Inasemekana Wanawake wenye Mwanya au ki alama cheusi chini ya pua huwavutia sana Wanaume Smart....wewe wavutiwa?
miss strong:una mwanya...?OMG...
rafiki na wewe mwanya na kidoti ni miongoni mwa ICU zako?
ehehehhehehhe yalianza mahips zikaa ndevu sasa mwanya!
uuuuwih!
kote huko nakoswa koswa !
hakyamama imekula kwangu!cha
Hilo la wanaume tunasubiri kutoka kwenu mkuu! kama ambavyo wanaume wanatoa mapigo wayapendayo!!
Inasemekana Wanawake wenye Mwanya au ki alama cheusi chini ya pua huwavutia sana Wanaume Smart....wewe wavutiwa?
usikate tamaa rafiki bado sifa hazijaisha, maana bado wenye kengeza, matege, macho makubwa/madogo, wanene/wembamba, nk...........! Mi nakaa mkao wakuwatch tu!!!!!!
Mwanamke anaye vutia ni yule anae jitunza nakuvaa hijabu...vingine mbwembwe
Mwanamke anaye vutia ni yule anae jitunza nakuvaa hijabu...vingine mbwembwe
Mmmh leo wanawake kazitunayo!!!!!!!!!
Hujalazimishwa kuanzisha topiki. Kama huna cha kuandika soma michango ya wenzako. kama hutaki, nyamaza kimya.Inasemekana Wanawake wenye Mwanya au ki alama cheusi chini ya pua huwavutia sana Wanaume Smart....wewe wavutiwa?
Jipangeni tu. Mkiwezeshwa mnaweza. Tehe tehe tehe
labda kwenye hiyo n.k rafiki!
ahahahhahhaha mwalimu huwa hachelewi wala hawai
hahahaaa.....! Hii kauli mbiu hii nawasiwasi nayo!!!!!!!!