Wapenzi kuishi pamoja kabla hamjaoana!

Wapenzi kuishi pamoja kabla hamjaoana!

Habari wana jf,hivi ni sahihi kwa wapenzi ambao uhusiano wao haujajulikana bado kwa pande zote mbili nikimaanisha kwa mwanamke hawamtambui mwanaume na kwa mwanaume hawamtambui mwanamke,je ni sahihi kuishi pamoja kabla ya kuoana lets say ile mwanamke anaenda kwa mwanaume anakaa hata mwezi sometime mwanaume anaenda kwa mwanamke nae anakaa even week!



Kuishi wawili sio ishu sana. Sasa kama uwezo wa kufunga ndoa haupo mtafanyaje? Na mpaka mkaishi pamoja it is obvious nyumbani mnajulikana otherwise taarifa zingefika polisi kuwa kuna mtu kapotea.

Mazingira ya sasa yana discourage vijana kuoa maana ndoa ni mitaji. Sasa kama huna hela ufanyaje?

Ndoa ni kuhusu watu wawili na kwa mtazamo wangu mm, siku mnapofanya mapenzi kwa mara ya kwanza ndio siku mlifunga ndoa.

Na kama nia yenu ni kufunga ndoa basi hata muishi pamoja still mtafunga ndoa ni swala la maamuzi tu.
 
Kuishi wawili sio ishu sana. Sasa kama uwezo wa kufunga ndoa haupo mtafanyaje? Na mpaka mkaishi pamoja it is obvious nyumbani mnajulikana otherwise taarifa zingefika polisi kuwa kuna mtu kapotea.

Mazingira ya sasa yana discourage vijana kuoa maana ndoa ni mitaji. Sasa kama huna hela ufanyaje?

Ndoa ni kuhusu watu wawili na kwa mtazamo wangu mm, siku mnapofanya mapenzi kwa mara ya kwanza ndio siku mlifunga ndoa.

Na kama nia yenu ni kufunga ndoa basi hata muishi pamoja still mtafunga ndoa ni swala la maamuzi tu.

Hahahah umetishaa mkuu taarifa zingekuwepo police kweli mtu kapotea mwenye akil timamu
 
Wengi watatetea hii kitu lakini UKWELI UTABAKI PALE PALE! Kama mnaishi kabla ya ndoa kwa sababu mnazojua wenyewe basi pia muweke akilini kuwa
-Wote wawili hamna hofu ya Mungu.
-Hiyo ni dhambi ya uzinzi.
-Kukosa heshima kwa wazazi (mwanaume kuchukua binti bila wazazi kujua inaonyesha dharau)
-Binti anakua kajikosea heshima.
Ndoa zikiwa zinayumba muwe mnakumbuka na maovu mliofanya mbele ya Mungu kabla ya ndoa.
 
Sasa kama uwezo wa kufunga ndoa haupo mtafanyaje?

Gharama ya kufunga ndoa siyo kubwa. Ni karibia na zero.

Kitu kinachoonekana kama ndiyo kufunga ndoa ni sherehe tu watu kula, kunywa na kucheza. Hapa ndipo panaogopesha wengi lakini hii siyo ndoa ni sherehe.


Ili ndoa ifungwe
~cha kwanza ni ridhaa ya wazazi na taratibu za kifamilia

~cha pili ni kwenda kwa wakala wa serikali wa kufungisha ndoa ukiwa na wadhamini wako. viongozi wa dini na bomani (wilayani). wakishafungisha ndoa wanawapa cheti basi mambo yameisha.
 
Me sitaki kero kila MTU kwao kukutana mchana siku moja moja usiku na si kulaliana hadi asubuhi, kwa sasa naangalia ustarabu jinsi ya kupata kitoto kimoja basi
 
Nakuunga mkono kbs sababu mapenzi ya mbali Siku iz sio kbs mim sioni tatizo kuhus ilo suala cha msingi mawasiliano yawepo pande zote mbili au mahari itolewa kisha wafate utaratibu mwingne

Kabisaaa' maana kutongozana tu bila kuwa pamoja huwezi soma vyema tabia za mwenza wako yafaa zaidi uwe karibu nae ili kabula ya kumthibitisha rasimi unakuwa umeshajiridhisha vya kutosha.
 
Ah lazima tuishi pamoja kwanza. Hata kwenye dealerships huwa kuna test drive.

Inabidi nijue kama unalala kibabe(unajiachia kitanda chote). Inabidi nijue kama huwa unaamka na morning dew, ama lah. Inabidi nikuone in your zombie mode (no make up), nione kama naweza kuvumilia ama lah. Et cetera et cetera.

Mkuu umemaliza kazi kwake power to him
 
Testing testing testing testing ...

~mabinti waliotulia wamejikuta wamesombwa na mafuriko ya testing
~kila anayeta kuwaoa anataka wanaojua mapenzi hivyo inawalazimu waendelee kukubali kufanyiwa testing

~wanalazimika kuanza kupika, kusafisha nyumba, kufua n.k kwa sababu tu wanafanyiwa testing

~ wakishazoea kutestiwa na wanaume tofautitofauti basi hata wakiingia kwenye ndoa wanaendelea kufanya test za wengine wakoje.

mbinu za shetani ni kali sana, zinajificha katika "namna ya dunia hii" kwa lugha inayovuma ni "siku hizi"
 
Ni kujishusha thamani hasa kwa binti labda kama wazazi wanajua tofauti na hapo mh!
 
Aaah!!!!! vijana bana;yote hayo n saabj y lies zlzopo ktk lov.kujiweka confotab tujtad kufuata trtbu;ukiona usawa pesa unabana kwa harusi onana n wazaz wkubal ksha boman ndoa basi raaaaaaha
 
Ndoa ni mtihani,Wanahitaji rough paper.
 
hivi mwanaume unakubalije kuishi kinyumba na mtoto wa watu hata hamjatambulishana pande zote mbili.. akikufia gafla je??? unaanzia wapi labda... yamemkuta jirani yangu hayo yani ilikua balaa..

Tunaomba simulizi....
 
Hairuhusiwa Kabsaaaa, Ni Dhambi Kubwa Kukaa Pmj Na Bf Au Gf Kabla Ya Ndoa. Na Hapo Ndipo Kunatokeaga Single Mother. Uckubali Kukaa Nae Bila Kufunga Ndoa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom