Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Acha kutuchora,
Mada yako ni marudio tu,

Wanaoliwa nyuma wew umewajuaje? Kama sio na wew ni member????

Tupe chanzo cha habar yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada ana stress pole ila mbona hujapangilia hoja zako umesema ni mashoga how wanapenda kula tigo? Alafu ni wachepukaji ...kama ushawahi fanyiwa hivyo jichunguze labda mapungufu unayo wewe

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Tatizo ni moja sio kila mtu amepewa upewo mkuwa kwa kifikira stress kila mtu anazo isitoshe kama wewe unafamilia tena kama wewe una ndugu na jamaa lazima uumize kichwa kupata hela.
Ila kwangu nikitu kimoja ukae ujue hata kama nikiwa malaya hii ni mf. Kwa kusoma nakuona mengi siwezi kuwapa wa TZ halafu wewe acha kudandia gari kwa mbele.
Utakifa vibaya elewa mada mwaya usiwe kwenye lile group ambao wao kisa wanauhai tu ndio maana wapo usiwe mtu wa upo upo tu.
Jaribu kujitambuaga maana hapa hujitambui.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Boyfriend wako yupo kwenye kundi gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uzi wako mtu kama jack wa mengi.faraja kotta wakiusoma wanaweza kukupiga makofi ...ila mi nahisi wewe umejikatia tamaa ya maisha....pole kafie mbele

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wew ni Dume usibishe

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa watu waliozoea kufumua wenzao maneno yao ndio haya kisa hujui kutofautisha K NA T munaenda kumpa mwanaume mimba dah vichaa tena wapo wengi ndio maana saivi ni jua kali tu kisa dunia imeharibika sikudhania wewe ni mtu ambaye hujui kutofautisha kisa umeshaharibikiwa mtoto wako na Abdul atazaliwa lini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo ni moja sio kila mtu amepewa upewo mkuwa kwa kifikira stress kila mtu anazo isitoshe kama wewe unafamilia tena kama wewe una ndugu na jamaa lazima uumize kichwa kupata hela.
Ila kwangu nikitu kimoja ukae ujue hata kama nikiwa malaya hii ni mf. Kwa kusoma nakuona mengi siwezi kuwapa wa TZ halafu wewe acha kudandia gari kwa mbele.
Utakifa vibaya elewa mada mwaya usiwe kwenye lile group ambao wao kisa wanauhai tu ndio maana wapo usiwe mtu wa upo upo tu.
Jaribu kujitambuaga maana hapa hujitambui.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru doctor kama mimi sijitambui sasa wewe unaejitambua ilikuaje ukaolewa na shoga ...stop blaming others kwa kosa au mapungufu ya mtu mmoja pole again

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Such a hopeless soul,all the best in your out of country wedlock,and keep believing in what makes you happy,mamitta!

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole kwa kuumizwa na mahusiano feki.
Wengine wanafurahia sana kuwa kwenye mahusiano.
Inawezekana kabisa jlikosea ulipoingia lakini usikosee kwa mara nyingine tena yupo wa kwako tu.

Mungu kamuumbia kila mmoja wakufanana naye sasa shida inakuja pale ambapo unaishi na mtu usiye fanana naye hapo lazima pachimbike.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uzi wako mtu kama jack wa mengi.faraja kotta wakiusoma wanaweza kukupiga makofi ...ila mi nahisi wewe umejikatia tamaa ya maisha....pole kafie mbele

Sent using Jamii Forums mobile app
Wakufa nyie tena mtakuf..a vibaya yaani mnakuwa mnalalana nyie kwa mnyie ndio maana majogoo hayawaki yamezima tumejaribu kutoa mada mbali mbali humu na kwingine bado kumbe kisa ni mnafumuliwa wale wanaowasupport ndio maisha yao wamewachoka sana tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashukuru doctor kama mimi sijitambui sasa wewe unaejitambua ilikuaje ukaolewa na shoga ...stop blaming others kwa kosa au mapungufu ya mtu mmoja pole again

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Siunaona hujitambui kuwa hii ni mada ya mambo yaliomo saivi but unajidai hamnazo utajiju siku moja utakuwa unazo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama namuona BABA yako na KAKA zako wanavyopumuliwa kisogoni.😂😂😂😂😂
 
Pole kwa kuumizwa na mahusiano feki.
Wengine wanafurahia sana kuwa kwenye mahusiano.
Inawezekana kabisa jlikosea ulipoingia lakini usikosee kwa mara nyingine tena yupo wa kwako tu.

Mungu kamuumbia kila mmoja wakufanana naye sasa shida inakuja pale ambapo unaishi na mtu usiye fanana naye hapo lazima pachimbike.



Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani mf. Doctor akitoa haya mapungufu niliyoandika na yeye mnamuweka kwenye group lakuwachwa acheni kuwa hamnazo.
Hii ni mada yakiwauma mimi sio pombe au kilevi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakufa nyie tena mtakuf..a vibaya yaani mnakuwa mnalalana nyie kwa mnyie ndio maana majogoo hayawaki yamezima tumejaribu kutoa mada mbali mbali humu na kwingine bado kumbe kisa ni mnafumuliwa wale wanaowasupport ndio maisha yao wamewachoka sana tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani ukigusa mechi na mimi utakuja kusifia wanaume umu aisee we si unataka kusuguliwa bao 5+ kila moja dakika 45+ karibu uje kutusifia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mleta mada umeolewa? Au umeshawahi kuolewa? Samahani, hili swali muhimu sana.
 
Mi nimekubali mbona sijitambui yote sema ila pole wamekuchezea wengine na kukuzalisha wengine sasa single parenting inakutesa kwanini usijitambue [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom