kelphin
JF-Expert Member
- Dec 24, 2019
- 10,575
- 17,565
Nakuangalia tu hapa[emoji3][emoji3] tena ni miaka 15 siyo 10[emoji3]
Hata mitatu bado
By the way ulinichinjia baharini mwanamahesabu
Nakuangalia tu hapa[emoji3][emoji3] tena ni miaka 15 siyo 10[emoji3]
Mahesabu yananivuruga ndugu yangu huku bado IST hunipi aaah nahisi kuchanganyikiwa😀 but how are you Kelph? Za siku nyingi?Hata mitatu bado
By the way ulinichinjia baharini mwanamahesabu
Nisuprise kulingana na bajeti yako.Kwa hiyo Dec hii twende wapi mama!
Ahsante kwa muongozo.Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwenye mada inayosema, wapelekeni wake zenu vacation kuboresha penzi.
Mazingira ya aina moja huchosha hasa kwa wanandoa kwakuwa wanakuwa na mazoea na kuzoeana.
Hata chumba nacho cha wanandoa kinachosha pia maana kila mara mpo pale pale mnaingia na kutoka.
Mazoea katika mapenzi hasa kwa wanandoa yamekuwa ni moja ya kikwazo kikubwa sana kinachopelekea mapenzi kupungua kwa wenza.
Vacation inafaa sana hasa katika kuboresha na kuamsha mapenzi mpya.
Hivyo ni vyema wanaume wakatumia muda wao kwenda mbali na wenza wao kwa kwenda kufurahi na kubadili mazingira.
Hapa wanaume wafanye kulingana na mifuko yao, maana Kila mmoja anajua namna uwezo wake ulivyo.
Ni msimu wa sikukuu za Christmas na mwaka mpya ni wakati mzuri wa kujipa likizo na kujitoa mbali kidogo.
What was that again? I don’t get it😏Hanna kibonge visheti upo? Umeshaenroll masters?
Nani mdogo wako? Careful kiddo, wewe nakuzaa huku nacheza rede.Mdogo wangu huyu😂, sema ni kajinga sana
Ngoja tuanze kubebisha sasa [emoji1787][emoji1787]Asante [mention]Donatila [/mention]
Tuna vibukta (hotpants), lingerie na shanga ila hatupati uhuru wa kuvaa nyumbani maana kidogo mtoto kaingia ndani, mara kaota monster mara hivi mara vile.
Tupelekwe vacation kwakweli
Mahesabu yananivuruga ndugu yangu huku bado IST hunipi aaah nahisi kuchanganyikiwa[emoji3] but how are you Kelph? Za siku nyingi?
Sawa babes, niko poa kabisa namshukuru MunguIm good babe
Hope uko safi pia
Mekumiss hakika!
Sema nini uwahi kurudi[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Siku hizi umekuwa bonge na hausemi Umekuwa msiri sana BestWhat was that again? I don’t get it[emoji57]
Sio bonge tu pia ni mweusi.Siku hizi umekuwa bonge na hausemi Umekuwa msiri sana Best
Duuh aisee. Umeanza kupaka kiwi?Sio bonge tu pia ni mweusi.
Ndio nimezaliwa hivo🤣🤣. Kwani mimi sio cheusi mangala? Wewe si unanijua?Duuh aisee. Umeanza kupaka kiwi?
Kazi ipo. Ndio maana nimeuliza umeanza kupaka kiwi siku hizi?. Wewe sio mweusi na sio maji ya kunde hili tango pori limetoka wapi[emoji706]Ndio nimezaliwa hivo[emoji1787][emoji1787]. Kwani mimi sio cheusi mangala? Wewe si unanijua?
Acha uongoMnaenda vakesheni zenji mnaanza kuogelea mara mchumba kang'atwa harage na kasa😄