Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

The great controversy between Me and Ke, tangu mzee Adam aharibu, Me na Ke wamekuwa watu wa kurushiana mawe tu...
 
We bibie mbona umetukana wanaume kama huna baba? Sikuizi kuna sababu nyingi zinawafanya watu kuishia kagoli kamoja, tuwili au sifuri kabisa.

Nimesema watu namaanisha ni wanaume kwasababu wanawake sio watu kabisa sikuizi. Wanajaribu kufuata nyayo za ovyo Sana.

Mwanamke unapigwa goli mbili na bado huriziki si ni utakua umebarikiwa nyeti ya tembo? Unataka goli nyingi nawe ni mchepuko bini mcharuko si utapata na maradhi?

Mapenzi ya sifa anapewa mke, mapenzi ya vita anapewa hawara mkiachana kila mtu na hamsini zake. Yupo mwingine anakwambia goli 4 bado hazimtoshi jamani wanawake mbona mnavisa Sana?

Kama ulianza kufanya mapenzi ukiwa umechomekwa kidole matakoni haki hata kama utapigwa kumi za mwanaume wa shoka bado hutafurahi.

Kuna mwanamke mwenzako "mchepuko mcharuko" Nimemwita ivo kutokana na tabia yake ambayo sikuitegemea..... ilikua siku moja nimeopoa mtoto mzuri kwa sura na muonekano.

Alikua ni msomi na muajiriwa sehemu fulani, alionekana mcha Mungu Sana kumbe mshenzi kuliko shetani. Wakati naanza niliona safi lakini katikati ya safari nilianza kupata hofu kuwa naye.

Siku za mwanzo alikua mpole na akajifanya hajawai kufanywa na akaomba tupime kwanza kwasababu hapendi kondom. Nikamuamini tukachekiana kwa kipindi fulani, mara akaanza kutaka ndoa kabla nikamwambia jambo hilo amelifanyia haraka, asubiri kwanza.

Akanielewa basi akanipa mzigo nikafumua sealed yake, cha ajabu alikua ananipa mikao iliyokosa ladhi za wazazi hadi nikajiuliza huyu sealed yake ilikua halali au ni movie?
Mwanamke unampiga miti, anahesabu round kama tupo kwenye michezo ya boxing mbaya zaidi zilipokua zinafika goli tatu anaomba akojolewe mdomoni dah nilichoka maana ndio ilikua tabia yake.

Baadaye akaanza ujinga nikiwa nampa chakula cha ndoa akawa anajiingiza kidole mkunduni, nikamuuliza hiyo tabia gani akajibu hajaweka labda nimeona vibaya basi nikawa mpole.

Basi siku yake nikamfuta kwake tutoke, akaingia kuoga kisha akavaa vizuri tu. Tukaenda kuzinzika guest, baada ya kufika nikaona anasema anaenda bafuni mara moja. Nikamwambia kuna shida gani? Akajibu kuondoa jasho. Nikamwambia twende tukaoge wote akagoma, basi nikamuacha Ila nikamwambia sijisikii vizuri sababu sipo huru naye.

Akajilipua kwa kuniambia sawa tukaoge wote basi akavua nguo na chupi yake nikagundua kama imelowana kwa mucus "Utelezi" Matakoni. Nikamuuliza mbona chupi iko ivi? akavunga eti alikua na genye sana na chupi alikosea kuivaa eti mbele kukawa nyuma.

Tukamaliza kuoga tukapanda kitandani, mwanamke yule analaana, alinipa mikao michafu kisha akajifanya ashike kiko ajiingizie mwenyewe nikampa uhuru nikapigwa butwaa amechomeka kunduni, yaani hapo hapo nikatoa nikaenda kuoga na kuondoka zangu na hapo ikawa mwisho.

Nilimuuliza kabla ni kwanini aliingiza Ukuni mkund*ni akajibu bila kufanya ivo hata nimpige goli Mia hawezi kusikia kitu ndio maana alikua anajiwekea kidole mkund*ni kificho Mimi nisimuone sababu alikua anaogopa nikijua naweza kuchukia.

Angalia nawe usiwe wa aina hiyo kurizika hadi goli 3 zenye kusindikizwa na kidole matakoni. Wanawake ndio mnawafundisha wanaume ujinga huo japo sio wote.

Mnamikao inayoelekeza Ungese kwasababu upo na mwanaume wako mnaheshimiana eti unampa mbuzi kagoma kwenda, mara popo Kanyea mbingu na mikao ya Ruka juu Ukanyage msumari ni mambo ya kishenzi. Acheni kabisa, nimeogopa kusema vyote nisije kuwakera Dada zetu wasio na tabia hizo.

Mkorintho wa 6
Nimesoma gazeti lote, dunia ina mambo!!!
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bhan utafiti wko sio rasmii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaman!!!!!
Hili dume shoga bado lina wasumbua kwenye huu uzi?????

Sent using Jamii Forums mobile app
Hasira hasara mwaya cool down acheni kupekecha factory za mavi za wenzenu Mingu aliangamiza watu kwa sababu ya hili sodoma na gomora .
Acheni usodoma na ugomora kama ndio mmekuwa hivyo maisha ni kuoa na kiwa na familia na kama kweli unampenda huchepuki wale wanaochepuka ndio shetani huwapenda wataaanza K waombe T halafu sasa sio za wadada tena maana ameshaaribu na wanaume pia atatumia why ???? Nendeni mkaombewe Mrudieni Mungu Tulieni Majumbani kwenu.
Acheni Dhambi zilizoangamiza dunia kipindi kile??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahahaha
Waheshimiwa tafadhali msipanic, namuona pale Mh. de98 anataka kurusha ngumi!

Mh. Spika naomba niongee kwa ufupi, nchi yetu ya Jamiiforums ni nchi ya amani. Sisi Wanaume United tumekubali kejeli na matusi ya timu pinzani. Tunataka kusikia umoja wa Wanawake United, wamekubaliana na hoja za huyu kichaa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na baba yako mzazi ni hivyo hivyo Kwa mama yako alo kuzaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada ana stress pole ila mbona hujapangilia hoja zako umesema ni mashoga how wanapenda kula tigo? Alafu ni wachepukaji ...kama ushawahi fanyiwa hivyo jichunguze labda mapungufu unayo wewe

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Hasira hasara mwaya cool down acheni kupekecha factory za mavi za wenzenu Mingu aliangamiza watu kwa sababu ya hili sodoma na gomora .
Acheni usodoma na ugomora kama ndio mmekuwa hivyo maisha ni kuoa na kiwa na familia na kama kweli unampenda huchepuki wale wanaochepuka ndio shetani huwapenda wataaanza K waombe T halafu sasa sio za wadada tena maana ameshaaribu na wanaume pia atatumia why ???? Nendeni mkaombewe Mrudieni Mungu Tulieni Majumbani kwenu.
Acheni Dhambi zilizoangamiza dunia kipindi kile??

Sent using Jamii Forums mobile app
Gooood

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NAKUBALIANA NAWE KUWA HAYO MAMBO NI MABAYA NA WANAUME WENYE TABIA HIZO WAOMBE TOBA WABADILIKE WAMRUDIE MUNGU. LAKINI SIKUBALIANI NAWE KUWA WANAUME WOOOTE WA TANZANIA WAKO HIVYO, HAPO UMEKOSEA SANA. UJUE WAPO WATUMISHI WA MUNGU NA WENGINE WA SERIKALI TENA WA NGAZI ZA JUU NA NI WANAUME? JIFUNZE NAMNA YA KUJIELEZA VIZURI. KWA MAELEZO HAYA MWANAUME YEYOTE MTANZANIA AKIAMUA KUKUSHITAKI UTAMLIPA HELA NYINGI SANA. USIRUDIE TENA KUJUISHA WATU WOTE (GERALIZATION) UNAPOTOA KERO YAKO.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi najua ww ni mwanaume, usijichoshe kumipa maelezo.
Hasira hasara mwaya cool down acheni kupekecha factory za mavi za wenzenu Mingu aliangamiza watu kwa sababu ya hili sodoma na gomora .
Acheni usodoma na ugomora kama ndio mmekuwa hivyo maisha ni kuoa na kiwa na familia na kama kweli unampenda huchepuki wale wanaochepuka ndio shetani huwapenda wataaanza K waombe T halafu sasa sio za wadada tena maana ameshaaribu na wanaume pia atatumia why ???? Nendeni mkaombewe Mrudieni Mungu Tulieni Majumbani kwenu.
Acheni Dhambi zilizoangamiza dunia kipindi kile??

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom