Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,296
- 49,308
😂😂😂Mjinga wewe🤣🤣🤣
😂😂😂Mjinga wewe🤣🤣🤣
😂😂😂Sasa tufanyaje ndugu zaidi ya kuokota mikusu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio wapi huko?😀 Labda nitakopa hat afu 20 nikaenjoy😂😂Tujipange twende visiwa vya Hawaiiii
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Inabidi nimtumie babe wangu hii link asome huu ushauri. Haiwezekani kila likizo za sikukuu ananituma kijijini kusalimia wazazi eti ndio vacation🥲
twende vacay mchuchuGlenn kuna ujumbe wako huku.
Imepita hiyo😄twende vacay mchuchu
Mwanamke hajali kama utampeleka vacation au la, eti ukimpeleka mdada vacation ndo utaamsha mapenzi yake, hakuna kitu kama hicho, kama mdada anakuona nyani na hakupendi, hata ukimpeleka vacation, Dubai, Santorini au Ibiza ataendelea kukuona nyani ni tu na hatokupenda, tena si ajabu akawa anakukimbia huko vacation, asitake aonekane akiwa na wewe DonatilaTutoke tu jamani, tukasafishe macho
Marekani mdogo wanguNdio wapi huko?😀 Labda nitakopa hat afu 20 nikaenjoy😂😂
Mapenzi hayana formula mkuu kuna watu wako mbagala rangi 3 wanakaa chumba kimoja na watoto watatu na wengine wameshaanza shule tayari ila wana amani na wana miaka 15 kwenye ndoa ila manara wake zake kawapeleka Qatar kwenye world cup akaenda nao Dubai na zanzibar ila hata mwaka hawakufika mi naamini mapenzi hayana formula dokta mwaka na vacation zote ila mke kakimbia kwenye ndoa usi generalize kwenye mapenzi.Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwenye mada inayosema, wapelekeni wake zenu vacation kuboresha penzi.
Mazingira ya aina moja huchosha hasa kwa wanandoa kwakuwa wanakuwa na mazoea na kuzoeana.
Hata chumba nacho cha wanandoa kinachosha pia maana kila mara mpo pale pale mnaingia na kutoka.
Mazoea katika mapenzi hasa kwa wanandoa yamekuwa ni moja ya kikwazo kikubwa sana kinachopelekea mapenzi kupungua kwa wenza.
Vacation inafaa sana hasa katika kuboresha na kuamsha mapenzi mpya.
Hivyo ni vyema wanaume wakatumia muda wao kwenda mbali na wenza wao kwa kwenda kufurahi na kubadili mazingira.
Hapa wanaume wafanye kulingana na mifuko yao, maana Kila mmoja anajua namna uwezo wake ulivyo.
Ni msimu wa sikukuu za Christmas na mwaka mpya ni wakati mzuri wa kujipa likizo na kujitoa mbali kidogo.
Wizo unazingua bro si alisema mpo Maldives kwani mmerudi?! 😂😂😂Wenye wapenz Sasa sisi yatima wa mapenzi tukaokote mikusu kijijini😀😀😀
Lamomy kakaako hajasema kuhus vacay 😀😀😀why
😂😂 Kakaako haeleweki. Bora uje kunichukua my wiiWizo unazingua bro si alisema mpo Maldives kwani mmerudi?! 😂😂😂
Basi me nitakutoa jiandae twende Ngorongoro🤣
Acha tuendelee kulima zetu parachichi😀😀Haya mambo ni ya wazungu na wenye hela mie mkulima wa mapera wacha nitulie tu
Ila unawakusuuza rungu [emoji1787][emoji1787]
Acha tuendelee kulima zetu parachichi[emoji3][emoji3]