Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

Wanawake Wenye ndevu wana utofauti Wa kipekee

binafsi napingana na hili,nimethibitisha kwa macho yangu nakuishi nao wanne kwa nyakati tofauti...hakuna ukweli hapo hata kidogo..ni imani za kimazoea kama ilivyo imani ya wenye upara wana akili sana...

:d :d :d
 
hata mim niwehahi kufanya kaz nao kusema kweli kwa kias kikubwa ni waaminifu,wanajiamini na wahangaikaji sana kujitafutia kipato niliwahi kumwuliza mmoja tunayefanya naye kaz nikahisi issue ya kisaikolojia manake alisema nani atanipenda mim na ndevu zangu nahisi anajihisi sio mrembo ndio maana anaona bora akomae kutafuta maisha yake mwenyewe.
 
Hii thread haiwahusu watu w Mwanza na Shinyanga maana hawachelewi wanaweza kuanza kuwawinda wanawake wenye ndevu kwa iman za utajir
 
Hii thread haiwahusu watu w Mwanza na Shinyanga maana hawachelewi wanaweza kuanza kuwawinda wanawake wenye ndevu kwa iman za utajir

Unautani na familia za kina Ntuzu?
 
Last edited by a moderator:
Ukweli mi huwa naogopa kuwatokea wanawake wa namna hiyo. Mwanamke akishakuwa na ndevu ni ticket ya kunikimbiza. Kisaikolojia sijisikii vizuri. Kwani hawawezi ziondoa hizo? maana wengine wanaziacha tu... mpaka wanaume tunaogopa!
 
Baadhi ya wanaume wanawasifia sana wanawake wenye ndevu.

Inasemakana wanautofauti mkubwa sana hasa kwenye mapenzi na mafanikio kimaisha.

Binafsi sijawahi kulidhibitisha hili.

Wadau wa MMU, mnajua nini juu ya hili?

Halafu si wengi wenye nazo.

Na ukimuoa ujue utatangulia kufaa...
 
Mada zingine bana zinachaganya! eti maumbile ya mtu yasababishe mafanikio yakd du!
 
duh.! kazi kweli kweli.. ila wana hasira hao ngumi hawakawihi kama kuna ushaur wa mafanikio na ngumi pia usipo elewe.. znasongesha..
 
Baadhi ya wanaume wanawasifia sana wanawake wenye ndevu.

Inasemakana wanautofauti mkubwa sana hasa kwenye mapenzi na mafanikio kimaisha.

Binafsi sijawahi kulidhibitisha hili.

Wadau wa MMU, mnajua nini juu ya hili?

Halafu si wengi wenye nazo.

mm nishamgegeda mmoja anamadevu na anamaisha safi, nikamwambia sina mpango na maisha yako.


ameshajenga ananyumba na miradi kadhaa, lkn

katika kila mafanikio kuna jambo

huyu ni katili na selfish
 
hyu mwanamke hana lolote utonvu tu kumani

Punguza mwendo wa kuandika mkuu hapa ni barabara kubwa kuna waenda kwa miguu, baiskeli,pikipiki, gari, guta etc.
Ukiwa barabara ya uchochoroni (jukwaa la mambo ya kikubwa) jiachie
 
Back
Top Bottom