Demu wa Busu la Kenge sura kama avatar yako kitambi kama pipaHizi tuhuma za kuwa na vitambi ni za kweli?
He is insane de ScumbabagWho a yu.?? A you you???
Siwezi kuwa na ID za kiboyaKumbe ameleta uzi kwa ID nyingine 😂.
Lakini Lamomy wangu anajitahidi, tumbo flatMwanamke kitambi kikubwa mnakera kuwatizama ila hamjui tu.
Hakuna mwanaume anaependa mkewe awe na kitambi utazani ujauzito kumbe kitambi , kama ndo hivi vitambi vyenu wacha tuchepuke tu.
Shape namba 9 aweee mtabaki kuwa single maza tu
Mwanaume hawezi kuongea hivi usijichoshe la mamaHizi kauli zingine msiwe mnatoa mada halafu mkawa mnatoa lugha za ovyo wewe ni mwanaume umezaliwa nahuyo mwanamke je huyo Hana kitambi?
Umeoa mwanamke hakua na hicho kitambi umemzalisha akapata kitambi bado mnakuja kutoa maneno ya dhihaka
Wanaume kama unatoa mada inayomdhihaki mwanamke kumbuka huyo mwanamke ndiye aliyekuzaa
Kumbe ni ke 🤭Mwanaume hawezi kuongea hivi usijichoshe la mama
Atakuwa kijana tu mvulana huyuKumbe ni ke 🤭
Hahahaa. Nakusalimia Mkuu.Utakuwaje na kimwanamke chembamba kama spoke! Unakuta kimwanamke kimekondeana kama hakili! Shenzi kabisa! Mtakuja kuchomwa mifupa bure