Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Chui Chui Chui
Maisha ni hayo
Ongeza viungo
Vyakila aina
Mgongo na kifua
Mabega na tumbo.

Katoto Kazuri unaujua huo wimbo??

Narudia tena Muombe Mungu akupe hitaji la moyo wako. Unaonekana unamsongo wa mawazo sana.

Kuwa single sio kilema. Alafu sio lazima upendwe na wanaume. Kujipenda mwenyewe inatosha. Kama umekosa Mume muombe Mungu.
Nawapendaga watu kama huyu katoto kazuri. Maana wanaongea sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni sawa ila bado kauli ya wanaume wa Tanzania napingana nayo. Tatizo ni wewe umegeneralize.
Ungeweka neno baadhi ingemake sense maana hizo vitu umeviandika wala sio kwamba ni uongo ni ukweli kabisa tatizo sio wanaume wote wako hivyo.

Ni sawa na wao waseme wanawake wa Tanzania hawafai sababu wanasagana. Wewe unasagana?? Maana yangu ni kwamba uchafu sa mwanaume/mwanamke mmoja sio wa Wanawake/wanaume wa Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Na hapo ndiyo utapompima mtu mwenye akili ndogo. Huwezi kutumia moja kuelezea kumi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Likizo yako itakapowadia naomba nijulishe nikubadilishie mazingira.

Sijapenda kauli unazotumia

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua kuna huu usemi MKUKI KWA NGURUWE NI MTAMU SANA ILA KWA BINADAMU NI MCHUNGU SANA
Pale mnapotoa vimaneno vyenu mkae kujua kuwa tunaumia hata kama hatuwataki ila mimi ni mwanamke wa Tz accidentally mpenzi wangu aingie asome humu kuwa sifai haya akikubaliana na hii mibeberu mi nitaanzaje kukaa single semeni.
Akaoa kenya mombasa kama alikiba nitakuwa mgeni wananani?
Hivi hamjui sio kila mwanaume anaumiza kichwa kushawishika kuamini kuwa walichosema ni kweli ???
Unashitukia umeachwa tu .
Utakuwa mgeni nani na huku haya mashoga yameweka mapost yao humu kuwa hatufai kwa taarifa yenu nimesikitika sana na hakitatoka kwa urahisi.
Wanaume wa jf nilikuwa na waheshimu ila kwa sasa wai piteni kule.
Mnajiona sana .
Majisikia ni viumbe tofauti yaani i wish angetokea malaika tuwatofautishe i wish.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanaume gani aje kwako ww. Ww ni wa kutoa tu msaada kwa wenye shida ya mahali pa kumwagia shahawa. FALAAA

Sent using Jamii Forums mobile app
Uje kwangu wewe nani akuruhusu mwenyeqe umeshakuwa srepa usije ukanifia mimi niishie kubaya sura mbaya kufa hufii kazi unafumuliwa marinda tu jibaba kubwa halioni aibu linaganda watoto wadogo wakiume wakufumue marinda hiloo siku ingine uwe na heshima paka shume wewe ulitupiliwa porini mjini pamekushinda hili sura kama choo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1.Mashoga
Aslimia ya wanaume wamekuwa wakijiusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie .

2.Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari wao ni mbili tena kwa shida sana .
Napia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida.
Hata matangazo mengi ni jinsi yakupata nguvu ya zakiume hawana.

3.Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi.
Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4.Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5.Wanapenda kuwatumia Tigo.
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwa hiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na inamadhara makubwa.

6.Matapeli
Badhi yao niwatapeli wanakuolea ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7.Wanapenda Ofa sana.
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8.Ni mario .
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao.
So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni nawatu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Malaya mkubwa kweli wewe..! Kijidemu chenyewe cha Arusha bila shaka matako na mgongo hakuna mpaka afu unajitia shobo na ushapu mshamba! Wanaume...! wanaume..! We kijidemu utakuwa mbaya kama mpuuzi weeh.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uje kwangu wewe nani akuruhusu mwenyeqe umeshakuwa srepa usije ukanifia mimi niishie kubaya sura mbaya kufa hufii kazi unafumuliwa marinda tu jibaba kubwa halioni aibu linaganda watoto wadogo wakiume wakufumue marinda hiloo siku ingine uwe na heshima paka shume wewe ulitupiliwa porini mjini pamekushinda hili sura kama choo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Povuuuuu.

Fia mbali. Umechokwa ww

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni sawa ila bado kauli ya wanaume wa Tanzania napingana nayo. Tatizo ni wewe umegeneralize.
Ungeweka neno baadhi ingemake sense maana hizo vitu umeviandika wala sio kwamba ni uongo ni ukweli kabisa tatizo sio wanaume wote wako hivyo.

Ni sawa na wao waseme wanawake wa Tanzania hawafai sababu wanasagana. Wewe unasagana?? Maana yangu ni kwamba uchafu sa mwanaume/mwanamke mmoja sio wa Wanawake/wanaume wa Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kwa nn unajichosha lakini
 
Back
Top Bottom