Wanawake wenye akili/smart mnawapata wapi?

Wanawake wenye akili/smart mnawapata wapi?

Aisee
Aisee bora umeliona hili, in my lifetime nlikutana na mwanamke mmoja tu aliye bright kichwani, mtoto wa ki zanzibar ila ujana ukanizidi.Tangu hapo nakutana na watu dah! Mtu unamuuliza nikikupa 500k utafanya biashara gani?? Anakujibu nipe kwanza ndo ntajua nifanye nini
 
Hahaa hiyo picha nimecheka sana
Hao smart nilikuwa nakutana nao kabla sijawaza kuoa. Nikirudisha majeshi nyuma naambiwa wameshaolewa.

Ila kwasasa kila nayekutana naye ni wale wale. Mnaonana leo kesho kutwa tu umeshajua tabia zake zote.

Pia utapokutana na ke, usimwambie kama unataka kumuoa fasta.

Ila yote kwa yote ni kuzidi kumwomba Mungu atusaidie sana.

Pitia na ujumbe kwenye picha[emoji116] chini.View attachment 1287890
 
Mwanamke anaweza asiwe smart kwa maana ya accademician,ila akawa bora kabisa kwa maisha ya kawaida.
akawa mama bora ,mlezi bora hata mshauri mzuri tu.kwani sisi wamam zetu huko hawakakuwa smart ila bila shaka walikuwa bora na pengine washauri wetu wakubwa.
Mimi nadhani mtoa mada labda unakutana na akina mwanaidi vijora hawa watakusumbua.
Mimi nakili wife wangu sio kwamba ni smart kivle ila yupo standard anaweza kusimama nafasi yake kama mama,na ni mshauri mzuri sana
 
Mimi nafikiri kila mwanamke ni SMART na mwenye AKILI kulingana na mwanaume aliyenaye.

Chukua tu mfano wa kitu kilichooza na kunuka, wewe harufu itakukera na utaona ni uchafu lakini nzi huhisi harufu inayovutia na hufurahia chakula bora.

Wakati mwingine Mungu hutupa tunachostahili na sio tunachokitaka.
Huenda ukaona umepata mwanamke SMART kumbe mjuaji.

Hitimisho;- "Nyumba na mali ni urithi apatao mtu kwa babaye; Bali MKE MWENYE BUSARA, mtu hupewa na BWANA. Mithali 19 : 14. (Biblia).
"kila mwanamke ni SMART na mwenye AKILI kulingana na mwanaume aliyenaye."

Upo sahihi kabisa boss, mwanaume ameumbwa kuwa kiongozi na hii ndiyo asili na kusudi kuu, mwanamke ni msaidizi tu wa mwanaume.

Mwanaume ni mwalimu.

Mwanaume akiyumba jamii nzima imeyumba.

Kama umekutana na mwanamke na umempenda kweli tena na kuweka malengo naye, basi una jukumu la kumfanya awe jinsi unavyotaka wewe, kwakuwa ni wako basi utakuwa mvumilivu katika kumfundisha na kumuelekeza yale ambayo wewe kama mwanaume ungependa avifahamu.
 
Cha kwanza Mungu
Cha pili association zako
Cha tatu mazingira
Cha nne unaongea Nini Mana unaweza sema unajua vitu halafu mjuaji.
Wanawake smart wanawajua wanaume just from how they express their views and potentials hawana Mambo mengi hata Kama they are full of knowledge unless waguswe kwenye hayo maeneo yao
"Wanawake smart wanawajua wanaume just from how they express their views and potentials hawana Mambo mengi hata Kama they are full of knowledge unless waguswe kwenye hayo maeneo yao"

Umenena vema mkuu, ni kweli kabisa.
 
Na kuna siri ingine wanaume hawaijui wakati mwingine we play dumb kwa sababu wanaume wengi huwa na inferiority complex around a smart woman, Most of times mahusiano yanakuwa magumu cause a man thinks you are competing so inabidi ucheze levels za chini to make him comfortable.
Well said boss!!!
 
Back
Top Bottom