Lady doctor
JF-Expert Member
- Apr 13, 2013
- 8,756
- 7,005
Usiwe na wasi wasi. Hakuna linaloshindikana chini ya jua
we endelea kukalili tu kuna mengine yamesha shindikana atii
Usiwe na wasi wasi. Hakuna linaloshindikana chini ya jua
we endelea kukalili tu kuna mengine yamesha shindikana atii
ahahahhahhaha mwalimu huwa hachelewi wala hawai
hufundisha kwa wakati unaompendeza
hasa kama mafile yanaongezeka na wanafunzi nao wanaongezeka
cc Asprin kwa taarifa
Labda combination ya mwanya na dimplesInasemekana Wanawake wenye Mwanya au ki alama cheusi chini ya pua huwavutia sana Wanaume Smart....wewe wavutiwa?
hahaha....yani hapa nasubilia uzi wa wanawake wenye matege.....mweeeeeh.....ehehehhehehhe yalianza mahips zikaa ndevu sasa mwanya!
uuuuwih!
kote huko nakoswa koswa !
hakyamama imekula kwangu!cha
miss strong wewe unayo......Naona imefanana na hiyo....hata zile za ndugu wa dom
ehehehhehehhe yalianza mahips zikaa ndevu sasa mwanya!
uuuuwih!
kote huko nakoswa koswa !
hakyamama imekula kwangu!cha
Huo ni mtazamo wako, sisi wengine vitu hivyo havishtui hata kinyweleo.
Kila kitu chako, unataka nimwage mchele kwenye kuchi wengi waudonoe?sasa kwangu unashtuliwaga na nini vile!!!!!!!!!!!