Huwezi kumfikia mwanaume wangu weweNjoo geto nikuonyesha utaenda kusimulia magoli kwa mmeo 😂
Kwani nyie kipaumbele chenu ni tumbo flat au hela?Ni huzuni sana na wakija mitandaoni wanajidai kuona kero vitambi vya wanawake ila vya kwao haviwahusu.
PesaKwani nyie kipaumbele chenu ni tumbo flat au hela?
Wewe pimbi unapo quote comment yangu tumia lugha ya heshima,haya mambo ya uranium yanakujaje hapa?Akkli za mwaafrika bn basi tu, watu wakitetea haki za kibinadamu mnasema wanataka uranium yetu. Wafanye mazoezi ivi utakisikiaje mkeo analikitambi kuliko wewe , who is a boss??
Kuguswa penye sijaguswa ndio sitaki mkuuOyaa we utapigika vibaya yaani venye utaniota daily kunisumbua yaani utaguswa hadi sehemu ambazo hujawahi kuguswa anyway sina kibamia show show
Sisi wenye hela kipaumbele chetu ni tumbo flat.Pesa
Basi kila mtu ashinde mechi zake iwe ni mtafutano!Sisi wenye hela kipaumbele chetu ni tumbo flat.
100 % brother kakaUna uhakika binti?
😅😅😅 Amini bro.. uje ujaribu utanipa majibuKwa uongo tu hujambo msichana!😤
Acha nikajaribu uko mitaa ya kati!😅😅😅 Amini bro.. uje ujaribu utanipa majibu
Kitambi niachie mimi, wewe baki la kale ka kakitambi kadogo-dogo ka uzazi 😂😂sasa wote tukiwa na vitambi itakuwaje 😜😜?Kwa kweli inabidi ukitoe tu
Wa mitaa ya Kati ndio sie wa humu humu broAcha nikajaribu uko mitaa ya kati!
Wa humu mna vvu siwataki😂Wa mitaa ya Kati ndio sie wa humu humu bro
😂😂😂 🙌🙌🙌🙌🙌Wa humu mna vvu siwataki😂