Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

Sidhani kama kuna ukweli ktk hili mimi nina ndevu na pesa sina

Unatakiwa ugundue kipaji chako 'mbarikiwa' !
Jaribu kujitangaza wewe ni 'Nabii' halafu uone utakavyo tunzwa mapesa, hata Mzee wa upako hatakupata !
 
Unatakiwa ugundue kipaji chako 'mbarikiwa' !
Jaribu kujitangaza wewe ni 'Nabii' halafu uone utakavyo tunzwa mapesa, hata Mzee wa upako hatakupata !
Hahahahahahahahahaha sitaki kuikosa mbingu sababu ya mali acha tu hao wafanye, ni bora nikaingia mbinguni nikiwa na jicho moja kuliko kupotea milele.
 
its true,tunajiamini, tuna uwezo wa kuthubutu wavumilivu,hatuogopi kuchukua maamuzi magumu tunapoona inabidi,tunabishana kwa hoja!..pia watamuuuuu jamani,teh teh!
 
Asilimia kubwa ya wachangiaji waliothubutu kuwa na mahusiano na hawa warembo wenye ndevu ni ukweli mtupu,,mimi nilikuwa nae,,kwakweli ni mtamu sana,,naninamkubali sana,,alinifanya nipige hatua kimaisha,,sio tegemezi hata kidogo,,mara nyingi alikuwa ananiweka mjini sana tu,,niwapole ,,wanyenyekevu na naniwasikivu sana,,na wakipenda wanapenda kweli,,,kutokana na utukutu wangu,,nilikuwa namliza kila mara,,,,ilifika hatua tukaachana,,lakini mpaka leo najitaidi kumrudisha kwenye imaya yangu,,,imeshindikana,,,,

Yeah,ver ver turuuu....tunapenda,tunavumilia ila tukichoka, maamuzi magum huwa haturudi nyumaaaa
 
Ni kweli hata mie nimesikia hiyo aiseee...

Pia nasikia huwa hawana mambo ya kike kike ya wivu wa chini chini na tabia za umbea umbea usio na maana . Lakini pia huwa ni wababe sana sometimes.

Kweli except hyo ya wivu ndo cna uhakika,....coz mbona mi nina wivu sana!?a ndo ile sio applicable kwa wote!?
 
^^
Nimewahi kusikia mahali kuwa ni wazuri katika biashara,pia ukiwaoa ukawa msikivu ktk ushauri wao unaweza kuwa tajiri.
Sikuamini maana isiwe kama maneno mbofu mbofu ya Hayati Mr.Ebbo
^^

Himidini ili icwe maneno mbofumbofu, try mi,halafu uje uweke ushahidi hapa!teh teh
 
^^
Teh teh christine ibrahim I wish i had that chance,,lkn si unajua mentor! Ngoja nisubiri Mentor aweke ushahidi..
^^

Ha haaaa,ww hutakiii? Ss atajuajee(shhhh,asije akasikia)!!
...Mentor com zic way,Himidini anataka kujua eti....ze utamuuuu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom