Huyu utakae chepuka nae mwaka tu nae atatoka kitambi kama cha afande jero🤣🤣kama ndo hivi vitambi vyenu wacha tuchepuke tu.
Tako kama mchina wa Kariakoo🤣🤣Mwanamke kitambi kikubwa afu nyuma flat screen
Wamama wenye vitambi ama mleta mada?FANYENI KAZI NYIE. MNAKERA!
Hizi tuhuma za kuwa na vitambi ni za kweli?What's up secretarybird
Wanafugia minyoo, minyoo nao ni viumbe unataka minyoo wakale wapi?Hakuna mwanaume anaependa mkewe awe na kitambi utazani ujauzito kumbe kitambi
Who a yu.?? A you you???FANYENI KAZI NYIE. MNAKERA!
Wapanue wigo mpana. Wanakera😅🤣Who a yu.?? A you you???
🤣🤣🤣🤣 Porojo zembe jamvini sipendi .wapanulishe wigo wigo. Eti de mafwele🤣🤣🤣 muhuni sana weeuweWapanue wigo mpana. Wanakera😅🤣
Hizi tuhuma za kuwa na vitambi ni za kweli?
Kumbe ameleta uzi kwa ID nyingine 😂.adriz anakera
Sijaku get. Can you simplify it?