ila walivopeleka Msiba moshi walipigwa walifkuzwa Kama mbwa, yani Aibu tupu hadi wakajiponya kwa kwenda polisi hawakuhudhuria hata mazishi yani. alilia uyo kaka hadi Leo hayupo sawa
Duuh mambo ya kuchukuana tu sio!