Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

Bujibuji & who cares mmenena. Ninazo za kujificha mbele ya kidevu... kiukweli nipo fit kimaendeleo, Nina MTT mmoja Nina kazi safi, nyumba na gari wanaume hawaniwezi...

Hongera keisha kwa kujiamini....
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji & who cares mmenena. Ninazo za kujificha mbele ya kidevu... kiukweli nipo fit kimaendeleo, Nina MTT mmoja Nina kazi safi, nyumba na gari Vila kusahau cheo according to proffesion... wanaume hawaniwezi nkisema nimesema...kuniacha hawawezi mpaka nitake. Mmh
tangazo lako liko well advertised.tumelisoma
 
Inategemeana na ndevu zenyewe zimekujaje! Kama ndo hizi zinazoletwa na vipodozi feki feki sidhani kama ziko related na mafanikio hizo, ndevu za mafanikio ni zile natural.

Siku hizi unajua TFDA bado imelala kausingizi, so wakipaka baadhi ya mikorogo unashanga ndevu hizo plus garden lavu ya kutosha kifuani.
 
Inategemeana na ndevu zenyewe zimekujaje! Kama ndo hizi zinazoletwa na vipodozi feki feki sidhani kama ziko related na mafanikio hizo, ndevu za mafanikio ni zile natural.

true true
cc kadoda11
 
Last edited by a moderator:
mmm nimeogopa ndo maana watu huwa wananinyemelea ee kumbe ni hivi vijindevu kaz kwelikweli
imekula kwao

hahahaaa.....! Tena imekula kwao mazima,,,,,,, maana kuna wengine watataka kufanya majalibio LOL!!!!!!!
 
Duu mkuu naona umechambua kisayansi na kisiasa. good thinking
Wana homoni za kiume ndio maana wengi hawaogopi kujaribu, ni wepesi katika kufanya maamuzi magumu na niwavumilivu sana.
Wengi wao wanaweza kusimama kwa miguu yao wenyewe, bila kutegemea buzi wala kidumu.
 
Baadhi ya wanaume wanawasifia sana wanawake wenye ndevu,

Inasemakana wanautofauti mkubwa sana hasa kwenye mapenzi na mafanikio kimaisha..

Binafsi sijawahi kulidhibitisha hili...

Wadau wa MMU, mnajua nini juu ya hili?

Afu si wengi wenye nazo!


yaani hawa wanakuwa na asili ya ubeberu....
 
Hii ni kweli naikubali....maana mii mwenyewe nna ndevu...na niko km ivi ulivosema hapa.....
 
Back
Top Bottom