Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wewe usidhani watu wapo kama nyie sisi hatuwawazi eti na wala hatuwataki wazungu wanaofundisha nyie ukichaa wakurudiana wenyewe kwa wenyewe.
Hivi mwanaume anamkiss mwanaume mwenzake nalamba mtaro anakiss matako yake na nimtu mwenye familia nakuingiziwa nyuma au anaingiza nyuma kwa mwanaume sindo maana hamuoni ladha ya wakula chakula Mungu alichoweka nyie wanaume ni mnalaana kabisa hamna akili yakufikiri akili zenu ziko kwenye mitaro mnagawa kama wanawake.
Ndio maana hamjaoa kisa hamuitaji services zetu soon mtazalishana hao watoto.
Sisi habari yetu kwisha.
Wanaume kama mabinti mnakula mnavaa siku zinaenda vya bure kushinda kupewa wanaume hamna fikira wimbo lady j dee.

Sent using Jamii Forums mobile app
"Mnagawa kama wanawake " hii sentensi imeniambia kila kitu kuhusu ubongo wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.
Je, ina maana matatizo yameanza mwaka huu? Au ndio mwaka wako wa ndoa?
Mpaka umefahamu yote hayo na kwa idadi hiyo kubwa kiasi hicho, na kama umetumia njia ya kuapata taarifa kwa kushiriki, basi wengi wemekupitia.
 
Ila Katoto badilisha lifestyle labda utaacha kukutana na hao wanaume.
Maana nimepitia list yangu ya mashemeji zako sijaona wenye tabia za ajabu ulizozilist zaidi ya mapungufu yao ya kawaida kama binadamu wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi sio nimedate na hao nimeona kwa macho hao mashoga elewa basi jamani .
Na watu nilionao ningumu kuwajua sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nakusanyaga data sijawahi toa kitu uongo kabisa.
Kwanza humu mnatoaga tu malalamiko nikakusanya nikatoa post kwa ujumla.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni sawa ila bado kauli ya wanaume wa Tanzania napingana nayo. Tatizo ni wewe umegeneralize.
Ungeweka neno baadhi ingemake sense maana hizo vitu umeviandika wala sio kwamba ni uongo ni ukweli kabisa tatizo sio wanaume wote wako hivyo.

Ni sawa na wao waseme wanawake wa Tanzania hawafai sababu wanasagana. Wewe unasagana?? Maana yangu ni kwamba uchafu sa mwanaume/mwanamke mmoja sio wa Wanawake/wanaume wa Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni sawa ila bado kauli ya wanaume wa Tanzania napingana nayo. Tatizo ni wewe umegeneralize.
Ungeweka neno baadhi ingemake sense maana hizo vitu umeviandika wala sio kwamba ni uongo ni ukweli kabisa tatizo sio wanaume wote wako hivyo.

Ni sawa na wao waseme wanawake wa Tanzania hawafai sababu wanasagana. Wewe unasagana?? Maana yangu ni kwamba uchafu sa mwanaume/mwanamke mmoja sio wa Wanawake/wanaume wa Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona ule uzi kaandika wife material tz hawapo kabisa umeona wewe ulipenda kasema hivi anawashawishi wenzake kuwa haufai akaoe kwingine mf.
Hao mashemeji zangu wakiwa wameread hiyo post wao watakuchukuaje hatua je wakioa nje ya tz what will you do??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nenda mf.hizi hoteli kubwa sheraton serena na kadhalika couze hizi lodges hawawezi jishow up couze wale wanaolipuliwa au wanaolipuwa utaona kwenye hizi five stars 4 3 njoo kwenye bar zao utajikita kisu.
Lazima usali sala zote ukizani mpo kuzimu.
Nilitoka shule siku moja nikaona bora nikamsalimie mjomba nikasema leo saa mbili lazima nikale dinner hapo .
Kwenda basi akaniambia siunabishaga Tz hawako Mashoga njoo huku nikaenda tukaa mpaka saa nne wakaanza kuja mai mai mpaka wanakiss kama kawaida nakushikana matako your nice mikope eti yanarembua na wamevaa brazia na visuruali vimebana kama nini.
Nikafa hapo hapo wengine ndio sisemi inatosha.
Wengine wanakuja babe wangu tuode rooms ninausingizi au i miss u .
Yaani mnavisaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahahaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo si wanaume wa tz, tatizo ni nyie mnawotaka wanaume wenye hela na ma-handsome!!
Ila kama ukitaka hawa wa kazi na wenye sura ngumu kama ya mzazi wako wengi sana!!
Sasa wewe endelea kukomaa na wauza sura wa mwenge na sinza kama hujaongeza mtoto mwingine asiye na baba!
Halafu mashoga wengi wana sura mbaya sana
 
Sasa nimeelewa. Kumbe umemjibu huyo mtu. Haya mama

Sent using Jamii Forums mobile app
Namimi nikasema ukweli kuhusu wao hasara zao sio faida. Ili nawao waone kutukanyaga sio vizuri maana nahao hawajakamilika wanamapungu sana kushinda sisi kabisa .
Tofauti ya kuwa msagaji na ushoga kwanza kupo tofauti ila ni mbaya ni kazi za shetani.
Ila unajisikiaje mwanaume kufumuliwa na mwanaume mwingine???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1065844


katoto kazuri

1065845


zeshchriss


Wanaume hawadanganywi kijingajina bi mkubwa.
 
Back
Top Bottom