Wapenzi kuishi pamoja kabla hamjaoana!

Wapenzi kuishi pamoja kabla hamjaoana!

Joined
Nov 25, 2015
Posts
93
Reaction score
6
Habarini...hivi ni sahihi kwa wapenzi ambao uhusiano wao haujajulikana bado kwa pande zote mbili nikimaanisha kwa mwanamke hawamtambui mwanaume na kwa mwanaume hawamtambui mwanamke,je ni sahihi kuishi pamoja kabla ya kuoana lets say ile mwanamke anaenda kwa mwanaume anakaa hata mwezi sometime mwanaume anaenda kwa mwanamke nae anakaa even week!
 
Mkuu huko ni ku pave the way ya kupingwa mbupu tu
kisha uje kulalamika kuwa umeonjwa sasa hutakiwi tena.
Sisi kama wazee wa kimila haturuhusu msogeleano wa
namna hiyo baina ya vija wawili, kwani tunaamini kuwa
siku zote "like poles repeal each other, but unlike one attract each other".
sasa jiulize KE na ME ni like poles au unlike poles.

Habari wana jf,hivi ni sahihi kwa wapenzi ambao uhusiano wao haujajulikana bado kwa pande zote mbili nikimaanisha kwa mwanamke hawamtambui mwanaume na kwa mwanaume hawamtambui mwanamke,je ni sahihi kuishi pamoja kabla ya kuoana lets say ile mwanamke anaenda kwa mwanaume anakaa hata mwezi sometime mwanaume anaenda kwa mwanamke nae anakaa even week!
 
Ah lazima tuishi pamoja kwanza. Hata kwenye dealerships huwa kuna test drive.

Inabidi nijue kama unalala kibabe(unajiachia kitanda chote). Inabidi nijue kama huwa unaamka na morning dew, ama lah. Inabidi nikuone in your zombie mode (no make up), nione kama naweza kuvumilia ama lah. Et cetera et cetera.
 
Kama wewe ni demu na umekubali kuishi kinyumba na bwana wako jua kuwa ndoa utazisikia tu jwa wenzio kamwe hawezi oa wewe tena kabisaaaa sahauuuu "if I can get free milk why should I keep a cow...." endelea kusaga mawe

Ah ah ah..naogopa hicho kitu hata sijawahi jaribu!
 
Ulikuwa zamani ndio sheria na hofu ya wazazi ulikuwa kubwa ila kwa sasa kizazi kipya hiki kinamatatizo mengi sana ndio maana wanaume wanaamua kukaa na hawa wanawake bila kutambulika pande zote mbili hapo ni kujuana tabia kama utaweza kuishi naye
 
Ulikuwa zamani ndio sheria na hofu ya wazazi ulikuwa kubwa ila kwa sasa kizazi kipya hiki kinamatatizo mengi sana ndio maana wanaume wanaamua kukaa na hawa wanawake bila kutambulika pande zote mbili hapo ni kujuana tabia kama utaweza kuishi naye

sawaaaaa
 
hivi mwanaume unakubalije kuishi kinyumba na mtoto wa watu hata hamjatambulishana pande zote mbili.. akikufia gafla je??? unaanzia wapi labda... yamemkuta jirani yangu hayo yani ilikua balaa..
 
hivi mwanaume unakubalije kuishi kinyumba na mtoto wa watu hata hamjatambulishana pande zote mbili.. akikufia gafla je??? unaanzia wapi labda... yamemkuta jirani yangu hayo yani ilikua balaa..

Yamemkuta yapi?tupe kaubuyu kidogoo bhas..
 
Back
Top Bottom