Wapelekeni wake zenu 'vacation' kuboresha penzi

Wapelekeni wake zenu 'vacation' kuboresha penzi

Kazi ipo. Ndio maana nimeuliza umeanza kupaka kiwi siku hizi?. Wewe sio mweusi na sio maji ya kunde hili tango pori limetoka wapi[emoji706]
Najua basi lilipotoka😂😂😂. Au labda ninavyoandikaga mimi ni cheusi mangala wakaamini.

Ila kilichonishangaza ni kwamba kuna watu wanadhani kuwa mweusi ni tusi na mtu anatakiwa ajisikie vibaya kwa kuwa mweusi.
 
Najua basi lilipotoka[emoji23][emoji23][emoji23]. Au labda ninavyoandikaga mimi ni cheusi mangala wakaamini.

Ila kilichonishangaza ni kwamba kuna watu wanadhani kuwa mweusi ni tusi na mtu anatakiwa ajisikie vibaya kwa kuwa mweusi.
Potezea. Angalia PM yako
 
What was that again? I don’t get it😏
Unapenda sana kutumia english? So hii convo yetu iwe in english? But the way you have typed this question it seems you are not that bad in english may be you need some practice
Try to improve your english on your own and maybe come back when it’s better
 
Hahaha my English is pretty good
Your english is poor, if you really are serious about wanting to improve ur english in a short time, I can help. Just get in touch with me here and I’ll be happy to help, don't worry about paying me back. But promise you will show me your holes
 
Back
Top Bottom